Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán đất dự án 180 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 180 m2 30,84 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất căn biệt thự giá cực rẻ khu tái định cư Áp Tràn - Thủy Nguyên - Hải Phòng.DT: 180m2 xẻ khe (khe thoáng 4m).MT 12m, dài...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

5.55 tỷ 180 m2 30,84 triệu/m2

      Bán đất nền 84 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 84 m2 70,84 triệu/m2
      Vị trí thuộc KĐT Chí Linh (DIC), KĐT đồng bộ cơ sở giao thông, đầy đủ tiện ích: NH, siêu thị, trường học... Vị trí trung tâm, di chuyển thuận tiện, ra...
      Dự án KĐT Chí Linh, Đường Bình Giã, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 252 m2, hướng Đông - Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 252 m2 25 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa
      P
      Phạm Thị Mỹ Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 7m tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,08 tỷ

      6.08 tỷ 135 m2 45 triệu/m2
      Dự án SGO La Emera nằm trên đại lộ Hùng Vương tại trung tâm thành phố Tuy Hoà là môt trong những dự án tiềm năng tại tỉnh Phú Yên. Hiện tại còn 2 suất ưu...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      Cần bán lô liên kế Thanh Hà vip:- Vị trí: B1.4 Lk12 - 6.- DT: 100m2.Đón đầu trục chính thương mại đường 25m ngay ngã 4 đường trục đi từ căn hộ, trường...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 160 m2 31,25 triệu/m2
      - DT: Ngang 8m, dài 20m, sổ vuông vắn, khu phân lô bàn cờ, đất phù họp xây căn biệt thự.- Vị trí đất nằm trong KDC Bộ công an C45, Đường trước nhà 16m,...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Cần tiến gấp nên bán miếng đất khu dân cư Kiến Á, Q. 9.DT: 5x25m đường trước đất 12m.sổ hồng công chứng ngay.giá 56 tr/m2 thiện chí giao dịch.Ngoài ra...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 80 m2 76,25 triệu/m2
      Cần bán đất nền KDC Bình Hưng, Phong Phú 5 sổ riêng từng lô.DT 4x20m KDC bình hưng bán 6,1 tỉ.DT 6x20m KDC bình hưng bán 7,8 tỉ.Đường trước đất 12 mét, đầy...
      Dự án KDC Bình Hưng, Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Bán nền căn nhà phố khu dân cư Kiến Á, P. Phước Long B, TP Thủ Đức:- Vị trí đối diện The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ...

      Cần bán gấp đất 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 90 m2 77,23 triệu/m2
      - Nền D DT 4.5m x 20m, đường 12m, Tây Bắc, giá 6,950 tỉ.- Nền E DT 7m x 20m, đường 12m, Đông Nam, giá 11 tỉ.- Nền G DT 12m x 20m, đường 12m, Đông Nam,...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 133 m2 tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 133 m2 51,88 triệu/m2
      Đất nền biển Ocean Dunes.- A7 đường Nguyễn Trãi 97m2 giá 4,5 tỉ.- A6 hướng biển gần công viên thể thao giá 6 tỉ.- A4 hướng biển gần TTTM 119m2 (7x19) giá...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      MT KD Tại khu đô thị Hà Quang 2- Tp Nha TrangMặt đường số 13 Rộng 17m kết nối Lê Hồng PhongXung Quanh nhiều công ty, Văn Phòng, Spa, fitness, Cf, tập...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Bán đất vị trí KD MT trục chính Đường Số 4 Thích Quảng Đức - khu đô thị Hà Quang 2 Nha Trang:Lô 100m²(5x20) hướng Đông 5,15 tỉ (bao ép cọc 170 tr).Lô...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 205 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,36 tỷ

      6.36 tỷ 205 m2 31 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự Mỹ Gia Gói 3, Nha Trang.DT: 205  mét vuông (ngang 10m).Đường rộng: 18m đối diện công viên cây xanh.Vị trí: Trung tâm, gần...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 145 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,94 tỷ

      5.95 tỷ 145 m2 41 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất đẹp giá rẻ KĐT Hà Quang 1, nha trang.- miếng đất 145m2 ngang 8m.- Đường rộng 13m, hướng Tây.- Vị trí đẹp, cạnh căn hộ chung ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 126 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 5,67 tỷ

      5.67 tỷ 126 m2 45 triệu/m2
      MT đường Nguyễn Văn Huyên.Vị trí đẹp, khu vực thoáng mát, cách biển 800m, P. 9, TP Tuy Hòa, Phú Yên.DT 126 mét vuông (7x18m).Hướng Đông, view...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu đất nền dự án 372 m2, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 372 m2 15,87 triệu/m2
      Lô góc 2 MT. Top vị trí bất động sản mang về LN sớm nhất cho NĐT.Đầu tư bất động sản thành công thì người đầu tư cần đảm bảo tìm đc sp đáp ứng tối thiểu...