Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh nền đất 240 m2, mặt tiền 12m tại Phường Ka Long - Móng Cái - Quảng Ninh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 240 m2 27,92 triệu/m2
      Cửa khẩu móng cái thông quan đón khách du lịch.Cơ hội sinh lời không thể tuyệt vời hơn với đất nền Diamond Kalong Riverside City (kẹp giữa cảng cạn và cửa...
      Dự án KaLong Riverside City, Phường Ka Long, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 81 m2 61,73 triệu/m2
      Cần bán nền đất nhìn vườn hoa tại Yna, Kinh Bắc, tp BN. Giá chỉ 5 tỉDT 81 mét vuông.MT 4.5m Hướng TNGiá chỉ 5 tỉVị trí nền đất thuộc làn 2 Âu Cơ,...
      Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán lô đất nền 73 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 73 m2 86,31 triệu/m2
      ĐẤT MT- GẦN XL thành phố Hà Nội- vuông vắn - Chỉ HƠN 6tỉ⚡️MT đường Trương Văn Thành, P. Hiệp Phú. Q9DT: 4 x 18,5m (công nhận đất ở 52,5 mét vuông)...
      Đường Trương Văn Thành, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 65 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 65 m2 76,93 triệu/m2
      Siêu phẩm đẹp hoàn hảo ngôi nhà phố 2 lầu (4,3m x 15m) thiết kế Châu Âu nội thất xịn xò hẻm 7m (2 ô tô 7 chỗ tránh nhau) Đường Nguyễn Oanh, F17, Q, gò...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 50 m2 tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 50 m2 123 triệu/m2
      + nền đất vuông vức MT rộng 5m có vỉa hè rộng không lỗi phong thuỷ.+ Trước đất rộng thoáng gần khu chợ cư dân đông đúc xây để ở và KD là rất tốt.+ Đất...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      Bán đất tặng dãy trọ 7 phòng đang cho thu nhập ổn định, Bà Điểm, Hóc MônDT: 8x20, công nhận 160 mét vuông. vuông vắnVị trí MT đường (nhựa 12m), ngay...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 71 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 71 m2 83,81 triệu/m2
      Cần bán nhanh có giá sỉ 2 lô nguyên cục xây căn biệt thự bao đẹp Hàng mới ra lò 2 Lô Vipđường M1 P.BHH,Q.BÌNH TÂN . đường 10m Gần ngã tư gò mâyLô số 1...
      Đường Phan Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 214 m2 tại Đường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 214 m2 30,38 triệu/m2
      Gia đình chị gái cần bán nền đất góc 2 MT đường Mỹ Phước - Tân Vạn; DT hơn 214 mét vuông MT đất rộng 22m; ngay công viên gần ngã 4 Phú Lợi, thuận...
      Dự án Phú Hòa I, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      Cần vốn KD nên anh tôi giảm mạnh nền đất tại đấu giá Cự Khối:+ DT: 85m2.+ MT = mặt hậu: 5m.+ Hướng: Bắc.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, giao dịch đc ngay...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 200 m2 28,5 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự đối diện công viên Gói 2 Mỹ Gia hạ giá chỉ còn 28,5 tr/m2.DT 200m2(10m x 20m).Khu dân trí cao, an ninh 24/7.Đường thông rộng 16 mét...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 621 m2 tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 621 m2 8,46 triệu/m2
      Bán đất mặt đường ĐT 651, Vạn Thọ.- DT 621m2 mặt đường nhựa ĐT 651 giá 5 tỉ 250 sẵn 95m2 thổ cư.- Quy hoạch đất ở đô thị, giáp biển đẹp.contact 0766 228 ***
      Đường ĐT 651, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 90 m2 63,23 triệu/m2
      Bán nền đất góc 2 MT mt đường KD. P. Tân Hiệp, Biên Hòa. Đối diện BV Đồng Nai. Dt: 4,5 x 20 = 90m2, full thổ cư sổ riêng Vị trí MT hẻm góc 2 MT đẹp thông...
      Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 196 m2, mặt tiền 10m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 196 m2 33,17 triệu/m2
      bán ngay gần 200 mét vuông MT đường oto Bùi Tá Hán, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Đường oto 4m, ngang đến 10m.Trục đường thông thoáng, an ninh đảm...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 197 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 197 m2 35 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh đất trung tâm thị trấn Vạn Giã - Mặt đường Lê Lợi 197m2, giá tôi bán chỉ 35 tr/m2, sổ chính chủ, có 180m2 đất ở đô thị.* Vị trí: Số 48 Lê...
      Số 48, Đường Lê Lợi, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 300 m2 tại Huyện Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 300 m2 22 triệu/m2
      - bán ngay quỹ lô căn biệt thự ngoại giao giá rẻ hàng hiếm đối diện trung tâm thương mại và view đồi thông Langbiang DT: 255 - 262 - 272 - 300 - 322 -...
      Dự án Langbiang Town Đà Lạt, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất 191 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 191 m2 27,23 triệu/m2
      nền thổ cư shcc 8x24, tc 150m2, đường trước đất 4m bê tông, gần công ty Hạo phương, cách đại lộ bình dương 600m, ngã 4 bình phước 3 kilomet. Gặp chủ...
      Vĩnh phú 40, Phường Vĩnh Phú, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 721 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 721 m2 9,02 triệu/m2
      MT QL1A - Tân Dân 1 QL1A, Vạn Thắng.MT QL 1A. Đối diện KCN Vạn Thắng. Chiều ngang 25m nở hậu gần 30m.- Thửa 34, tờ: 8 DT 721.3m2 đã trừ quy hoạch hành lang...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 35000 m2 tại Xã Túc Trưng - Định Quán - Đồng Nai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35000 m2 0,2 triệu/m2
      Ông chú cần bán 3 mẫu rưỡi đất thuộc xã Túc Trưng, huyện Định Quán, Đồng Nai.Trên đất trồng tất cả điều đang cho thu hoạch tốt.Đường xe tải vào tới đất,...
      Đường 96, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.