Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh nền đất 50 m2 tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 50 m2 39 triệu/m2
      Hot hot Do chủ cần bán ngay MT HL02 10x50 Giá 2tỉ1 nay hạ còn 1tỉ950 ( giá rẽ bèo cho ACE đầu tư )MT đường huyện Lộ 02 ,gần khu công nghiệp Gia Thuận...
      Xã Gia Thuận, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 60 m2 24 triệu/m2
      BÁN miếng đất GIÃN DÂN 60 mét vuông THỬA ĐẤT VUÔNG ĐÉT ĐẸP, ĐƯỜNG ô tô VÀO TẬN TRONG ĐẤT. GIÁ RẺ NHƯ BÚN KIM TIÊN - XUÂN NỘN - ĐÔNG ANH- liên hệ ...
      Đường Thụy Lâm, Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu đất 150 m2, mặt tiền 16m tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      bán ngay 1 lô ngay chợ Minh Thành, KD buôn bán nhanh chỉ 1.6 tỉ. call ngay: 0965 084 ***- MT đường nhựa 16m, xung quanh cư dân sinh sống.- Nằm ngay...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2 tại Phường Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Bán đất ngay khu dân cư An Sương, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12. Ngay sau chợ An Sương.* Vị trí:- Là trung tâm Q. 12, tiếp giáp với các Q. Tân Bình, Gò Vấp.-...
      Đường DD4, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 50 m2 tại Đường 3 - Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      Bán đất 50,4 mét vuông xã Nguyên Khê - thôn Nguyên Khê.+ Vị trí thôn Nguyên Khê.+ DT 50,4 mét vuông mặt 3.68m, cách đường QL 150m.+ Tiện ích gần...
      Đường 3, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất dự án 61 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 61 m2 19,68 triệu/m2
      Nhinh tỉ sở hữu ngay 60.9 mét vuông đất tại xã Bình Yên, Thạch Thất ngay sát công nghệ cao Hòa Lạc.+ DT 60.9 mét vuông, vuông vẵn, sẵn sổ, hạ...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 126 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 126 m2 13,5 triệu/m2
      Cần bán ngay full thổ cư xã Tân Xã Thạch Thất thành phố Hà Nội giá cắt lỗ.+ Cách ĐH FPT chỉ 800m.+ Tổ hợp 3 nhà máy Vinsmart của tập đoàn Vingroup.+...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 54 m2, hướng Đông tại Xã Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 54 m2 30,56 triệu/m2
      Thôn Đông Tây- Vân Nội -Đông Anh- thành phố Hà NộiDT khoảng54m hướng ĐôngGần các trường học cấp 1,2,3 chỉ vài trăm m.Cách trạm y tế, chợ rau sạch...
      Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Xã Đông Xuân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 90 m2 13 triệu/m2
      Chỉ còn duy nhất 1 lô góc 90m2 giá 1.1 tỉ 70 tr - đường bìa làng view đồng 6m - cách đường 16 chỉ 200m - giá siêu rẻ.- gọi ngay: Em Hiện 0963 329 ***.đc...
      Thôn Bến, Xã Đông Xuân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 90 m2 19,12 triệu/m2
      Cần bán Trục Chính N12 - 5x18 Thổ Cư hết đất Trục Chính có thể KD đc anh/chị có nhu cầu mua trục chính Tuấn Điền Phát 1 contact em ngay nhé
      N12 Khu Dân Cư Tuấn Điền Phát 1 , Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 220 m2 8,6 triệu/m2
      đất cách ngã 4 Mỹ phước tân vạn vs HL607 khoản 100m. gần trường cấp 1 Định Phước
      hẻm ô tô Đường HL607, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương
      O
      Mở Tài Khoản Chứng Khoán Việt Nam _ Online Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 75 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 75 m2 21,34 triệu/m2
      Bán hai lô liên kế nằm MT nhựa 6m đường số 1 KDC Đại Ngàn, Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương sát bên khu công nghiệp Vsip 1.+ DT ngang 5 dài 15 full thổ...
      Dự án Đại Ngàn, Đường Số 1, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 360 m2, mặt tiền 4m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 360 m2 3,89 triệu/m2
      Do kẹt tiền cho em gái đi du học đành bán miếng đất 360m đối diện chợ hoạt động từ 5h sáng tới 20h tối, cư dân qua lại sầm uất.DT là 360m (12x30m) đất rất...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất dự án 60 m2 tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 60 m2 22,5 triệu/m2
      chào bán đợt cuối: khu dân cư Long Phước 2, MTD Số 8, Long Phước, Q9, cách Vinhome 10p,giá1tỷ350tr/ 60 mét vuông, sổ riêng.Vị trí:- Tọa lạc trên...
      Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 150 m2, mặt tiền 10m tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 150 m2 7,34 triệu/m2
      Cần tiền mở quán coffee, anh chủ gửi bán miếng đất đẹp ĐỐI DIỆN CHỢ, cạnh trường cấp 2 200m, trung tâm thương mại 1 kilomet.cư dân xung quanh...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Phước 3, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nền đất 85 m2 tại Đường Vĩnh Phú - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 85 m2 15,3 triệu/m2
      Cần bán đất trong KDC Vĩnh Phú 1, Thuận An, Bình Dương.- DT: 85m (5x17m).- giá : 1,3tỷ- sổ hồng sang tên công chứng ngay.- NH hỗ trợ vay vốn.- Xây dựng tự...
      Đường Vĩnh Phú 1, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1473 m2 tại Xã Long Tân - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 1473 m2 1,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất tại Long Tân, Dầu TiếngDT: 1.473,1  mét vuôngpháp lí: SHR chính chủ, sang tên ngaygiá: 1 tỉ 750 trcall ngay: 0888 888 ***
      Xã Long Tân, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 106 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hố Nai 3 - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 106 m2 11,33 triệu/m2
      🧨 Giảm 100tr bán ngay đất Hố Nai 3.Trảng Bom+ sổ riêng,thổ cư . Dt: 5,5*19m2+ ngay trường Trung học phổ thông Lê Đình Chinh cây xăng 09 vào 400m+...
      Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.