Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 600 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 600 m2 13,5 triệu/m2
      Lần đầu tiên xuất hiện 1 cặp căn biệt thự KĐT Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- Tổng DT: 600 mét vuông - ngang 30m (mỗi lô 300 mét ...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Tự Đức, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 81 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 9,39 tỷ

      9.39 tỷ 81 m2 115,93 triệu/m2
      Do cần tiền để mở shop nên tôi bán gấp lô góc, hướng đại vượng, mà gia đình tôi rất tâm huyết mới mua đc.Thông tin:+ DT: 81m2.+ Giá: 9 tỉ 390 tr.+ Hướng:...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Trần Kiên, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền dự án 60 m2 tại Đường 835C - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Mình chính chủ cần sang nhượng HDMB cả hồ sơ gốc. Toàn bộ khu đất đã có sổ thổ cư tổng.sổ hồng riêng lô Q và B có vào quí 2/2024, có 13 lô khác đã có sổ ...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835C, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán lô đất nền 460 m2, mặt tiền 20m tại Phường Anh Dũng - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 460 m2 15 triệu/m2
      - Cần tiền nên chính chủ cần bán mảnh đất căn biệt thự song lập với DT 460 mét vuông (20mx23m), 2 MT.- Với vị trí trung tâm Q. Dương Kinh, cách cầu...
      Đường Anh Dũng 1, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 196 m2, mặt tiền 7m tại Đức Hòa - Long An, giá 2,74 tỷ

      2.75 tỷ 196 m2 14 triệu/m2
      Dự án: khu dân cư Daresco Đã có SHR từng nềnVị trí : MT - Đức HoàDT : 7 x 28 Giá: 14tr/m2Đường trước nhà 6m vỉa hè 3m chuỗi siêu thị, bách hoá xanh,...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 7m tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 150 m2 96 triệu/m2
      ICC Quán Mau - Lạch Tray.150m2 ngang 7.5m Tây Bắc.Tuyến 2 KĐT.Giá 96tr/m2.ĐT Quyền BDS 0901 518 ***
      Dự án ICC Quán Mau, Phố Lạch Tray, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nền đất mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc xây 2 lầu khu dân cư Thành phố Hồ Chí Minh Village.Cần bán lô góc B3 Tây Nam Gần cổng.Dài 16m đường số 23 lộ giới 17m.Ngang 8,1m đường số 6 lộ...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Tân - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 75 m2 14,67 triệu/m2
      Vị trí đất nằm ngay đường lớn DT 52 thuộc xã Long Tân, Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu.+ 2 kilomet tới ủy ban nhân dân Long Tân, Chợ Long Tân.- Ra...
      Dự án KDC 2.6ha Đất Đỏ, Đường ĐT 52, Xã Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      chào bán 30 miếng đất nền căn biệt thự MT.Đường Nguyễn Hữu Trí ngay trung tâm Bến Lức - Long An.Sổ sẵn trao tay - nhận ngay về cất.KDC với hạ tầng hoàn...
      Dự án King Hill Residences, Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đẹp (lô C4) thuộc dự án Lan Anh 1 Hòa Long, TP Bà Rịa.DT 5x20= 100m2 vuông vắn, hướng Tây, MT nhựa 6m, vỉa hè, không vướng, cách.Vị trí...
      Dự án Lan Anh Residential, Phố 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu.

      Bán đất dự án 104 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Xã Tam Giang - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 104 m2 22,89 triệu/m2
      Bán đất KĐT Hải Quân Tam Giang giá sốc liên hệ ngay 0979 758 ***.Giá chỉ 2.x tỉ rẻ hơn thị trường 200 tr.- DT 104m2.- MT 6.5m.liên kế với KCN yên phong 2...
      Dự án Khu đô thị mới Hải Quân Tam Giang, Đường 277, Xã Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      * Đất đẹp vuông vắn, có bìa đỏ.* Vị trí ngay trung tâm hành chính TX Chơn Thành giữa thủ phủ công nghiệp của Bình Phước.* Có rất nhiều ưu điểm về tiềm...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất dự án 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 900 triệu

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      Dự án Cát Tường Phú Thành có tên thương mại là: Cát Tường Park House.* pháp lí: Sổ Sẵn - 100 phần trăm thổ cư.* DT: 5mx18m, 5mx19m, 5mx20m, 7mx20m,...

      Sở hữu ngay nền đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất đẹp khu đô thị Đồng Xép Trung tâm mua bán ăn uống và quán xá nằm tại cổng trường mẫu giáo và cấp 1 - 2 tại Hoàn Sơn, Tiên Du,...
      Dự án Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 130 m2 13,08 triệu/m2
      * Vị trí: Lô A2 - 17, MT Đại Lộ Phú Hưng, KĐT Cát Tường Phú Hưng, đối diện KCN Đồng Xoài III, TP. Đồng Xoài, Bình Phước.* DT: 5m x 26m - Full 130m2 thổ cư.*...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Đại lộ Phú Hưng, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán ngay đất dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 750 tr

      750 triệu 85 m2 8,83 triệu/m2
      Vị trí: KĐT Cát Tường Phú Hưng - TP. Đồng Xoài, đối diện KCN Đồng Xoài 3, gần BV, trường học, chợ, công viên lớn, TTTM...KDC đông đúc, tiện ích đầy đủ.DT:...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      KĐT Cát Tường Phú hưngBán một lô giá rẻ, full thổ cư, bìa đỏ sẵn pháp lí 1/5005x20 giá chỉ 900trL/H: 0868 108 ***

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thị xã Đồng Xoài - Bình Phước, giá 890 tr

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Quá hot, KĐT phức hợp cảnh quan Cát Tường Phú Hưng.Quy mô 92 ha, đẳng cấp với nhiều tiện ích, pháp lí sổ sẵn 1/500, hạ tầng đẹp 5x20m giá chỉ 890 tr 0868...
      Dự án Khu đô thị phức hợp - cảnh quan Cát Tường Phú Hưng, Thị xã Đồng Xoài, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!