Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nền đất 115 m2 tại Đường 30/4 - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 115 m2 46,09 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà kho hẻm 99 đường 30/4 Phú Hoà.DT 5x23m thổ cư 100 phần trăm.Đường nhựa 5m thông thoáng.Cách đường 30/4 50m.giá 5 tỉ 300.Tiện ích...
      Hẻm 99, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán lô đất nền 468 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 5,67 tỷ

      5.67 tỷ 468 m2 12,12 triệu/m2
      Cần bán đất DT 9x52m(468,4m2) 2 MT Lý Thái Tổ, xã Tân Tiến - Tx LaGi - Bình Thuận.Đất phủ hồng lên thổ cư tự do, đất trống cọc ranh đầy đủ, đất nằm ngay KDC...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Tiến, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền dự án 121 m2 tại Phường Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 121 m2 41,33 triệu/m2
      Cung cấp nhà ở theo phong thủy địa lý tái định cư theo tướng số không gian địa gian ngũ hành theo chân tướng mạng, phốI cảnh theo ngũ hành.Dự án đất nền tái...
      Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 12m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 200 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền muốn thu hồi vốn nên cần bán nhanh miếng đất khu A Xanh Villas. Vị trí đẹp trung tâm nhất của dự án.- DT: 200 mét vuông.- View...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 89 m2 tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 89 m2 77,53 triệu/m2
      - Vị trí: Đường 11, nằm trong khu dân cư Cao cấp Center Home Trường Thọ, Thủ Đức, Tp Thành phố Hồ Chí Minh, kế bên Xi măng Hà Tiên, ga metro ngã 4...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 94 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 94 m2 60,07 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất tại khu TĐC Đông Dư, Gia Lâm:+ DT: 94,1 mét vuông.+ MT: 4,43m.+ Hướng: hướng Tây Nam.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang...
      Đường Đông Dư, Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 200 m2 27,5 triệu/m2
      1. Lô góc nhỏ 2 MT Đông Nam - KĐT Mỹ Gia 5 Thái Hưng- DT: 177.5m (ngang 9.5m)- Đông Nam- Vị trí gần đường lớn 27mét, gần các tiện ích công viên, trường...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 311 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây tại Dĩ An - Bình Dương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 311 m2 19,94 triệu/m2
      311m2 có thể tách 4 lô với DT 78m2, chi phí tách 400tr, lên thổ cư 400tr, tính giá gốc trung bình 1.75 tỉ. DT 80m2 khu vực dao động 2.5 tỉ đến 3 tỉ.- Vị...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 70 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      ĐẤT HIẾM KHU PHÍA GIGAMALL - ĐẤT GIÁ SIÊU RẺ TRONG KHU VỰC - HẺM oto - KHÔNG QUY HOẠCH - KHU căn biệt thự VEN SÔNG.DT 70  mét vuông ngang gần 5x15...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 82 m2, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 82 m2 69,52 triệu/m2
      Đất hẻm ô tô 463 - Kha Vạn Cân - Linh Đông - TP Thủ Đức (Gần vòng xoay kha vạn cân - phạm văn đồng).- hẻm ô tô 4m, ra Kha Vạn Cân 50m - 200m ra.Phạm Văn...
      463, Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 106 m2, hướng Đông tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 106 m2 53 triệu/m2
      Bán giá cực rẻ Vĩnh Ngọc - Đông Anh - TP Hà Nội.106m2.- Kích thước: 5x21m.- Đường trước nhà 4m xe tải vào thoải mái.- Đường thông tứ phía.- 50M ra mặt...
      Đường Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất 1046 m2 tại Xã An Tây - Bến Cát - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 1046 m2 5,55 triệu/m2
      Đất đường DH609, Xã An Tây, Bến Cát, Bình Dương.DT: 15mx70mVị trí ngay khu công nghiệp quốc tế Việt Hươnggiá: 5.8 tỉgọi ngay thỏa thuận mạnh: 0703 886 ***
      Đường DH609, Xã An Tây, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 78 m2 tại Thị trấn Yên Viên - Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 78 m2 66 triệu/m2
      chính chủ nhờ bán ngay miếng đất đẹp nhất Cống Thôn - Yên Viên - GL - HN (gần nhà VH, gần chợ, oto, KD) tháng 7 - 2023 dự án lên Q. đã ht thì quá hot mua...
      Xã Xã Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 1024 m2, mặt tiền 15m tại Xã Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1024 m2 6,84 triệu/m2
      Cần tiền xoay sở làm ăn nên tôi bán ngay lô nhà xưởng thuộc khu dân cư xã Thái Mỹ, Củ Chi.DT 1024m2, ngang 15m dài 68m (full thổ cư).Giấy tờ pháp lí rõ...
      Đường Số 695, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 90 m2 tại Xã Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Bán mảnh đất trục D4 sang Hiệp Hoà. Vị trí hiếm lô bán.- DT: 4.2*19.2m.- sổ hồng riêng thổ cư 100 phần trăm.- Thuận lợi để mở quán ăn sáng,...
      Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 326 m2, mặt tiền 15m tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh, giá 5,22 tỷ

      5.22 tỷ 326 m2 16 triệu/m2
      Đất căn biệt thự dự án vùng trũng nhất HẠ LONG có thể bạn chưa biết , vị trí nằm ngay cạnh KDL BÃI CHÁY.bìa đỏ: 326m2, MT 15m. Tất nhiên ở đây k thể so...
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 420000 m2 tại Xã Nam Thượng - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 420000 m2 0,02 triệu/m2
      Bán 42ha đất rừng sx tại kim bôi hòa bìnhTrong đất,có keo có suối,đất đại màu mỡ,tơi xốp,rất phù hợp hợp trồng cây ăn quả và cây đc liệuĐất cách đường chính...
      Xã Nam Thượng, Kim Bôi, Hòa Bình

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất MT Tân Liêm SHR dãy CK.Mt 30m vỉa hè rộng 6m nằm trong khu dân cư Phong Phú 4 xã Phong Phú huyện Bình Chánh.5x20m Đông Nam.giá: 7...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.