Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 4.114 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Bán đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Mỹ - Tân Uyên - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Bác em có mua nền đất trong KDC Bình Mỹ 2 tính xây nhà ở cho con trai mà do anh chuyển công tác nên bác nhờ em đăng bán giùm. Vì cần bán gấp mua chỗ mới...
      Đường 33, Xã Bình Mỹ, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất 2700 m2 tại Xã Phú Vinh - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 900 tr

      900 triệu 2700 m2 0,34 triệu/m2
      Cần bán gấp đất Xóm Đung, Phú Vinh 2700m2 (200m2 ONT + CLN).Tại xóm Đung, xã Phú Vinh, Tân Lạc, Hòa Bình.Thế đất thoải đẹp view cánh đồng lúa thoáng mát....
      Xóm Đung, Xã Phú Vinh, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất nền 190 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 990 triệu

      990 triệu 190 m2 5,22 triệu/m2
      Cực hot siêu phẩm cuối năm đón đầu năm 2023.Ra mắt thị trường tại Suối Tiên - Diên Khánh.Đón tết rộn ràng - Nhận giải thưởng Vàng.DT: 190m2 / lô (sau QH còn...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 1000 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 950 triệu

      950 triệu 1000 m2 0,95 triệu/m2
      Vị trí chiến lược:Di chuyển chỉ tầm 1h30 ph trở lại, Nếu quá lái xe sẽ rất mệt = Chủ nhân lười về, lâu dài sẽ trở thành gánh nặng và mong muốn bán chứ không...
      Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất dự án 240 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 899 triệu

      899 triệu 240 m2 3,75 triệu/m2
      Đất đất sổ riêng Phước Tân, Biên Hòa giá rẻ, 1,8 tỉ giảm còn 899 tr DT 240 mét vuông.240 mét vuông sổ đất trồng cây tổ 22 KP Hương Phước, Phước...
      Tổ 22 KP Hương Phước, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất dự án 1000 m2, mặt tiền 26m tại Xã Phú Ngọc - Định Quán - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 1000 m2 0,85 triệu/m2
      Sở hữu 1000 mét vuông đất có sẵn sổ hồng.2 MT, ngay KDC đang hình thành.Cách QL20 chỉ hơn 1 kilomet.Hình thật, đất thật.Gần chợ, trường học.NH...
      Xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai

      Bán đất dự án 146 m2 tại Phường Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 950 tr

      950 triệu 146 m2 6,51 triệu/m2
      Hàng giá mềm đầu năm. Chính chủ gửi bán nền đất đẹp cho NĐT.- Chỉ 950 tr - sở hữu ngay nền đất thôn La Châu, Hoà Khương, Hoà Vang, Đà Nẵng.- DT: 146m2 -...
      Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 811 triệu

      811 triệu 85 m2 9,55 triệu/m2
      Bán đất Thôn Phú Hậu - Suối Hiệp - huyện Diên Khánh.DT: 85,4 mét vuông full thổ, ngang 5m.Lô góc 2 MT đường.Đông Nam.Đường thông hiện trạng 6m, quy...
      Thôn Phú Hậu, Xã Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 1000 m2 tại Đường Huyện lộ 172 - Hòa Nghĩa - Chợ Lách - Bến Tre, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1000 m2 1 triệu/m2
      Không tiếp cò lái, môi giới.Không tiếp mấy má gọi dụ đăng tin.Bán 1000m2 đất trồng cây lâu năm MT đường bê tông 2.5m oto vào tận đất, sang tên ngay.
      Đường Huyện lộ 172, Xã Hòa Nghĩa, Chợ Lách, Bến Tre

      Bán gấp nền đất 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường 5 - Nam Sơn - An Dương - Hải Phòng, giá 830 tr

      830 triệu 57 m2 14,57 triệu/m2
      Cần bán ngay đất 56,6 mét vuông ngõ ô tô tại Lương Quán, Nam Sơn, An Dương chỉ 830 trchính chủ thiện trí bán mảnh đất nằm ngay cạnh showroom ô tô...
      Đường 5, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp đất 100 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 2 - Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      - nền thổ cư đẹp, đường nhựa vào tới đất, xây nhà tự do.- Vị trí nằm trên đường tỉnh lộ 2, Phước Vĩnh An, Củ Chi- DT: Ngang 5 dài 20 tổng 100m2- Giá: 900...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 175 m2 tại Phường 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 900 tr

      900 triệu 175 m2 5,15 triệu/m2
      - chào bán đợt 1 giá F0 đất nền Lộc An liên xã. Giá full 5 - 5.5 tr/m. (cam kết giá thật, dự án thật để tránh mất time 2 bên). bìa đỏ có sẵn thổ cư. View...
      Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 300 m2 tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 979 tr

      979 triệu 300 m2 3,27 triệu/m2
      Nay em khai xuân cho các NDT mảnh đất rẻ nhất khu vực hiện tại đang cắt lỗ 40 phần trăm.Ngay trung tâm Lộc Quảng.Đất 2 MT đường: 10x30m sẵn 100m2 thổ...
      Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 164 m2 tại Xã Ninh Phú - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 890 tr

      890 triệu 164 m2 5,43 triệu/m2
      🍎 Chỉ 890 tr - MT đường Bờ Kè Sông Dinh Ninh Hoà 🌴🌴🌴 ngôi nhà MT đường bờ kè, trực diện hướng ra bờ sông trong mơ bây giờ chỉ cách có 890...
      Xã Ninh Phú, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 170 m2 5,89 triệu/m2
      Chị chủ gửi em 1 ngôi nhà cấp 4 và 6 phòng trọ, thuộc khu phố 7 P. minh Hưng TX Chơn Thành. Giá hơn 1 tỉ a/c em đầu tư là có thu nhập ngay, cách khu công...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp nền đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh trước Tết mảnh đất thổ cư 100 phần trăm đã có sổ tại Thủ đô Hà Nội giá chỉ 800tr bao sang tênEm đang bán đất nền gần khu công...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 900 triệu

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      1 bìa đỏ từng lô, Full thổ cư, giá siêu mềm NHẤT, CHỈ HƠN 900tr/ lô.2 Vị trí địa lý đắc địa: Nằm sát khu Công nghệ cao Hòa Lạc Cạnh tuyến đường 420 đang...
      Đường ĐCT08(Hòa Lạc), Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 1000 m2, mặt tiền 14m tại Tân Phú - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 1000 m2 0,8 triệu/m2
      Sào trái cây gần KDL Suối Mơ, Tân Phú, Đồng Nai.DT 14x72m, nở hậu sổ riêng.Giá 900tr.Vị trí: Cách KDL Suối Mơ 1 kilomet, cách Homestay Ngọc Dung 900m....
      Xã Trà Cổ, Tân Phú, Đồng Nai

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá