Thông tin mô tả
Bán đất Cát Lái Invesco,
- Vị trí:
- Đường trước đất rộng 12 mét.
-
- Đất có sẵn móng cọc giá trị 300
- Quy hoạch xây dựng trệt + 2 lầu + sân thượng.
-
- Giảm giá
Giá: 5,058 Tỷ
Diện tích: 119 m2
Giá/m2: 42,50 Triệu/m2
751073
Mua bán
Bán đất Cát Lái Invesco,
- Vị trí:
- Đường trước đất rộng 12 mét.
-
- Đất có sẵn móng cọc giá trị 300
- Quy hoạch xây dựng trệt + 2 lầu + sân thượng.
-
- Giảm giá
Lê Quy
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
78 tỷ
300 m2
Đường Trương Văn Bang, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
180 tỷ
289 m2
Số 60 Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
108 tỷ
289 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2