Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 4.114 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 86 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 856 tr

      856 triệu 86 m2 9,96 triệu/m2
      - Cạnh khu nghỉ dưỡng 1900ha của Flamigo.- Đón sóng Tuyến đường sát biển.- Đất đc nâng cấp lên KĐT loại IV.- Giao Thủy đã quy hoạch 6 KCN với tổng DT...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay đất dự án 94 m2, mặt tiền 6m tại Phước Khánh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 850 tr

      850 triệu 94 m2 9,05 triệu/m2
      Gần chợ, trường cấp 1,2,3, cây xăng, BV, giao thông đi lại thuận tiện thông thoáng, sạch đẹp, đặc biệt có tính thanh khoản cao.Thích hợp cho vợ chồng trẻ...
      Đường Phước Khánh, Xã Phước Khánh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 154 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 980 triệu

      980 triệu 154 m2 6,37 triệu/m2
      - Bán nền đất ngay Trung tâm TT Khánh Vĩnh - Đường nhựa rộng 12m - ngay KDC mới Khánh Vĩnh,Cách tỉnh lộ 2 chỉ 1 tòa căn hộ nhà cơ sở giao thông hoàn...
      KĐT Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 80 m2, hướng Tây tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 850 tr

      850 triệu 80 m2 10,63 triệu/m2
      Với tầm tài chính trên dưới 1 tỉ Việt Nam đồng và đang muốn tìm kiếm cơ hội đầu tư tại đô thị vệ tinh trong khi quỹ đất ở các đô thị lựa chọn Cát Tường...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 18m tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 875 tr

      875 triệu 250 m2 3,5 triệu/m2
      - Dự án CHƠN THÀNH LẬP XUÂN 2023 gồm 32 nền. DT 250 mét vuông (100 mét vuông thổ cư & 150 mét vuông đất trồng cây lâu năm).- Xung quanh đã...
      Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 64 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 890 triệu

      890 triệu 64 m2 13,91 triệu/m2
      Còn mấy suất nội bộ giá rẻ nhất cho NĐT gom hàng đầu năm, sổ trong tay, lời ngay khi mua.DT 64 - 180m2.Lô nhỏ, lô góc, lô đẹp.Giá rẻ hơn thị trường ít...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 4522 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 995 triệu

      995 triệu 4522 m2 0,23 triệu/m2
      DT: 4522m2 ; Ngang x dài 38m x 113m.pháp lí: sổ hồng, trích lục địa chính thửa đất mới nhất.Vị trí:+ Cách đường dự phóng liên huyện 10m.+ Cách QL 1A...
      Đường 716, Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 6m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nền thổ cư xây nhà trọ cho sinh viên trường Đại học FPT Hà Nội 800tr.Gia đình còn 1 mảnh đất thổ cư để xây nhà trọ cho sinh viên trường ...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội.

      Cần bán gấp nền đất 500 m2 tại Đường 55 - Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 800 triệu

      800 triệu 500 m2 1,6 triệu/m2
      Đất gia đình ba em cần bán.Sổ sẵn sang tên ngay.QH thổ cư sẵn.Đường lớn oto vào đc.DT 500 mét vuông.
      Đường 55, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 64 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 950 triệu

      950 triệu 64 m2 14,85 triệu/m2
      Có giỏ hàng 37 nền giá rẻ Nam An sổ sẵn rồi.Hỗ trợ trả góp, nhận lộc lớn đầu năm.gọi ngay chọn nền: 0902 951 ***

      Cần bán gấp đất 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 880 tr

      880 triệu 40 m2 22 triệu/m2
      GIẢM GIÁ 50 tr bán ngayNền trục chính hẻm cặp bên Gỗ Lý, kv Bình Chánh, P. Long Hoà, Q. Bình Thuỷ. Cách đường Nguyễn Văn Linh 150m (Khu An Gia cũ)💶 Giá...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Long Hòa, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 175 m2 tại Đường Âu Cơ - 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 175 m2 5,15 triệu/m2
      - chào bán đợt 1 giá F0 đất nền Lộc An liên xã. Giá full 5 - 5.5 tr/ mét vuông. (cam kết giá thật, dự án thật để tránh mất time 2 bên). bìa đỏ có...
      Đường Âu Cơ, Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất 1500 m2, hướng Tây tại Xã Thanh Hưng - Thanh Chương - Nghệ An, giá 800 tr

      800 triệu 1500 m2 0,54 triệu/m2
      Đất vườn bằng phẳng đẹp giá rẻ thấp hơn thị trường. chính chủ kẹt tiền nên cần bán.
      Xã Thanh Hưng, Thanh Chương, Nghệ An

      Bán nhanh đất nền dự án 50 m2 tại Long Hòa - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 850 triệu

      850 triệu 50 m2 17 triệu/m2
      Bán 5 nền SHR thổ cư lộ oto gần sân bay gần đền thờ Vua Hùng , hỗ trợ vay NH- nền cách đường võ văn kiệt chỉ 80m , từ nền xuống trung tâm ninh kiểu chỉ mất...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Long Hòa, Bình Thủy, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 820 triệu

      820 triệu 92 m2 8,92 triệu/m2
      Đất Thôn Phú Hậu - Suối Hiệp.DT: 91,9m2, ngang 5m. Đường hiện trạng 6m quy hoạch rộng 8m.Đông Nam mát mẻ quanh năm.KDC đông đúc, cách QL 1A chỉ 200m.Giá...
      Thôn Phú Hậu, Xã Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 5000 m2 tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 800 tr

      800 triệu 5000 m2 0,16 triệu/m2
      Bán 5.000m2, 800 tr đất sạch Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng làm nhà vườn.+ Vị trí: Thôn Đông Sơn, Xã Hòa Ninh, Huyện Hòa Vang, Tp Đà Nẵng.+ Gần đường Bà Nà -...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 522 m2, mặt tiền 10m tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 522 m2 1,63 triệu/m2
      Nằm ở Tỉnh Lộ 2, Trung Lập Hạ, Củ Chi. Gần ngã tư Tỉnh Lộ 2 giao tỉnh lộ 7.Bán kính 1 kilomet đầy đủ tiện ích: trường học, UB, chợ, bách hóa,...hàng...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 98 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 98 m2 8,68 triệu/m2
      ❄️Bán đất xã sông thao huyện Trảng Bom❄️⚡Dt: 7mx14mb(98 mét vuông).⚡SHR thổ cư 100%💵💵Giá: 850tr.. thỏa thuận chính chủ.📳liên lạc : 0941 417 ***...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.