Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Bán đất Đường A2 VCN Phước Hải . Đường Văn Tiến Dũng (20m) Cạnh căn hộ. Vị trí KD tốt . Giá từ 68tr . liên hệ ngay em Hoàng 0905 907 *** ạ ....
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      nền đất MT đường A2 (Văn Tiến Dũng) thuộc Kdt VCN Phước Hải. Hướng đông, lô sạch đẹp. Dt 100m2 (5x20) giá mềm chỉ 68tr/m2liên hệ e Niệm 0901 318 ***
      VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán 100 mét vuông đất liên kế đường 20.5m KDT Thanh Hà Cienco 5, Mường Thanh, GIá chỉ nhỉnh 6 tỉ, cơ hội đầu sinh lời cao tại thành ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      * Bán đất Dọc Bún, La Khê, Hà Đông, vỉa hè rông - đường oto tránh, 50m2 MT 4m, giá có 7 tỉ.+ Nhà vị trí cực đẹp, giữa các khu đô thị lớn như: khu đô thị...
      Dự án KĐT La Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      miếng đất liên kế B1.1 lk 15 có tổng DT 90m2 tọa lạc trên con đường huyết mạch nằm giữa trung tâm dự án Thanh Hà Cienco 5, gần hồ điều hòa, xung quanh có...

      Sở hữu nền đất 142 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,25 tỷ

      5.26 tỷ 142 m2 37 triệu/m2
      Cần bán nền ngôi nhà phố góc 2MT trục đường chính ra ủy ban nhân dân huyện Nhà Bè, khu dân cư Cotec Phú Xuân, DT 142 mét vuông, ngang 7.5m,...
      Dự án Phú Xuân Cotec, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 147 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 147 m2 37,08 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đất KDC Cát Lái, Q. 2--------------------- DT 8.6x17= 147.8m vuông vắn- Đông Nam mát mẻ- Mặt đường 12 m thông thoáng- Quy hoạch xây...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 85m2 Tây Bắc dự án An Thiên Lý, Dương Đình Hội, P Phước Long B, TP Thủ ĐứcDT đất 5x17mXây theo mẫu 3 tấm từ CĐT, khu dân cư đồng bộ, an...
      Dự án Thiên Lý, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 90 m2 73,34 triệu/m2
      Cần tiền gấp để đóng lãi NH nên cần bán ngay miếng đất trong khu trung tâm thương mại BigC Tp Dĩ An, Bình Dương.DT: 5x18 = 90m2, thổ cư full.Vị trí đất...
      Dự án Green Square, Đường GS2, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 250 m2, mặt tiền 12m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 250 m2 21,2 triệu/m2
      - Sở hữu vị trí đắc địa và hiện đại bậc nhất đà nẵng miền trung, view sông cận biển liên kế tổ hợp du lịch đẳng cấp nhất hướng Đông Nam á và liên kế 2...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 180 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 180 m2 30,56 triệu/m2
      Một lô góc xẻ khe khu tái định cư Bắc Sông Cấm GĐ 2 Áp Tràn.DT 180m2 lô góc xẻ khe căn biệt thự.Đường nội bộ 7m hạ tầng đồng bộ, điện chiếu sáng.Vị trí...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 75 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng KĐT VCN Phước Long 1, Đối diện công viên giá chỉ 5,6 tỉ- DT : 75m2 Ngang 5m.- DT sàn : 220m2, Tây Nam. tầng một thông suốt để KD + 1...
      Dự án VCN - Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 594 m2, mặt tiền 27m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 594 m2 10,95 triệu/m2
      Cần bán hạ giá quá tốt nền đất góc 2 MT khu đô thị căn biệt thự Giáng Hương Nha Trang.Chủ hạ giá bán gấp 6,5 tỉ (10,9 tr/m2 giá mềm ạ).DT đất: 594m2...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 240 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 6,96 tỷ

      6.96 tỷ 240 m2 29 triệu/m2
      DT ô đất 240m2, tự xây 3 tầng, MT 12m, bìa đỏ, tiền năng KD sầm uất, nơi giao thương để ở và nghỉ dưỡng của tầng lớp thượng lưu TP cửa khẩu Móng...
      Dự án KaLong Riverside City, Phường Ka Long, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất dự án 240 m2, mặt tiền 15m tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 6,96 tỷ

      6.96 tỷ 240 m2 29 triệu/m2
      Tổng Quan Dự Án:Tên Dự Án: Marina Móng Cái.Vị Trí: P. Hải Yên, TP. Móng Cái, Tỉnh Quảng Ninh.CĐT: SGO Group, An Bình Invest.Đơn Vị Thiết Kế: Archivina.Nhà...
      Dự án KaLong Riverside City, Phường Hải Yên, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 240 m2, mặt tiền 12m tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 240 m2 29,17 triệu/m2
      Sở hữu mặt sông Ka Long dài 2.2 kilomet. Tiềm năng tăng giá bền vững, kết nối giao thương siêu đỉnh.căn biệt thự Marina Móng Cái là dự án căn biệt ...

      Sở hữu đất 240 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 6,96 tỷ

      6.96 tỷ 240 m2 29 triệu/m2
      căn biệt thự Marina Móng Cái là dự án duy nhất đc sở hữu mặt sông Ka Long dài 2.2 kilomet. Tiềm năng tăng giá bền vững.- Sở hữu vị trí long mạch, số...
      Dự án KaLong Riverside City, Đường Trần Nhật Duật, Phường Ka Long, Móng Cái, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô liên kế B1.4 lk24 - 7 khu đô thị Thanh Hà Cienco 5.DT 100 mét vuông.Xây 1 tầng hầm và 4.5 tầng nổi.Đường rộng 14m.Hướng Bắc vị...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 50, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.