Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp đất nền 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,61 tỷ

      5.61 tỷ 55 m2 102 triệu/m2
      Cần bán đất KDC hiện hữu, đang cho thuê bán tạp hóa, DT 4x14m, mở hậu, khu công nhân KD sầm uất, gần các công ty xí nghiệp, tiện xây phòng trọ, KD bán hàng...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 1248 m2 tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1248 m2 4,01 triệu/m2
      - DT: 1247,5m2 có 400m2 thổ cư, còn lại là đất vườn lâu năm.- Thế đất đẹp, thoáng, nhiều cây ăn quả, bóng mát.- Trong đất có ao cá...- Có nhà 2 tầng thô,...
      Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh đất dự án 392 m2, mặt tiền 14m tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 392 m2 16,08 triệu/m2
      KẸT TIỀN CẦN bán ngay miếng đất căn biệt thự QUEEN PEARL GIÁ SIÊU RẺ. liên hệ 0919 080 *** GẶP LINH ĐỂ đc HỖ TRỢ - giá chỉ 16tr/m2- Nằm trục đường...
      Dự án Queen Pearl, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu lô đất nền 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 43 m2 134,89 triệu/m2
      BÁN miếng đất MẶT NGÕ PHÂN LÔ - 147B TÂN MAI - oto TRÁNH - 43M - HƠN 5 tỉDT : 45m MT 4m, hậu 4.1mKhổ đất đẹp, 2 oto tránh, quy hoạch ổn định, đối diện cc...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 50 m2 122 triệu/m2
      Cần bán đất khu dịch vụ LK16, 17, 18 Dương Nội, Hà Đông.- DT 50 mét vuông, không vướng hố ga, bốt điện.- Vị trí ngay trước mặt Aeon Hà Đông, xung...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 45 m2, hướng Tây - Nam tại 10 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 45 m2 153,34 triệu/m2
      bán ngay miếng đất hẻm xe hơi đường Minh Phụng, P. 10, Q. 11.Vị trí:- hẻm ô tô 6m số 395 Minh Phụng thông qua 172A Lạc Long Quân.- Khu phân lô đồng...
      395, Đường Minh Phụng, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 68 m2 tại Đường An Thượng 7 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 68 m2 95,59 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường An Thượng 7, Mỹ An,Đà Nẵng.DT: 68 mét vuông, ngang 4.5mGiá: 6.5 tỉ.Đường rộng 3m75, lề 3m.Khu phố tây An ThượngNằm khu vực nhiều...
      Đường An Thượng 7, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 990 m2 tại Đường Phạm Văn Diêu - Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 990 m2 6,77 triệu/m2
      Gia đình cần bán nền đất đường Phạm Văn Diêu, P. Tân Hạnh, Biên Hoà;DT: 28 x 44; CN 990m2; hai MT đường ô tô, đất đã san lấp bằng, đã làm cổng & hàng rào...
      Đường Phạm Văn Diêu, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 72 m2 78,89 triệu/m2
      Bán miếng đất góc 2 MT P. Tân Hiệp ,Biên Hòa. Đối diện BV Đồng Nai. Dt 4,5 x 20 = 90 mét vuông ,full thổ cư sổ riêng. Vị trí MT hẻm góc 2 MT đẹp...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 556 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 556 m2 9 triệu/m2
      1 miếng đất thị trấn Gia Ray cực đẹp, giá cực hấp dẫn.- Nằm trên đường nhựa Trần Nhân Tông, khu vực KD buôn bán sầm uất, đa ngành nghề.- Mất vài ph đi xe...
      Đường Trần Nhân Tông, Thị trấn Gia Ray, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán đất 119 m2 tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 119 m2 57,15 triệu/m2
      KDC phố biển đẳng cấp bậc nhất Phan Thiết. Ngay công viên, sát biển, gần tất cả các tiện ích.Đường nhựa lề đường bài bản, sổ sách đầy đủ.Giá siêu ngợp chỉ...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán đất 819 m2, mặt tiền 21m, hướng Nam tại Xã Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 819 m2 6,48 triệu/m2
      Bán xã lỗ thu vốn miếng đất đầu tư xã Nhuận Đức.MT đường 354 cách đường Nhuận Đức vào 350m khu dân cư xung quanh.. Đối diện công ty.. Đường thông khu bàn...
      Đường Số 354, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 768 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 768 m2 7,82 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất 768 mét vuông, có 300 mét vuông nền thổ cư và 150m nhà xưởng đường thông 7A và 748, gần trung tâm TX Bến Cát, gần KCN...
      Đường 748, Xã An Điền, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất nền 7812 m2 tại Xã Thạnh Phú - Thạnh Hóa - Long An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 7812 m2 0,65 triệu/m2
      Tổng DT 2 thửa 7.812,1 m2.MT rộng 63m.Đường rộng 6m.Đường xe tải vi vu.Thửa tiếp giáp lộ GTNT Maren quy hoạch làm đất ở.Hiện là đường GTNT, đang chuẩn bị...
      Xã Thạnh Phú, Thạnh Hóa, Long An

      Bán nhanh đất 41000 m2 tại Xã Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41000 m2 0,14 triệu/m2
      Bán đất làm trang trại giá rẻ xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh +DT 42.000m2 ( 4ha2 ) đất bằng phẳng đường ô tô+Đất đc quy hoạch Nông Nghiệp Khác thích hợp nuôi...
      Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 1600 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 87A - Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 1600 m2 3,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất nghỉ dưỡng vườn chè view tuyệt đẹp phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng cho gia đình nghỉ cuối tuần.- DT 1600 mét vuông, thổ...
      Đường Tỉnh Lộ 87A, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,24 tỷ

      6.24 tỷ 120 m2 52 triệu/m2
      Nằm ngay trục đường Lê Quý Đôn, P. Võ Thị Sáu, Q. 3 - 0902 627 *** gặp TuấnGiá 6 tỉ 240 tr/120m2, DT 80m2 - 120m2Gần trường cấp 3 Marie Curie, co.opmart...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 98 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Kẹt tiền cán bấn gấp nền đất giải quyết công việc, nền đất đẹp, MT KD sầm uất gần chợ Long Phước, đi bộ ~ 200m tới chợ và đầy đủ tiện ích như bến xe bus,...
      Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.