Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán lô đất nền 113 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 113 m2 9,65 triệu/m2
      Bán đất Dụ Nghĩa, Lê Thiện đường trục thôn oto tránh nhauDT 113m, ngang 6mHướng : bắcĐường thôn rộng 6m oto vào thoải mái, cách đường trục chính xã 100m...
      Đường 5, Xã Lê Thiện, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 85 m2 17,65 triệu/m2
      Cần bán đất Q. 12 tại Thạnh Lộc 43, Gần sông Hồ Chí Minh ở đây có không khí mát mẻ cư dân thì đông đúc.- Đường thông 7m oto tải ra vào.- Vị trí: Ngay MT...
      Đường Thạnh Lộc 43, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán mảnh đất chính chủ, sổ đang ở nhà. Mua bán công chứng ngay.- DT: 5m x 24m, full thổ cư 120 m2.- Đất đẹp bằng phẳng, không cây, không cống....
      Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 250 m2 6,6 triệu/m2
      Nay Mình bán mảnh đất MT nhựa liên Tỉnh nối liền khu công nghiệp Minh Hưng đi Dầu tiến Tây Ninh.vị trí đất nằm cách KDC Phúc Hưng hiện hữu ,đất rất có...
      Đường Số 8, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất 125 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay miếng đất thổ cư gần chợ Đức Hoà, cách thị trấn 1 kilomet. cư dân rất đông tiện ích đầy đủ, gần chợ, trường học, uỷ ban ...
      Đường Đức Hòa Đông, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất 525 m2 tại Xã Đăk Mar - Đăk Hà - Kon Tum, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 525 m2 3,34 triệu/m2
      Cần bán nền đất QL 14 thuộc thôn 3 xã Đăkmar, huyện Đăkha, tỉnh khôngn Tum.-DT: 7x75m thổ cư 200 mét vuông. Nở hậu tài lộc cho gia chủ 7,39x75m.-Đất...
      Xã Đăk Mar, Đăk Hà, Kon Tum

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 117 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 117 m2 11 triệu/m2
      có 1 mảnh đất nền gần trường đại học FPT TP Hà Nội, sát khu cnc TP Hà Nội.nền thổ cư 100 phần trăm.Đất đã có hạ tầng đầy đủ, bìa đỏ riêng...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 1000 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1000 m2 1,2 triệu/m2
      Vị trí nằm ngay trung tâm thị trấn Củ Chi, bên hông bến xe Củ Chi và khu công nghiệp hướng Tây Bắc hưởng trọn mọi tiện ích của thị trấn, nằm ngay trung...
      Đường Quốc Lộ 22, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 42 m2 tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.56 tỷ 42 m2 37 triệu/m2
      Bán đất thôn Nhuế (Kim Chung) Đông Anh. giá 37tr/m2- miếng đất có DT: 42m rất đẹp- Ngõ oto con đi vào, ~ 30m ra đường to cao tốc Võ Văn Kiệt- Ngay gần cầu...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 2541 m2, mặt tiền 40m tại Xã Mỹ Thạnh Đông - Đức Huệ - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 2541 m2 0,48 triệu/m2
      Bán đất huyện Đức Huệ, đất chính chủ, tại ẤP 6 MỸ THẠNH ĐÔNG🏠 2500m2 Đất trồng cây lâu năm phù hợp đầu tư, xây dựng nhà vườn nghỉ dưỡng...🍀 Vị trí: MT...
      Xã Mỹ Thạnh Đông, Đức Huệ, Long An
      P
      Trần Thị Mỹ Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất dự án 3520 m2 tại Huyện Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 3520 m2 0,43 triệu/m2
      Đường nhựa 8m xe oto vào tận nơi.KDC xung quanh, ra chợ chỉ 10 ph.Trên đất có trồng chuối và bơ.Hướng đi sân bay Liên Khương thuận tiện.Suối bao quanh cực...
      Thị trấn Liên Nghĩa, Đức Trọng, Lâm Đồng
      E
      Bùi Thị Thanh Nhanh - Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất dự án 62 m2, mặt tiền 4m tại Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 62 m2 22,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất giá rẻ gần đường Phạm Văn Diêu 300m p,Tân Hạnh Biên Hòa DT 62m2 thổ cư 100 phần trăm ( 4X15,5m )Đường 5m, xây dựng tự dosổ...
      Đường Phạm Văn Diêu, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 62 m2 27,42 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất thuộc Tân Xã nằm sát đường giao thông lớn, đây là khu đất phân lô đẹp nhất trên Hòa Lạc.- bìa đỏ full thổ cư, công chứng sang nhượng...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 150 m2 tại Đường Mỹ Phước 4 - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 150 m2 11,67 triệu/m2
      Mình cần bán miếng đất sát ĐH Việt Đức, TX Bến Cátmiếng đất MT đường N2, nhựa 16mDT: 150m2contact: 0901 173 ***sổ hồng thổ cư toàn bộGần KĐT Mỹ Phước 1...
      Dự án Mỹ Phước 4, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 80 m2 19,13 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất nền KDC Saigon riverpark, thị trấn Cần Giuộc Long An* Dt 5x16m giá 1.530 tỉ, sổ hồng riêng đầy đủ, giá mềm nhất thị trường* D2.06 giá...
      Dự án Saigon Riverpark, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán lô đất nền 78 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Vĩnh Bảo - Hải Phòng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 78 m2 25 triệu/m2
      Bán 1 nền đất đẹp tại xã Hùng Tiến, Vĩnh Bảo, Hải Phòng.- Vị trí: KDC đông đúc, mặt đường trục xã thuận tiện đi An Hòa, Hiệp Hòa. Cách chợ trường học...
      Xã Hùng Tiến, Vĩnh Bảo, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 530 m2, mặt tiền 12m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 530 m2 2,55 triệu/m2
      - CCG bán mảnh đất vườn có thổ cách Tỉnh Lộ 7 300m, xã Thái Mỹ, Củ Chi, đường nhựa trước đất 2 ô tô né nhau.- DT: 12m x 44m = 530 mét vuông phù hợp...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 105 m2 14,77 triệu/m2
      Đất Mỹ Hạnh Nam giá rẻ, Gần chợ Gò Hưu, ủy ban nhân dân Mỹ Hạnh Nam.DT 5x21, thổ cư, sổ hồng, mua bán công chứng sang tên ngay.nền đất là lô xem giữa 2...
      Đường ĐT 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.