Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán đất nền 1000 m2 tại Đường Vườn Thơm - Bình Lợi - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 1000 m2 5,9 triệu/m2
      Bán miếng đất vườn 1000m2 view kênh mát mẻ thích hợp làm nhà vườn.Cách đường Vườn Thơm chỉ 1 kilomet.Đất sạch không mồ mả.Ngang 18 dài 53.
      Đường Vườn Thơm, Xã Bình Lợi, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 87 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 87 m2 68,97 triệu/m2
      A Chồng hứa với chị Vợ là sang năm a sẽ tặng Chị quà 8/3 to hơn năm nay. vì thế nên Chị quyết định tặng lại món quà này cho người hợp duyên! Bật mí món quà...
      Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 50 m2 102 triệu/m2
      Bán đất DV Đồng Đế - Dương Nội - phân lô vỉa hè oto tránh gần Aeon Hà Đông, DT 50m2, MT 4m, Tây Bắc.miếng đất bán thuộc khu đất DV Đồng Đế, La Dương,...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 80 m2 tại Xã Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Đất nền căn nhà phố: 80m2.Giá: 5 tỉ 5.KDC sầm uất hiện hữu đc đầu tư bài bản hiện đại, đường nhựa rộng, điện cáp ngầm, camera an ninh 24/7, trường học từ...
      Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng đất 100 m2 tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      * Bán đất VCN Phước Hải, cập nhật giỏ hàng chính chủ giá rất tốt.- Lô 150m2 (ngang 6m) - Đường A4 giá 110 tr/m2. (Gần đường Tố Hữu.)- Lô 132m2 (ngang 6m) -...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 3550 m2, mặt tiền 37m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 3550 m2 1,41 triệu/m2
      Đất xây nghỉ dưỡng cho khách muốn nuôi cá và trồng thêm rau.Bán miếng đất vườn MT đường nhựa thông, nằm ngay KDC ấp 5 Hòa Hội.Đất MT nhựa, lưng tựa suối đá...
      Đường 329, Xã Hòa Hội, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Cần bán nền đất 2 MT đường Trần Văn Dũng (giờ đổi tên thành đường Mỹ Khê 8), P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, TP Đà Nẵng.nền đất nằm trong khu trung tâm trọng...
      Đường Trần Văn Dũng, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 1597 m2, mặt tiền 28m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1597 m2 4,08 triệu/m2
      Cần bán nền đất dt 1597m thổ 100m Vĩnh Phương - TP nha trangnền đất 2 MT MT petong 5m :28mMT đường đất 3m :44mGần chợ , trường học Cách QL1A vài trăm...
      Đường 1, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 198 m2, hướng Đông - Bắc tại Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 198 m2 28,54 triệu/m2
      Bán lô góc cực đẹp khu Tái định cư Làng ĐHQG TP. TP.HCM (Tđc Châu Thới)DT: 197.5 mét vuông (10.5x20m)SHR; Thổ cư 100 phần trăm Cách đường QL 1K...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất 56 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 56 m2 121,43 triệu/m2
      Còn sót 1 lô duy nhất khu VIP Tân Phú giá 6,8 tỉ.Bán đất hẻm 7m khu 368 đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 4,5x13m nở hậu.- pháp lí chuẩn,...
      368, Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 415 m2 tại Xã Xuy Xá - Mỹ Đức - Hà Nội, giá 5,81 tỷ

      5.81 tỷ 415 m2 14 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nền đất 2 MT ở Xuy Xá, Mỹ Đức. Đường liên xã, view sông đáy.Gần chợ, gần trường cấp 1,2,3. Giao thông thuận tiện.Khách mua...
      Xã Xuy Xá, Mỹ Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 96 m2, hướng Tây tại Đường 359 - Tân Dương - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 96 m2 65,63 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất tại khu D - Bắc Sông Cấm.DT: 96 mét vuông.Hướng: Tây.Khu tái định cư nằm đối diện trung tâm hành chính mới, cơ sở giao ...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường 359, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền 300 m2, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 300 m2 17,5 triệu/m2
      Vị trí vàng, trung tâm kết nối:Dự án nền căn biệt thự liên kế phố cổ Hội An, đc bao quanh bởi sông Thu Bồn, The Mansion là quần thể nghỉ dưỡng sinh thái...
      Dự án The Mansion Quảng Nam, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 60 m2 tại Đường 25 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 60 m2 90,84 triệu/m2
      Chủ thiện chí bán giảm 400 tr, chốt bán: 5,450 tỉ.CG: Đất rẻ nhất bên sông đường 25 Hiệp Bình Chánh, thủ Đức.contact: 0906 882 *** Phan Thuỷ.DT: 68 mét...
      Đường 25, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 300 m2 19 triệu/m2
      Anh trai em cắt lỗ cần bán nhanh mảnh đất Hồng Vân.mảnh đất nằm ngay sát KDL sinh thái Hồng Vân, giáp nhau chân vành đai 4.DT 300 mét vuông, MT...
      Đường 71, Xã Hồng Vân, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 74 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 74 m2 81,09 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất khu đô thị Chí Linh, p10 Vũng Tàu. Hướng Tây tứ trạch, khu vực sầm uất, dân trí tại TP Vũng Tàu.- DT 74m2, ngang 4.5m.- vuông ...
      Dự án KĐT Chí Linh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Kiến Thị Thủy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 112 m2 tại 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,09 tỷ

      5.09 tỷ 112 m2 45,45 triệu/m2
      Bán đất 2 MT Trường Chinh - P. 13 - Tân Bình.* Tiện ích: Sát bên NH SCB, đi vài bước tới trường tiểu trung học cơ sở Trường Chinh, nằm ở vị trí trung ...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 50 m2 103 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh lô đất tái định cư Ngọc Thụy DT50m2, giá 5,15 tỉ.+ Vị trí cực kỳ đẹp thông sang đường Hồng Tiến 40m. Cạnh Khai Sơn đường trước nhà 10m....
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.