Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hà Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 140 m2 35,72 triệu/m2
      - Công ty chúng tôi tại đc: Lô E8-03 tại khu đô thị Hà Phong nhận Mua Bán - Ký Gửi nhà đất Tại Khu vực Mê Linh đảm bảo uy tín và giá mềm nhất thị...
      Dự án Hà Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 52 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 52 m2 100,97 triệu/m2
      Đất Dương Nội 2 mặt thoáng trước sau MT rộng phân lô vuông vức vỉa hè rộng đường oto dừng đỗ tránh nhau thoải mái không lỗi phong thủy. nền đất có vị trí...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 154 m2, mặt tiền 7m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,16 tỷ

      5.16 tỷ 154 m2 33,5 triệu/m2
      khu dân cư Phú Xuân VPH Nhà Bè.Duy nhất lô góc hông dãy A11 khách kẹt chốt giá 33.5tr bớt lộc cho khách thiện chí công chứng nhanh!DT 7x22, công nhận...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 96 m2, mặt tiền 10m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 96 m2 56,78 triệu/m2
      Dự án An Thiên Lý thông với Khang Điền vs Gia Hoà trục chính.- Đường Dương Đình Hội, P. Phước Long B, Tp Thủ Đức.DT 5 x 19 sổ 96  mét vuông.Giá 5 tỉ...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 140 m2 tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 140 m2 44,29 triệu/m2
      Đất khu dân cư Hiệp Thành 3, đường số 3 đối diện bờ hồ công viên mát mẻ cự kỳ (view công viên nên rất ít nguồn rao bán).Dt: 7x20, thổ cư 100 phần ...
      Dự án Hiệp Thành III, Đường Số 3, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán lô đất nền 180 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 180 m2 29,45 triệu/m2
      Cần tiền giải quyết công việc gia đình, Tôi cần bán lô góc thuộc KĐT FPT Đà Nẵng.DT: 7.5x24= CN 180 mét vuông.Hướng Nam mát mẻ.Đường quy hoạch 7.5m...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 85 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất KĐT Thanh Hà - Cienco 5 - Hà Đông.- Vị trí: A2.7 lk8 mặt nhìn trường THPT sát ngay căn hộ Bộ Công An.- Xung quanh đã có hạ tầng đầy...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất xây liên kế Thanh Hà:- Vị trí: A2.4 LK16-2 hướng công viên. Tại KĐT Thanh Hà Cienco 5, gần đầy đủ các tiện ích: Trường học, căn ...

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 0 m2
      Bán nền đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải Nha Trang.- DT 93,6m2 ngang 5,2m.- Lô sạch đẹp, hướng Tây.- MT A2 vị trí KD buôn bán rất tốt.- giá:...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 85 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      - Dự án nằm trên trục đường giao thông DT286 kết nối với QL18 hướng Sân bay Nội bài Quảng Ninh.- Hạ tầng hiện đại, cảnh quan đẹp.- DT: 85 mét vuông;...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 300 m2 19,34 triệu/m2
      📍Quá Rẻ: 5Tỷ800. TLBán đất Gấp Quá Rẻ khu dân cư Đông An p.Tân Đông Hiệp Tp.Dĩ AnDT: 300 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (10x30m)Cách đường...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 300 m2 tại Đường Tân Vạn - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 300 m2 19,34 triệu/m2
      bán nhanh Đất Quá Rẻ khu dân cư Đông An p.Tân Đông Hiệp Tp.Dĩ AnDT: 300 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (10x30m)Cách đường Mỹ Phước Tân Vạn...

      Sở hữu ngay đất nền 138 m2 tại Đường Phạm Xuân Ẩn - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 138 m2 44,21 triệu/m2
      mở bán mảnh đất 2 MT đường Phạm Xuân Ẩn - Hà Bồng sạch đẹp.Vị trí sát góc đường 10m5 thoáng đẹp - chi tiết ngay trên ảnh.Góc siêu đẹp ngay khu đông cư ...
      Dự án Dream Home, Đường Phạm Xuân Ẩn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,26 tỷ

      6.26 tỷ 90 m2 69,5 triệu/m2
      Bán đất dự án Hưng Phú 1-2Đường Liên P. Q. 9 cũ TP Thủ Đức - TP Sài GònDãy H. DT 5x18 đường 12 mét. Tây Bắc, giá 6,5 tỉDT 5x18 đường 14 mét, Đông Nam,...
      Dự án Hưng Phú 1, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, hướng Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Bán Nhiều miếng đất Đất Q7 riverside - Cách cầu Phú Mỹ 500m, LK PMH. ( Đất Nền Khải Vy ) 1/ Bán miếng đất Lk1 Vị Trí Đẹp - DT: 5x18m (90m2 )- Đông ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 211 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 211 m2 25,5 triệu/m2
      mảnh đất nằm trên trục chính dự án nhìn sang Anh Dũng 7. Đường trước mặt rộng 25m hiện tại chưa đổ nhựa nên hơi xấu chút nhưng đã có nhiều nhà xây và vỉa...
      Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 300 m2, hướng Đông - Bắc tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 300 m2 22 triệu/m2
      miếng đất nằm vị trí đông đúc, gần dự án Hoàng Hà Riverside.. Xa đường bay.. thuận tiện đi lại ra vòng xuyến Cầu Rào 2.DT 300 mét vuông lô căn biệt ...
      Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      bán nhanh đất 100m2 liên kế A2.3 LK1 chỉ 5.x tỉ Thanh Hà Cienco.Chủ cụt vốn, cần xả gấp miếng đất liên kế đầu tư giá rẻ tại thanh hà cienco hà đông.Vị...

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá