Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất 770 m2 tại Xã Hợp Thanh - Mỹ Đức - Hà Nội, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 770 m2 7 triệu/m2
      Bán lô góc full thổ cư ở thôn Vài Hợp Thanh, Mỹ Đức.DT 770m2 2 MT, tách nhiều lô thoải mái.Mỹ Đức Giờ mảnh to lô góc lại full thổ cư siêu hiếm.Chủ bán cả...
      Xã Hợp Thanh, Mỹ Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 882 m2, mặt tiền 4m tại Cần Đước - Long An, giá 5,17 tỷ

      5.17 tỷ 882 m2 5,87 triệu/m2
      Đất sổ hồng 2 nền liền dt 882 mét vuông đường ĐT830 ngay khu công nghiệp Thuận đạo, X.Long định, H.Cần đướcĐường đan sạch đẹp xe ô tô vào thoải...
      Đường ĐT 830, Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất dự án 120 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 120 m2 49 triệu/m2
      == Đất nền Q. 8 - liên kế sông.Dự án nằm trong khu dân cư hiện hữu 80 phần trăm.Công bố 48 suất nội bộ.Vị trí MT đường Nguyễn Văn Linh và Phạm Thế...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 786 m2, mặt tiền 8m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 786 m2 6,49 triệu/m2
      "Cần tiền bán ngay mảnh đất- Phía trước là bãi cát, cách biển vịnh Vân Phong 300m- DT 786.5m, MT 8.9m, đất ONT260m, đường Vĩnh Yên bê tông nhựa. Phù hợp...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Bán đất MT Phạm Văn Đồng - Linh Tây.DT công nhận: 40.2 mét vuông ngang 4.23m.Sử dụng: 60 mét vuông.Hướng: hướng Đông Bắc.Giá: 5.5 tỉ.L/H: 0333...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 78 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ bán duy nhất lô góc đẹp - rẻ tại trục chính khu 5 Đại Phúc - TP Bắc Ninh.DT 77,8 mét vuông.MT 4m.Hướng TN, ĐN.Giá rẻ chỉ hơn 5 tỉ.- Vị trí...
      Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất dự án 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 80 m2 71 triệu/m2
      Khu đất 52 Nguyễn Xiển tọa lạc tại vị trí MT đường.Kết nối ra sông Tắc, và sở hữu 1 công viên rộng 2000m2 ngay bờ sông.Khu đất ngang từ 5,5-6 mét, DT từ...
      Dự án TPS 52 Nguyễn Xiển, Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 146 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,84 tỷ

      5.84 tỷ 146 m2 40 triệu/m2
      Bán đất MT 23/10 vĩnh trung gần metroDT : 146m2 ( 5x30)Hướng : nam giá : 40tr/m2 ( tổng tiền : 5,84 tỉ)Mặt đường rộng rãi thông thoáng gần vòng xoayKhu vực...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      DT 5x12, full thổĐường trước nhà rộng 12m nối liền 2 căn hộCách vành đai 2 TPHồ Chí Minh 200m KD hay định cư đều tuyệt vờiSổ sẵn cc sang tênGiá 5ty có tl
      Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất 112 m2 tại Phường An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 112 m2 61,61 triệu/m2
      Bán nền đường Nam Cao khu 91B, Cách đường Trần Hoàng Na 20m.+ Vị trí: Đường Nam Cao khu dân cư 91B, P. An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ.+ DT: 4,5m x 24m =...
      Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 67 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 67 m2 79,11 triệu/m2
      Bán miếng đất MT hẻm vị trí đẹp, khu dân cư cao tầng, cư dân đông đúc đường rộng, giao thông thuận tiện.Thông tin hình ảnh thật 100 phần trăm.-...
      Hẻm 1942, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 451 m2, mặt tiền 18m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 451 m2 15,53 triệu/m2
      MT QL51 - Long Phước - Long Thành.Gần cổng 25C sân bay Long Thành.DT: 18 x 34.giá rẻ nhất 7tỉ.Xem đất và thỏa thuận.
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 94 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,45 tỷ

      5.46 tỷ 94 m2 58 triệu/m2
      - Lô 100m2 phù hợp mua ở, lô sạch đẹp giá cực rẻ 37tr/m- Lô 97.5m2 đường số 8 rộng 20m2 Tây Bắc giá đầu tư chỉ 58tr/m- Lô 117m2 đường số 7 rộng 22m gần...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 108 m2, mặt tiền 4m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 108 m2 48,89 triệu/m2
      Chính chủ bán đất MT Kinh dương Vương.- Vị trí: Đối diện trường học. Gần chợ sát biển.- Đất sạch sẽ.Hướng: hướng Tây Nam.- DT: 108 mét vuông.Giá:...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 200 m2 33,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự đường Nguyễn Bá Lân, P. 9, Tp Vũng Tàu.DT đất: 200m2/200,4 m2 (Ngang rộng 14.5m).Đông Nam mảnh đất MT rộng Đông Nam siêu ...
      Đường Nguyễn Bá Lân, Phường 9, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất 305 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 5,18 tỷ

      5.19 tỷ 305 m2 17 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán cắt lỗ miếng đất tại ngõ 67 Tân Thành, Dương Kinh. L/H: 0935 718 ***.+ mảnh đất cách mặt đường 353 chỉ hơn 200m. Xung quanh bán kính 300m...
      Ngõ 67, Đường Tân Thành, Phường Tân Thành, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 96 m2 tại Huyện Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 96 m2 54,17 triệu/m2
      -Cần bán miếng đất MT đường Nguyễn Chí Thanh (số 9), tại thị trấn Long Hải-Huyện Long Điền-Tỉnh BRVT.- Tổng DT: 96m. Ngang 5m x dài 19,5m. Có 90m thổ cư.-...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền dự án 71 m2, mặt tiền 4m tại Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 71 m2 86,62 triệu/m2
      Đất Trương Định vị trí đắc địa cư dân đông đúc tấp lấp thuận tiện KD, oto đỗ cửa.DT 71 mét vuông MT 4,2 m, giá 6.150 tỉ (thỏa thuận).+ Thửa đất...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.