Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 105 m2 15,24 triệu/m2
      Bán đất đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức, Nhà Bè.- Vị trí: Cách cầu Rạch Tôm 100m.- DT 5x21, công nhận 105m.- Đường nhựa 6m, cách MT Lê Văn Lương 50m.- Xây dựng...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 88 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 88 m2 13,53 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán miếng đất Hoà Thọ Tây Q. Cẩm LệĐất hướng Nam,DT 88 mét vuông,ngang 4.9 nở hậu phong thủyĐất kiệt 3m thông,ngay sát tái định cư Hoà...
      Đường Nguyễn Như Đỗ, Phường Hòa Thọ Tây, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 6m tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí đắc địa: MT đường Phạm Hùng (Nguyễn Tri Phương kéo dài).- Cạnh trục đường Nguyễn Văn Linh.- Nối liền TP. Thành phố Hồ Chí Minh với...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 117 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,87 tỷ

      1.88 tỷ 117 m2 16 triệu/m2
      Cần bán lô DT 60m2 đến trên 100m2 ngay đại học FPT và khu công nghiệp sẵn sổ LH E Hằng để biết thêm thông tin chi tiết.- DT 60m2 đến trên 100m2.- Cách...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Vị trí: Cách MT đường Phạm Hùng 150m. Thuộc P. khu dân cư Văn Lang. Xã Bình Hưng. Huyện Bình Chánh.- Đường vào đất rộng 12m. Vỉa hè mỗi bên 3m. ô tô, xe...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Đất đẹp trung tâm Bảo Lộc.5x20m, thổ cư hoàn toàn.Vị trí: Đường Trần quý Cáp, Bảo lộc,Đường rộng 12m, thông hình Bàn Cờ.giá mềm: 1,8 tỉcontact: 0869 855 ***
      Đường Trần Quý Cáp, Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất dự án 62 m2, mặt tiền 4m tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 62 m2 32,26 triệu/m2
      ĐƯỜNG ô tô TRÁNH NHAU, VỈA HÈ, KHU VỰC SẦM UẤT NHIỀU NHÀ CAO TẦNG, căn biệt thự vừa xây TAI TỔ 3 P. GIANG BIÊN.+ DT 62m2+ MT 4.5m+ nền thổ cư, bìa đỏ...
      Đường Tình Quang, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường DD5 - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Bán đất đường DD5 P. Tân Hưng Thuận, Q. 12 gần với chợ An Sương. Vị trí là lô nằm ngay MT đường DD5.- Xung quanh cư dân đông đúc, tiện ích hiện hữu gần...
      Đường DD5, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      chào bán đọt 2 30 mảnh đất đường Vườn Lài - An Phú Đông Q. 12.đc triển khai năm 2022, nay còn 6 lô duy nhát.Đất vuông vắn, xây dựng ở liền, CĐT hỗ trợ...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 503 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,61 tỷ

      1.61 tỷ 503 m2 3,21 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà vườn Ninh Xuân - Ninh Hòa chỉ 3,2 tr/m.+ Kề đường QL 26 đi Đắk Lắk.+ Gần nút giao 2 tuyến Cao tốc (Bắc Nam và BMT - Nha Trang.+ Cách Trung...
      Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 62 m2 27,42 triệu/m2
      - bìa đỏ full thổ cư, công chứng sang nhượng sang tên trong 7 ngày.- Vị trí mảnh đất thuộc Tân Xã nằm sát đường giao thông lớn, cách ĐH FPT Hòa Lạc ~...
      Xã Tân Xã, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Xã Hòa Tiến - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      DT: 120m2 (ngang 7m).Hướng Bắc (ghé tí Đông).Giá: 1,3 tỉ.Vị trí: Cách trường cấp 1 số 1 Hòa Tiến 270m. Gần chợ Yến Nê.Alo Vinh 0944 120 ***
      Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 64 m2 28,91 triệu/m2
      Giá đầu tư - oto tránh - vỉa hè chỉ 28tr/m2 - nở hậu, bay trong ngày.+ nền đất hiếm có sót lại oto tránh, vỉa hè phía đối diện tại Long Biên mà chỉ có...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 520 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 520 m2 3,39 triệu/m2
      nền thổ cư Ô BÀN CỜ XÃ CAM HIỆP NAM , MỘT SIÊU PHẨM ĐẤT KDC VÔ CÙNG TUYỆT VỜI.VỊ TRÍ : Thôn Vĩnh Thái , Xã Cam Hiệp Nam , Huyện Cam Lâm , Tỉnh Khánh...
      Đường Lập Định - Suối Môn, Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay, thiện chí có thể thỏa thuận với tôi, bao nhiêu tôi cũng bán vì quá cần tiền trong thời điểm hiện tại.- DT 100m2 đất full thổ...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất 115 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,26 tỷ

      1.27 tỷ 115 m2 11 triệu/m2
      Cần bán lô DT 60m ngay đại học FPT và khu công nghiệp sẵn sổ LH E Hằng để biết thêm thông tin chi tiết.- DT 70m đến trên 100m.- Cách đại học FPT...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nền đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Đông Phương - Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 72 m2 19,17 triệu/m2
      Bán miếng đất 71,5  mét vuông ở thôn Lạng Côn, xã Đông Phương, huyện Kiến Thụy, khu vực sắp làm lại đường, đi ra huyện hay lên trung tâm TP cũng...
      Đường 361, Thôn Lạng Côn, Xã Đông Phương, Kiến Thụy, Hải Phòng.

      Chuyển nhượng đất nền dự án 157 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 157 m2 7,65 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất gần chợ Đức Hòa đường ôtô 5m sổ hồng sang tên công chứng ngay trong ngày.Ấp 1 xã Hựu Thạnh, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An cách đường...
      Đường ĐT 830, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.