Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 231 m2, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 231 m2 25 triệu/m2
      Cần bán nhanh 231m2 đất toàn bộ là thổ cư, SĐCC, tại tổ 4 P. Cự Khối, Q. Long Biên, Hà Nội.- Thửa đất vuông vức, MT rộng đẹp, chia đc nhiều lô.- Hướng:...
      Tổ 4, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 1000 m2 tại Xã Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1000 m2 6,5 triệu/m2
      Đất Mặt Rạch Dứa 1000 mét vuông giá 6,5 tỉ có 300 mét vuông thổ cư Bình Mỹ Củ Chi.- Cần bán đất MT Rạch lớn KDC.- DT: 1000 mét vuông giá...
      Đường Rạch Dứa, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 110 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      - Vị trí: 3 MT đường Trường Lưu 30m, Lò Lu kéo dài 30m, Vành Đai 3 rộng đến 120 mét vuông (đang xây dựng hoàn thiện), thuộc P. Long Trường, Q. 9, KDC...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh đất nền 61 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 61 m2 88,53 triệu/m2
      Bán 2 lô liên kế MT hẻm 196 đường số 11 P. Trường Thọ.DT 61 mét vuông và 66m2Đường trước đất 10m nhựa hiện hữu thông ra cảng, cách đường số 2 chỉ 70m...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 1330 m2 tại Xã An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 1330 m2 5 triệu/m2
      Sở hữu ngay miếng đất đẹp vị trí đắc địa tại Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TPThành phố Hồ Chí Minh.- Đường dự kiến sẽ mở 30 mét. - DT: Đã tách ra...
      Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 296 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 6,51 tỷ

      6.52 tỷ 296 m2 22 triệu/m2
      Đất chính chủ. 5m MT KD đường Lê Thị Trung Thuận An Bình Dương.DT: 5x59m, thổ cư 120m. Tây Nam phù hợp để mở trung tâm ngoại ngữ, phòng khám, nhà kho, ,...
      Đường Lê Thị Trung, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Hội An - Quảng Nam, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 300 m2 17 triệu/m2
      Cần bán ngay 5 Lô căn biệt thự Ven Sông Thu Bồn Hội An 300 mét vuông - 400 mét vuông ( 12x25, 15x25 )_ Vị trí : Đường An Dương Vương, trung...
      Đường An Dương Vương, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam
      P
      Nguyễn Văn Trần Phước Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 102 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Bán đất hẻm đường Số 7, P. Linh Trung. Hẻm xi măng 4m.KDC đông đúc, gần trường Đại học NH, Vincome, Chợ, BV Đa Khoa Thủ ĐứcDT: 102 m (6x17m)Hướng: hướng ...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 448 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Thủ Thừa - Long An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 448 m2 14,51 triệu/m2
      Bán đất xã Nhị Thành Thủ Thừa, gần ngay cổng khu công nghiệp Hòa Bình. + nền thổ cư trong khu công nghiệp Hòa Bình - Long Hậu Ấp 7 Nhị Thành Thủ Thừa...
      Xã Nhị Thành, Thủ Thừa, Long An
      P
      Trần Thị Mỹ Phương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 200 m2 29,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất hoa hậu Tái định cư Vĩnh Yên khu Bắc Vân Phong Do cần gấp tiền tôi hạ giá cần bán miếng đất cực đẹp chỉ 5.9 tỉ chấp nhận chi...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 127 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 127 m2 54,73 triệu/m2
      VỢ CHỒNG EM CHÍNH CHỦ CẦN BÁN nền đất NGUYỄN HỮU CẢNH (ĐỒI THÔNG TIN )- P8- view TP cực chill, 2 MT đường thoáng - có thông bao quanh xanh mát - DT: 127m2,...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1039 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Hà Lâm - Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 1039 m2 5,39 triệu/m2
      - Vị trí tuyệt đẹp MT QL 20 lộ giới 50m, xe cộ chạy rầm rầm thích hợp KD buôn bán.- DT: 1039m2, sẵn 400m2 thổ cư trên đất sẵn nhà c4 kiên cố.- Thế đất...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Hà Lâm, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 91 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 91 m2 61,54 triệu/m2
      Chủ cần bán 2 MT trước sau, đất hẻm QL 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.DT: 4 x24.Thổ cư: 91m.Giá: 5.6 tỉ còn bớt, đã giảm 350 tr. Giá cũ 5.95 tỉ, TL trực...
      Đường 479, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 200 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 200 m2 32 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự Song Lập vị trí đẹp Star Village đường Ngô Quang Thắm - Nhà Bè liên kế ngay trường quốc tế mỹ. Cách Phú Mỹ Hưng 15 ph KDC hiện hữu....
      Dự án The Star Village, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 230 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Cửa Lò - Nghệ An, giá 5,06 tỷ

      5.06 tỷ 230 m2 22 triệu/m2
      Đất bám mặt Đường ngang Số 20MT 10m sau 23 đất đẹp cam đoan không tranh chấpkhông dính quy hoạchKD thì cực tốtGần chợ Ẩm thực 22tr /m2 Hướng ĐN
      Đường 20, Phường Nghi Hòa, Cửa Lò, Nghệ An

      Cần bán ngay đất 5000 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 765 - Bảo Bình - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 5000 m2 1,11 triệu/m2
      Chính chủ ngợp quá giờ bán đại hạ giá.Bán chôm chôm và dừa.Vị trí: Xã Bảo Bình - Cẩm Mỹ - Đồng Nai.DT 5000 mét vuông bằng phẳng đep, có 100 mét ...
      Đường Tỉnh lộ 765B, Xã Bảo Bình, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 73 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 73 m2 86,31 triệu/m2
      Bán đất MT, đường Trương Văn Thành, P. Hiệp Phú.* Tiện ích xung quanh:Cách Xa Lộ HN 100m, đối diện Mobifone TPTP.HCM. Gần khu CNC, cách ngã 4 Thủ Đức...
      Đường Trương Văn Thành, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 95 m2 tại Đường 422 - Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,2 tỷ