Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất 97 m2, mặt tiền 5m tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 97 m2 56,71 triệu/m2
      Bán đất nền An Thiên Lý, chi tiết bên dưới:- 7x24m Đông Nam giá 8,5 tỉ.- 7x20m Tây Bắc giá 8,4 tỉ.- 7x19m đường 16m, Đông Bắc giá 6,65 tỉ.- 5x19.4m Đông ...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      - Do không có nhu cầu sử dụng, tôi bán lô liên kế Thanh Hà Cenco 5, Kiến Hưng, Hà Đông, thành phố Hà Nội.- Phân khu B1.4 LK 29 mặt nhìn căn hộ chung ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Còn lô giá mềm nữa thôi ạ.- DT: Đất 90 mét vuông giá 5m, chốt MT D3.- Bán mảnh đất dự án An Thiên Lý, Phước Long B (Q. 9 cũ), trung tâm thành ...
      Dự án Thiên Lý, Đường D3, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 89 m2 tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 89 m2 58,43 triệu/m2
      Bán đất MT đường D1 nền dự án KDC Anh Tuấn Green Riverside Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè (cách PMH 5 ph xe máy).- DT: 5 x 19m. CN 89m2.- sổ hồng riêng xây dựng...
      Dự án Green Riverside, Đường D1, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Cần bán ngay đất nền KDC Hưng Phú, đường Liên P., Phước Long B, TP. Thủ Đức.- Nền 90m2 giá 6,3 tỉ.- Nền 120m2 giá 8 tỉ.- Nền 175m2 giá 9.6 tỉ.- Nền 200m2...
      Dự án Hưng Phú 1, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 220 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 220 m2 25,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất vĩnh phú, Thuận an, Bình Dương. vị trí nằm trong khu dân cư vĩnh phú 1. Cách chợ đầu mối Thủ Đức chỉ 2 kilomet.Giá...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 300 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 300 m2 17 triệu/m2
      Quỹ đất cuối cùng của Hội An hạ tầng hoàn thiện dự án The mansion.DT 126m (6x21m) 138m (6x23m), 150m (6x25m), 168m (7x24) 300 (12x25m).Đường 7m5, 10m5,...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      KĐT Lê Hồng Phong II P. Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa.Đường Số 04(Thích Quảng Đức): Rộng 22.5m.+ DT 100m2 giá 51tr/m2.+ DT 122.5m2 giá 74tr/m2.- Đường Số...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 150 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 150 m2 40 triệu/m2
      Cần gấp tiền nên gia đình tôi bán đất dự án Thanh Hà, HĐMB, chuẩn pháp lí.Vị trí: B1.1 lk13 - 08 căn hộ góc chính.Đường 14m.MT 13m*7.1m nhìn trường...

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cần bán lô liên kế Thanh Hà gần trường Tuệ Đức:Vị trí: B2.3 LK7 - 14 chạy thẳng trục chính Thanh Hà, nhìn trường học, gần hồ, khu TDTT, vườn hoa, trường...

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế, căn biệt thự hai khu A,B KĐT Thanh Hà Cienco 5. contact 0918 291 ***A2.4 LK11 Đường 17m giá 54 tr/mB2.3 lk8 đường 17m giá 57...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất liên kế đường 17m KĐT Thanh Hà Cienco 5, Hà Đông, thành phố Hà Nội.Bán liên kế A2.4 LK11 đường 17m KĐT Thanh Hà Cienco 5,...

      Cần bán lô đất nền 125 m2 tại Đường Liên Phường - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Cần bán ngay hai miếng đất khu Kiến Á, Đường Liên P., Phước Long B, TP Thủ Đức.- Lô 5x25m đường 12m giá 56 tr/m2.- Lô 10x20m đường 12m giá 55 tr/m2.Vị...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 90 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 90 m2 71,12 triệu/m2
      Đất nền khu Hưng Phú, đường Liên P., Phước Long B, TP Thủ Đức.- Lô 90m2 giá 6.4 tỉ.- Lô 120m2 giá 8 tỉ.- Lô 175m2 giá 9.6 tỉ.- Lô 200m2 giá 10.5 tỉ.KDC văn...

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Phong Phú 4, Bình Chánh.- Dự án đc Khang Điền đầu tư hoàn chỉnh về cơ sở giao thông, chuẩn về mặt pháp lí.* Đất ngay vị trí...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Số 12, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường D1 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, sầm uất nhất đường D1 khu dân cư Việt Sing Vsip1 Bình Dương (sát D35 ~ 30m).DT: 5*20, thổ cư 100 phần trăm, SHR chính chủ.Buôn bán...
      Dự án VSIP 1, Đường D1, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 100 m2 51,5 triệu/m2
      * Chính chủ gửi bán mảnh đất MT đường Nghiêm Xuân Yêm GĐ1 khu Nam Việt Á.- Hướng: hướng Đông Bắc sạch đẹp.- DT: 100 mét vuông.- Đường: 10.5m, vỉa...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 150 m2 40,34 triệu/m2
      Nằm trong khu căn biệt thự Habour Ville.Đường 10,5m.Gần đường Chu Huy Mân.
      Dự án Habour Ville, Đường Phan Bá Vành, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.