Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp đất nền 600 m2 tại Xã An Xuyên - Cà Mau - Cà Mau, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 600 m2 2,8 triệu/m2
      Cần bán ngay Đất Giá RẻNgang 10m, dài 60m, có 200 mét vuông nền thổ cư, còn lại đất vườn, bìa đỏ đầy đủ, MT lộ Kinh Mới P. Tân Xuyên, TP Cà Mau,...
      Phường Tân Xuyên, Cà Mau, Cà Mau

      Bán lô đất nền 500 m2 tại Đường Cây Trôm - Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 500 m2 2 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay mảnh đất vườn đường Cây Trôm Mỹ Khánh, đất đẹp vuông vắnDT: 16mx32.25m (500m2), lên đc 150m2 thổ sổ hồng có sẵn, sang tên, bao...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 100 m2 tại Đường Phạm Hùng - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay miếng đất KDC 6B Intresco, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh.DT 100m2 (5x20m).Giá 1 tỉ 450 tr- Phía Đông: Giáp sông Ông Lớn.- Phía Tây: Giáp...
      Dự án 6B Intresco, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 65 m2, mặt tiền 4m tại 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 65 m2 26,93 triệu/m2
      + NH cần bán ngay, giảm giá mạnh 500 tr miếng đất góc hẻm 8m đủ lộ giới Nguyễn Hồng Đào (hàng siêu hiếm).+ Hồng chủ, rất an toàn, chứng chỉ trong ngày.+...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 190 m2, mặt tiền 4m tại Hòa Châu - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 190 m2 8,85 triệu/m2
      nền đất đẹp 190mv, hai MT bê tong4m, phía sau có cống thoát nước.view đồng mát mẻ Xung quanh cư dân đông đúc, gần các trường học con có thể tụe lập tự đi...
      Đường Phong Nam, Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2 tại Đường Đồng Văn Cống - An Thới - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường Đồng Văn Cống, An Thới, Bình Thủy, Cần Thơ.Gần chợ, trường Trung học phổ thông Bùi Hữu Nghĩa, bách hóa xanh, BV.Đường nhựa ô tô di...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường An Thới, Bình Thủy, Cần Thơ.

      Cần bán đất nền 14659 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 14659 m2 0,09 triệu/m2
      Em cần bán miếng đất giá và thông tin như sau.- Dt: 14.659 m2 Giá: 1 tỉ 246 tr (còn thỏa thuận nhiều).Cách QL 1A chỉ 3 kilomet, hiện trạng đất...
      Thị trấn Lương Sơn, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền 62 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 62 m2 29,84 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay MT Bưng Ông - Thuộc dự án SamSung Village, mảnh đất sạch đẹp vị trí Sát bên là khu SamSung khu công nghệ cao và TTTM đông TP.HCM.- Vị trí...
      Dự án Samsung Village, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 2019 m2 tại Xã Hàm Trí - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 2019 m2 0,65 triệu/m2
      GĐ thị trường nóng với 800tr/sào không thể tìm đc lô đẹp thế nàyNay kẹt quá cần bán ngay giá 650tr/sào, công chứng nhanh còn bớt lộc ạ1/ Thông tin: - đc:...
      Xã Hàm Trí, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.1 tỷ 100 m2 10,95 triệu/m2
      L/H 0799 757 *** sở hữu ngay bìa đỏ 100 phần trăm thổ cư đất ngay MT chợ Hưng Long, đường ĐT780B đang mở rộng 45m đường chính kết nối QL1A đi Sân Bay...
      Đường ĐT 780B, Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Phường 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 80 m2 21,13 triệu/m2
      Vị trí:Đường Số 3, KDC, Q. 8, Hồ Chí Minh.nền thổ cư, cách chợ 150m.pháp lí: Sổ riêng.DT: 70m - 105m.Giá 1ty690tr thương lượng.Tiện ích.- Bán kính...
      Đường Số 3, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      - Nền góc 2 MT- DT: 4,5 x 23- Full 100 phần trăm thổ cư- Hướng: hướng Đông Nam - hướng Đông Bắc- Lộ giới 20m- pháp lí rõ ràng= Cần bán gấp trong...
      Đường Ba Láng, Phường Ba Láng, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp nền đất 90 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      chào bán 35 nền đất KDC 13A Hồng Quang, Phong Phú, Bình Chánh.- Xung quanh là TTTM, trường đại học, chợ, công viên cây xanh,...- cư dân hiện hữu đông...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 121 m2, mặt tiền 5m tại Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 121 m2 10,75 triệu/m2
      Siêu phẩm đẹp 2 mặt thoáng bán trong 3 ngày giá mềm bất ngờChỉ 1 tỉ 300 tr sở hữu ngay miếng đấtDT 121m2Ngang 5mlô đất 2 MTĐường vào 5m ô tô chạy tận...
      Đường 404, Xã Tân Phong, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền 6780 m2, mặt tiền 70m, hướng Tây tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 6780 m2 0,2 triệu/m2
      Kẹt tiền nên cần bán nhanh nền đất MT đường kênh nước Phan Thiết - Phan Rí, DT 6780m2, hiện trạng đất trồng cây hàng năm.- Cách QL 1A chỉ 10 ph, nút giao...
      Đường ĐT 716, Thị trấn Lương Sơn, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh đất 90 m2 tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      Do nhà kẹt tiền nên mình muốn ra miếng đất 5x18 (90m2) 1,1 tỉ ở Long An , miếng đất nằm ngay trên trục đường ĐT 833 , SHR , xây dựng tự do , khu vực...
      Đường ĐT 833, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 600 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 600 m2 1,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất vườn MT Tỉnh Lộ 7 cách MT QL 22 tầm 2 kilomet.đc: Đường xã Phước Thạnh Huyện Củ Chi Hồ Chí Minh.- DT 600m2, đất vuông vức, cao...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 110 m2 tại Xã Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 110 m2 10,91 triệu/m2
      Bà cô cần bán lô đất Hòa Khánh Đông tỉnh lộ 825 đi vào đường đá xanh oto vào tới đất, KDC đông, nền thổ cư 5x22m nằm lọt khe giữa, SHR cầm tay cọc công...
      Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.