Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Bán đất mặt đường Máng Nước, An Đồng.Ngay chợ Vĩnh Khây buôn bán toé loe.100 mét vuông/5m.Giá 66 tr/ mét vuông (CTT).0972 821 ***.
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền dự án 68 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 68 m2 91,18 triệu/m2
      ĐẤT LINH CHIỂU TÔI CHÍNH CHỦCần bán nhanh mảnh đất sát bên ĐH NH - đường Hoàng Diệu 2 . DT: 68m2 (4,17m x 16,3m)KDC đông đúc , khu cao ráo không ngập...
      Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      + Khu vực cán bộ đc cấp đất, an ninh, dân trí, hàng xóm thân thiện.+ Vỉa hè ô tô tránh trước nhà.+ DT 50m2, MT 5m, ô tô tải vào đất, xây nhà đẹp hết ý.+...
      Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 119 m2, mặt tiền 7m tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,47 tỷ

      5.48 tỷ 119 m2 46 triệu/m2
      Chỉ duy nhất 1 lô với giá 46tr/ mét vuông trong khu dân cư Kiến Á - Cát Lái.DT: 7x19Đất dài đẹp không méo mó. Xây dựng dễ dàng.Đất đã có SHR.Nằm gần...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 03 lô suất ngoại giao view công viên Nam Hòa Xuân.* Bán lô B2.118 lô 30 và 31 view khuôn viên siêu đẹp.* Bán lô B1.137 lô 6 Cồn Dầu.- DT...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất 90 m2 tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 90 m2 62,23 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nền đất cực đẹp- DT: khoảng 90m2, Ngõ thông bàn cờ, oto 7 chỗ ra vào thoải mái. Thông- Vị trí: phố Giang Biên, p. Giang Biên Long Biên-...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 85 m2 tại Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Bán đất 2 MT khu dân cư Êm Đềm đối diện công viên lớn p. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức.DT: 84,7 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (6,65X16,5m).Đường 10m...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 95 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      Bán đất sổ riêng hẻm 43 vườn lài lô góc 2 MT sau lưng trường đại học nguyễn tất thành gần chợ DT: 11x9.5. Thổ cư 10x9.5=95mĐường : 12m nội bộGiá: 5.5 tỉ...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 7 tỷ

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 10x20, 200m2, nền thổ cư, đường 12m, view sông TP.HCM, KDC Vĩnh Phú 1 Bình Dương, Giấy tờ pháp lí đầy đủ.Giá bán gấp 7 tỉ bao sang ...
      Dự án Vĩnh Phú I, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 72 m2 tại Phường Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 72 m2 97,09 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư D2d đường D11 đối diện nhà hàng BuffanoVị trí trục dọc cách đường chính Võ Thị Sáu 50mTiện ích xung quanh có sẵn nhà hàng, trường học ,...
      Đường D2D, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất 589 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Xuân Đông - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 589 m2 10,19 triệu/m2
      Đất MT đường DT765 ngay trung tâm, đối diện là phòng khám đa khoa, nhiều tiện ích khác bán kính chưa đến 1 kilomet. Thế giới di động từng hỏi thuê,...
      Đường ĐT 765, Xã Xuân Đông, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 83 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 83 m2 70,49 triệu/m2
      - Đất 83 m2, ngay đường N2, chỉ 20m tới trường mẫu giáo Á Châu, gần Bus cà phê, ngay sau lưng N1, thuộc khu D2D, p.Thống Nhất, Biên HòaDT: 83 m2 (ngang...
      Đường N2, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất dự án 94 m2 tại Đường Đồng Khởi - Tam Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 94 m2 71,28 triệu/m2
      Bán đất MT KD 94 mét vuông sổ hồng riêng thổ cư đường oto (P. Tam Hoà)+ Vị trí: Gần BV Đồng Nai,cách đường Đồng Khởi ~ 80m+ DT: 4,1x23m (94 mét...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất dự án 126 m2, mặt tiền 4m tại 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 126 m2 51,59 triệu/m2
      GIẢM 1.5tỉ bán gấp mảnh đất 1/ Lê Đức Thọ, Gò Vấp- DT: 4x25m, nở hậu 8m, sổ hồng riêng công nhận 126m2- Hiện trạng là đất trống tiện xây mới- hẻm xe ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Hội An - Quảng Nam, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 150 m2 42 triệu/m2
      Nếu yêu biển thì hãy về ngay anh/chị ạ. Cuộc đời chỉ có một lần vì vậy đừng chờ đợi có đủ tiền, đủ thời gian thì mới về biển.Về Hội An anh/chị sẽ tận hưởng...
      Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất nền 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Mai - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 43 m2 123,26 triệu/m2
      Cần bán ngay lô đất phố Tân Mai.Vị trí cách đường ôtô tránh đỗ 20m.Trước nhà mình ô tô đỗ cửa vào nhà.Call xem đất 0877 675 ***
      Đường Tân Mai, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 880 m2, mặt tiền 50m tại Phước Hưng - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 880 m2 7,73 triệu/m2
      MT đường 3/2 hơn 50m MT tổng 880 mét vuông thổ cư 197m giá 6.8 tỉDT: 50 x 30m .Thích hợp: làm nhà vườn , nhà xưởng , garage xe ..Giá:6.8 tỉcall ...
      Đường 3/2, Phường Phước Hưng, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 5m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 72 m2 80 triệu/m2
      Đất đấu giá Lai Xá, chính chủ cần bán mảnh đất:DT 72.5 mét vuông.MT 5m.Vị trí thuộc dãy DG10, gần trục đường 24m.Đông Bắc.giá 80tr/ mét ...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.