Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp đất dự án 2000 m2, mặt tiền 75m, hướng Đông tại Tuy An - Phú Yên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 2000 m2 3,25 triệu/m2
      Cần bán 1 mảnh đất TMDV - Phú Yên.- Phù hợp xây dựng homestay, nhà hàng, hotel sát biển - .A) Bạn đang..?Tìm cơ hội đầu tư tại Phú Yên.Tìm đất an cư hay...
      Xã An Hoà, Tuy An, Phú Yên

      Bán nhanh đất nền dự án 109 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 109 m2 54,59 triệu/m2
      Vị trí đẹp kế 2 trường cấp 1 và trung học Nguyễn Bỉnh Khiêm.Đất MT hẻm 2177 đường Huỳnh Tấn Phát, thị trấn, Nhà Bè.- DT: 5,75 x 19m(công nhận 109m2).-...
      Hẻm 2177, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Đoàn Trần Ngọc Thành Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 3000 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 3000 m2 1,87 triệu/m2
      BÁN lô đất TẠI LƯƠNG SƠN HÒA BÌNH SƠN BÁM HỒ SIÊU ĐẸP M, GIÁ 5.6 tỉ PHÙ HỢP LÀM NHÀ XƯỞNG SX. NHÀ Ở KD. contact EM HƯNG 0344 903 ***-Vị trí: Xóm Rụt Tân...
      Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 180 m2, mặt tiền 10m tại An Dương - Hải Phòng, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 180 m2 37 triệu/m2
      Bán đất tại đường số 1 khu dân cư An Trang, An Đồng - 180 mét vuông (10x18) - hướng Tây Bắc - 37 tr/m²* DT 180m2* MT 10m, dài 18m. vuông vức* Tây...
      Đường Số 1, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất nền 110 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 5,17 tỷ

      5.17 tỷ 110 m2 47 triệu/m2
      @: Vị trí: đường 12m, gần QL 2, vành đai 3,5 80m, cạnh sân bay, giữa các trục đường lớn đi các tỉnh, giữa các KCN lớn - Đặc điểm: đất trống, cách đường QL...
      Đường 1, Xã Thanh Xuân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 912 m2, mặt tiền 21m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,47 tỷ

      5.48 tỷ 912 m2 6 triệu/m2
      Bán hơn 900 mét vuông đất nông nghiệp tại xã Đông La Hoài Đức TP Hà Nội. Vị trí đẹp, dựng xưởng SX rất thuận tiện.SHR sử dụng 2063, sau đó gia hạn...
      Đường La Tinh, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 96 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 96 m2 55 triệu/m2
      Cần bán ngay đất nền Topia Khang Điền Q. 9.- DT: 6x16m, Đông Nam trục đường 18m giá 5,3 tỉ (55tr/ mét vuông).- DT: 6x16m, Tây Bắc view sông, Công...
      Dự án Topia Garden, Đường Long Thành - Dầu Giây, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 71 m2, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 71 m2 92,96 triệu/m2
      Bán đất MT hẻm 75 Trương Văn Hải, TNPB, Q. 9.- DT: 70.8m2 thổ cư 100 phần trăm vuông vắn, sạch sẽ.- Giá 6 tỉ 600 TL.- Đường thông qua đường Số 5,...
      Hẻm 75, Đường Trương Văn Hải, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 701 m2 tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 701 m2 9,99 triệu/m2
      miếng đất Diên Phú Diên Khánh Khánh Hòa1, Thông tin miếng đất: - đc: thôn 3 xã Diên Phú, huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa- DT: 701,7m2 - Lô góc tiếp...
      Đường Bưu Điện, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 196 m2, mặt tiền 7m tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 196 m2 28,07 triệu/m2
      HẠ GIÁ 6.1TY CHỈ CÒN GIÁ 5.5 tỉHÀNG NGỘP- ÔNG ANH KẸT TIỀN NÊN CẦN bán nhanh mảnh đất 2 MT TRƯỚC VÀ SAU GIÁP RANH MT ĐƯỜNG MỸ PHƯỚC TÂN VẠNDt 196m2 thổ cư...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 35 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      Hiện tại tôi cần bán ngay đất nằm vị trí đẹp mặt ngõ Nguyễn An Ninh, đường trước nhà 2 oto tải tránh nhau- Gần Chợ KD gì cũng đc, oto dừng đỗ ngày đêm-...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán đất dự án 90 m2 tại Đường 168 - Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường 168 kết nối trực tiếp đi Nam Hòa và Đỗ Xuân Hợp, thuộc P. Phước Long A - Q. 9. Đường rộng oto né nhau.- DT 90m2, sổ vuông vắn. Thuận...
      Đường 168, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 1261 m2 tại Đường 21 - Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,93 tỷ

      5.93 tỷ 1261 m2 4,71 triệu/m2
      Là đất chính chủ bìa đỏ pháp lí rõ ràng2 mặt đường chạy quanh.Thích hợp với đầu tư sinh lời, phân lô ra bán.Xung quanh là các khu phân lô đang bán với mức...
      Đường 21, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 88 m2 tại Đường Âu Cơ - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,59 tỷ

      6.59 tỷ 88 m2 74,89 triệu/m2
      Thủa đất vuông đẹp còn lại tại Q. Tây Hồ, rẻ nhất trong tầm giá.Toạ lạc tại đường Âu Cơ, P. Nhật Tân, đang triển khai hạ đê, tương lai sáng lạng.Dự án Lotte...
      Đường Âu Cơ, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 73 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 73 m2 75,35 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất mặt đường Chu Văn An rộng 22m, giá chỉ hơn 5 tỉ tại Yna, Kinh Bắc, TP BN.DT 73,4m2.MT 4.5m.Hướng ĐB.Giá chỉ hơn 5 tỉ.Vị trí mảnh đất mặt...
      Đường Chu Văn An, Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 300 m2 22 triệu/m2
      Bán ô đất dự án Phương Đông - xã Đông Xá - huyện Vân Đồn - tỉnh Quảng Ninh.Vị trí: BT22 - Ô21.Giá: 22tr/ mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.DT:...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất 82 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 82 m2 75 triệu/m2
      Bán miếng đất LK4 - 11A khu Đa Giác 4 Hùng Thắng TP Hạ Long đường rộng 8m ngay KDL bên cạnh là chuỗi hotel và khu liên kế san hô qt L/H e 0388 713 ***
      Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nền đất 84 m2, mặt tiền 12m tại Xã La Phù - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 84 m2 65,48 triệu/m2
      Chính chủ bán đất lô góc, đường 21m, rất hợp đầu tư, KD, nhà xưởng, vỉa hè 6m, bên cạnh là KĐT Geleximco với đủ tiện ích đô thị xung quanh.Quý khách quan...
      Xã La Phù, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.