Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nền đất 85 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      - Tx. Chơn Thành, vùng đất tiềm năng NĐT cần cân nhắc.+ 1 trong 3 địa phương của vùng tam giác phát triển kinh tế của tỉnh Bình Phước.+ Bình Phước là vùng...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 1000 m2 1,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất thuộc xã Bình Giã huyện Châu Đức tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.sổ hồng riêng sẵn DT 1000m2 ngang 10m đường nhà nước rộng 4m.Đất màu mỡ có thể...
      Xã Bình Giã, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 13m, hướng Nam tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ còn vài nền lô góc đường lớn D9 (22.5m) đường D3 (16m), vị trí ngay Công Viên Trung Tâm, các tuyến đường nội khu trải nhựa từ 12m - 13m giá từ...
      Dự án Century City, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất dự án 80 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      LAGO CENTRO là vùng lõi trung tâm công nghiệp tỉnh Long AnVị trí trung tâm, cư dân hiện hữu:- Trung tâm cụm KCN hiện hữu, cư dân đông đúc- Kết nối trực...
      Dự án Lago Centro, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Đông tại Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Bán đất KDC Resco Đức Hòa 3.Vị trí MT đường Vành Đai 4 thuộc xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An.Quy mô dự án 68ha.nền thổ cư 100 phần trăm.DT đa...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Vành Đai 4, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu lô đất nền 1883 m2 tại Xã Tây Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 1883 m2 0,88 triệu/m2
      Bán đất 1883m có 800m thổ cư Cao Phong Hoà Bình sẵn nhàcó sẵn 1 nhà c4, 1 nhà sàn cao thoáng, sẵn một số cây cối, khuôn viên vườn tược có thể sử dụng đc...
      Xã Tây Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Bán đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bắc Ái - Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      + Mô tả thông tin :Chính chủ Cần bán miếng đất Đường Bác Ái,P. Bình Thọ,Q. Thủ Đức,sổ riêng. + Vị trí đất đẹp, thích hợp mua để ở hoặc đầu tư.+ hạ tầng ...
      Đường Bác Ái, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Bất Động Sản Uy Tín Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 67 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 67 m2 18,96 triệu/m2
      Vĩnh Thanh lô góc 2 MT thông thoáng.Sát bên BV giao thông vận tải.Không qua đường ray xe lửa.Sát BV - đối diện trường THPT.Gần chợ ga vĩnh thạnh - mầm non...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 125 m2 tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 125 m2 9,89 triệu/m2
      Chính sách ưu đãi dành cho KH:- Tặng 03 chỉ vàng 9999.- CK 2 phần trăm trên giá (có điều kiện).Dự án đất nền trung tâm Dầu Giây Đồng Nai, thửa đất số...
      Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      Bán đất An Phước Long Thành góc 2MT sổ riêng thổ cư.DT 4,7x19 đường thông dân ở kín.1 sẹc Phùng Hưng vào 250m.Ra ngã ba Thái Lan 2 kilomet với đầy đủ...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 250 m2 tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 250 m2 6 triệu/m2
      Cắt lỗ lô 250m2 thổ cư giảm hơn 400tr 1tỷ5 nền còn TL, giáp Phú Sinh, sổ sẵn bao sang tên MT nhựa.liên kế UB bách hóa xanh trường học.Đất đẹp vuông ...
      Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      + Mô tả thông tin :Chính chủ Cần bán nền đất Đường Lâm Viên,P. Long Thạnh mỹ,Q. 9,sổ riêng. + Vị trí đất đẹp, thích hợp mua để ở hoặc đầu tư.+ cơ sở giao...
      Đường Lâm Viên, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Bất Động Sản Uy Tín Hơn 1 năm trước

      Bán đất 100 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Gem Sky World Long Thành là KĐT đc quy hoạch đồng bộ, bài bản, và lớn nhất trong khu vực đón đầu hạ tầng sân bay Quốc tế Long Thành. Đây cũng là dự án duy...
      Dự án Gem Sky World, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất 101 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đường Đồng Khởi - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 101 m2 11,89 triệu/m2
      Gia đình cần bán miếng đất tại thị trấn Diên Khánh, huyện Diên KhánhThông tin như sau:- Lô góc 2 MT- DT 101 mét vuông, lô sạch chưa xây dựng- Ngang...
      Đường Đồng Khởi, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Mỹ Lệ - Cần Đước - Long An, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 100 phần trăm, MT QL 50, ngay TT Cần Đước, sổ hồng, sang tên công chứng ngay, giá chỉ 1tỷ450- Cách chợ trạm chỉ 2 ph di chuyển, tiện...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Mỹ Lệ, Cần Đước, Long An

      Bán nền đất 1168 m2, mặt tiền 28m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1168 m2 1,46 triệu/m2
      Bán đất Thôn Xuân Cam - Xuân Sơn - Vạn Ninh - Khánh Hòa.DT: 1168 mét vuông (100 mét vuông thổ cư).Trục đường bê tông 4m.Nằm trong KDC.Cách đường...
      Thôn Cam, Xã Xuân Sơn, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất TH24-Ô26 (Dự án MegaCity2) vị trí đẹp nhất Dự án Megacity2 đối diện trường mẫu giáo, ngay sát cổng chào MegaCity2 (sát...
      Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất 102 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 102 m2 13,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất hơn 101m, đất 2 mặt đường, đất vuông vức khoảng5m MT tại Bảo Tháp, Đông Cứu, Gia Bình, Bắc Ninh.Đường to đẹp, ôtô tận cửa, gần...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.