Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nền đất 136 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,12 tỷ

      6.12 tỷ 136 m2 45 triệu/m2
      Nằm tại trung tâm thành phố Tuy Hoà cách biển 500m thích hợp KD dịch vụ. Chỉ còn 1 suất ưu đãi cho khách hành tiềm năng.Già 45 - 48tr/ mét ...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp đất nền 185 m2 tại Đường Hà Phong - Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 6,57 tỷ

      6.57 tỷ 185 m2 35,51 triệu/m2
      chính chủ cần bán 185 mét vuông LÔ E3 - 17 KĐT Hà Phong Tiền Phong Mê Linh Thủ đô Hà Nội.đc: Lô E3 - 17 - KĐT Hà Phong - Tiền Phong - Mê Linh - Thủ...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 7m tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 6,96 tỷ

      6.96 tỷ 120 m2 58 triệu/m2
      Cần bán 120m2 đất liên kế tại KĐT Đại Thanh.MT 7m, Tây Bắc, đường và vỉa hè rộng. Rất thuận lợi KD: Xây văn phòng, xây hotel, hoặc để ở.pháp lí: HĐMB ký...
      Dự án Đại Thanh, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Cần sang nhượng miếng đất xây liên kế Thanh Hà:- Vị trí: A2.4 LK16-2 hướng công viên. Tại KĐT Thanh Hà Cienco 5, gần đầy đủ các tiện ích: Trường học, căn...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 5x20m ngay cổng khu dân cư Đại Phúc Green Villas giá 6,8 tỉ.1 cặp nền giá 70tr ngay cổng i53 54.gọi ngay xem nền: Mr Trà 0932 798 ***
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Lô 200 mét vuông (10x20) chỉ 25tr/ mét vuông bao ép cọc Mỹ Gia Gói 2 Vĩnh Thái.Đường trước nhà 16m đối diện quán cà phê sân vườn.Lô sạch đẹp...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 0 m2
      Duy Nhất 1 Lô Mặt Đường Số 8 khu đô thị Hà Quang 2, TP Nha TrangTrục đường rộng 20mLô sạch đẹp- Hướng bắc Khu vực nhiều công ty, văn phòng, nhà hàng,...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự, đường rộng 16m, gói 2 - Mỹ Gia - Nha Trang giá rẻ chỉ: 25 tr/ mét vuông.DT: 200 mét vuông, ngang 10m, lô sạch đẹp.Đường...

      Bán nhanh đất 137 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,16 tỷ

      6.17 tỷ 137 m2 45 triệu/m2
      Dự án SGO La Emera đc ví dư viên kim cương thô giữa trung tâm thành phố Tuy Hoà. Là 1 trong những dự án tiềm năng khi nằm trên những trục đường thuận lợi...

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 340 m2 tại Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,12 tỷ

      6.12 tỷ 340 m2 18 triệu/m2
      Cần bán nhanh Ô căn biệt thự Đồi Thuỷ Sản - Bãi Cháy.bìa đỏ: 340m2 - 380m2.Nằm ngay vị trí trung tâm cạnh công an Tỉnh, bến xe Bãi Cháy, BV, cách bãi...
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Đường 18, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Cần bán lô liên kế Thanh Hà gần trường Tuệ Đức:Vị trí: B1.4 Lk39 chạy thẳng trục chính Thanh Hà, Gần hồ, khu TDTT, vườn hoa, trường học, bãi đậu xe, chợ...

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 108 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,26 tỷ

      6.27 tỷ 108 m2 58 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh.Nền Tái định cư Thanh Nhựt, sổ riêng cá nhân. Vị trí rất thuận tiện giao thông liên kế KĐT Gs City, và các trường đại học...
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      - Bán đất MT Liên P. 30m liên thông đại đô thị global city+ 2 lô liền 6x16.67m giá 120tr/ mét vuông.+ Lô 6x15m giá 120tr/ mét vuông.+ Lô P....
      Dự án Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 95 m2 tại Xã Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 95 m2 55,79 triệu/m2
      bán ngay lô đất đường Vành Đai Trong lộ giới 60m khu dân cư 13C Greenlife MT đường Nguyễn Văn Linh cạnh khu dân cư 13B Conic Phong Phú Bình Chánh.DT:...
      Dự án Greenlife 13C, Đường Vành Đai Trong, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 9 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 9 m2 566,67 triệu/m2
      Bán đất dự án Topia Khang Điền, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức.DT: 6x16m trục đường 18m, hướng Đ.Giá 5.1 tỉ.liên lạc: 0909 128 *** Ái Tuyết.
      Dự án Topia Garden, Đường Long Thành - Dầu Giây, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 148 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 148 m2 37,17 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất khu Tăng Long Garden ngay KĐT Đông Tăng Long, Trường Thạnh, TP thủ đức.- DT 148m2, ngang 5m.- Trục chính dự án.- Đường nhựa lớn.- Sổ cá...
      Dự án Tăng Long Garden, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      Cần bán nền nhà mặt tiền khu dân cư Cảng HCM, Phú XUân, Nhà Bè. Vị trí đất ngay MT đường lớn 20m, thuận lợi xây ở hoặc cho thuê KD mua bán, thông ra...
      Dự án Phú Xuân Cảng Sài Gòn, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 134 m2, mặt tiền 5m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6 tỷ

      6 tỷ 134 m2 44,78 triệu/m2
      Đất KĐT du lịch biển Ocean Dunes Rạng Đông.giá mềm đầu tư - Khu vực trung tâm phố biển Phan Thiết.pháp lí đầy đủ tất cả đã có SHR sở hữu lâu dài mua bán...
      Dự án Ocean Dunes, Đường Nguyễn Trãi, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.