Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp đất nền dự án 121 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 121 m2 11,16 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay mảnh đất MT đường Suối Lội, xã Tân Thông Hội, Củ Chi.DT 121m2, đường nhựa xe tải đi thoải mái.Giá giá 1tỷ35,còn thỏa thuận SHR. Bao...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      - Đường trước đất rộng 4m, đường thông, cách BV Xuyên Á 1 kilomet, gần chợ Tân Phú Trung, khu công nghiệp Tân Phú Trung.- cư dân hiện hữu, gần...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 120 m2, mặt tiền 24m tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 120 m2 9,17 triệu/m2
      liên hệ 0906 276 *** sở hữu ngay bìa đỏ 100 phần trăm thổ cư đất ngay MT chợ Hưng Long., đường ĐT780B đang mở rộng 45m đường chính kết nối QL1A đi...
      Đường 20, Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán đất nền 150 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Vị trí đắc địa em bán 150 mét vuông full thổ cư.Phú Ninh - Minh Phú - Sóc Sơn - HN.Cách sân Golf TP Hà Nội 200m.Cách trục chính đường vào sân Golf...
      Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất 72 m2, mặt tiền 20m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 72 m2 17,37 triệu/m2
      Tôi kẹt lãi NH cần thanh lý gấp nền đất MT trục đường chính hướng Tây Nam Center.DT: 72m2View công viên ven sông.Lộ giới 20m đường nhựaSổ sẵn sang tên...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Sở hữu nền đất 71 m2 tại Đường Đấu Mã - Đại Phúc - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 71 m2 28,17 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu lô thổ cư khu 1 Đại Phúc, 71m2 đường ô tô lái khéo thoải mái chỗ đỗ ô tô.Vị trí vàng để ở và đầu tư thì lại càng a kê, Vài bước chân ra đường...
      Đường Đấu Mã, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 50 m2 33 triệu/m2
      Em cần bán ngôi nhà tại Ngự Câu - An Thượng - Hoài Đức - HN.- DT: 50m2.- nhà c4 đẹp.- Giá: 1,65 tỉ cả nhà và đất.- Ngõ trước đất 2,5m. Cách đương ô tô...
      Ngự Câu, Đường An Thượng, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền 153 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Xã Đại Hưng - Mỹ Đức - Hà Nội, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 153 m2 8,04 triệu/m2
      Tôi chính chủ, cần mua nhà mới nên muốn bán miếng đất đẹp.nền thổ cư vị trí đẹp Xã Đại Hưng, Huyện Mỹ Đức, TP Hà Nội.Khu trung tâm cư dân đông đúc,...
      Xã Đại Hưng, Mỹ Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 65 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 65 m2 26,16 triệu/m2
      Dự án Thống Nhất - Thị Trấn Cái Rồng - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Vị Trí: L6 - Ô16.Giá: 26Tr/ mét vuông.Hướng: hướng Tây Bắc.DT: 65,4 mét ...
      Dự án KĐT Thống Nhất Vân Đồn, Thị trấn Cái Rồng, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 85 m2 23,53 triệu/m2
      Hiện tại, tôi cần bán đất nền thuộc trục đường Phạm Hùng, P. 4, Q. 8, gần SVĐ Q. 8, Công an Q. 8.- KDC đô thị đông đúc, shop tiện ích, chợ, BV... Đã hiện...
      Đường Phạm Hùng, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 210 m2 tại Phường Cửa Ông - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 210 m2 9,05 triệu/m2
      bán ngay 210,5 mét vuông nền đất khu 2 P. Cửa Ông, TP Cẩm Phả, Quảng Ninh.- DT: 210,5 mét vuông. MT: 5,5m. Hướng: TB.- bất động sản toạ lạc...
      Phường Cửa Ông, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán đất dự án 120 m2, hướng Đông tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 120 m2 9 triệu/m2
      đang có đất Bình Chánh - chủ sở hữu : Lê Thị Mỹ Hạnh - sát rạt chợ Bình Chánh - không cò kê - đường trước thông thoáng 6m , KD tự do - DT : 6 x 20- ưu...
      Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 80 m2 tại Đường Tam Đa - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 80 m2 24,88 triệu/m2
      Dự án đất nền Q. 9 Green City tọa lạc tại MT đường Tam Đa, P. Trường Thạnh, Q. 9. Vị trí khu đất nền cho phép dân cư có thể kết nối nhanh chóng đến BV Ung...
      Dự án Nam Khang Riverside, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 240 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 240 m2 4,17 triệu/m2
      Bán hạ giá lỗ mảnh đất 2 MT nhựa và bê tông..tại đường Trần Văn Trà TP Tây Ninh(1 sẹc nhựa).DT 240 mét vuông giá 1 tỉ thổ cư 100 phần trăm,có...
      Đường Trần Văn Trà, Xã Tân Bình, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 75 m2 26 triệu/m2
      Nhà em có mấy nền đất 75 mét vuông mặt trục chính Miễu đường Bãi Dài, sát khu nghỉ dưỡng Xanh Villas ở Tiến Xuân, Thạch Thất, thành phố Hà Nội.-...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất lỗ 400tr, giá bao rẻ nhất khu vực, thuộc đất cư dân hiện hữu đc xây dựng hoàn công ngay thuộc dự án Châu Long, P Long Phước, Q9...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 66 m2, mặt tiền 5m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 66 m2 17,13 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất full thổ cư ở Vĩnh Tuy, Liên Nghĩa, Văn Giang, HY.DT 66m2, MT 5,9m.Đường trước đất 3,5m, oto ra vào thoải mái, ngõ thông, cách...
      Đường ĐT 377, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nền đất 75 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Lai Hưng - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 75 m2 26,54 triệu/m2
      Nằm liên kế trung tâm hành chính Bàu Bàng với quy mô 14 ha, toà nhà gồm 9 tầng, DT sàn 15.000 mét vuông, tổng số vốn đầu tư 350 tỉ Việt Nam ...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.