Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán lô đất nền 84 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 84 m2 21,43 triệu/m2
      Cần bán miếng đất trong tháng đường Lê Văn Tách - P. Tương Bình Hiệp - TP Thủ Dầu Một ngay chợ mới Tương Bình Hiệp.- Mặt đường bê tông ô tô đi thoải mái...
      Đường Lê Văn Tách, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Đường Tân Vạn - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Nằm trong KĐT Phú Mỹ Hiệp Dĩ An Bình Dương.Đường N3 - không hố ga, trụ điện.KDC Phú Mỹ Hiệp - Dĩ An.DT 4x15m, full thô cư (xây tự do).Đường thông bàn cờ 7m,...
      Dự án Phú Mỹ Hiệp, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Dễ dàng sở hữu Cát Tường Park House với chính sách đặc biệt hấp dẫn.TT đặc biệt chỉ 320 tr sở hữu ngay.Hỗ trợ trả góp LS 0 phần trăm trong 48...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 52 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 52 m2 32,31 triệu/m2
      Chính cần bán lô góc 2 MT 13m và 10m ngay KDC đất lành xã Vĩnh thái - nha trang Vị trí thuận lợi KD hay ở điều thuận lợi Tặng kèm bảng vẽ xây dựngNgoài ra...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 80 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Tôi muốn bán 1 nền đất gần vs Big C Dĩ An, Bình Dương.Đường Trịnh Hoài Đức, Đông Hòa, Dĩ An.nền thổ cư, đường trước nhà lớn rải nhựa, cao ráo, ô tô vào...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 99 m2 tại Phường Vạn Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.69 tỷ 99 m2 17 triệu/m2
      Bán đất gần kho Trứng , Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh HoàDT : 99,2 m²Hướng: hướng Tây NamMT: 8,5mGần trường mầm non, cấp 1,2,3 , gần BV, UBNN xã Vĩnh...
      Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 58 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,97 tỷ

      1.98 tỷ 58 m2 34 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền bán nhanh nền đất tại Yên Nghĩa, Hà Đông, DT vừa đẹp.- DT 58 mét vuông, oto con vào đất, nằm trên mặt ngõ Tổ dân phố, đường...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 92 m2 16,31 triệu/m2
      Sở hữu ngay đất nền MT toạ lạc trung tâm TX chỉ với 320 tr.Ưu đãi ngập tràng tặng ngay 5 chỉ vàng SJC khi giữ chỗ.CK lên đến 28 phần trăm.Hỗ trợ góp...

      Sở hữu ngay đất nền 187 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 187 m2 6,51 triệu/m2
      Cần tiền để duy trì công việc nên bán nhanh miếng đất MT:DT 187m2 sẵn 106m2 thổ cư còn lại là CLN.Vị trí đẹp gần tất cả mọi tiện ích và đường di chuyển,...
      Thôn 16, Đường 55, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 719 m2 tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 719 m2 2,3 triệu/m2
      Cần gả mảnh đẹp thích hợp phân lô Thôn 4 - Diên Đồng.- 2 MT đường bê tông 5m. KDC đông đúc.- Ngang 30m + 25m. vuông vắn, thích hợp phân lô.- DT 719m, có...
      Xã Diên Đồng, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 293 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 293 m2 6,83 triệu/m2
      Nhá hàng miếng đất Suối Cát huyện Cam Lâm siêu đẹp.DT: 293,4m2. Full đất ở tại nông thôn. 2 MT thuận tiện KD...Đường ô tô thông 4m qui hoạch đường nhựa...
      Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 105 m2 tại Huyện Bến Cát - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 105 m2 14,77 triệu/m2
      - DT: 105m(đất ở tại đô thị) thổ cư 100 phần trăm.- Đất vuông vức, KDC hiện hữu, gần chợ, trường học, BV,...- Đường nhựa thông thoáng, giao thông...
      Dự án New Town, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất 250 m2 tại Đường Lê Duẩn - Tân Châu - Tây Ninh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 250 m2 4,41 triệu/m2
      Bán đất đường Lê Duẩn ngay trung tâm thị trấn Tân Châu, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh- Vị trí ngay đối diện công an huyện, trường học THPT Tân Châu, trường ...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Tân Châu, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      + Mô tả thông tin :Chính chủ Cần bán miếng đất Đường Cây Keo,P. Tam Phú,Q. Thủ Đức,sổ riêng. + Vị trí đất đẹp, thích hợp mua để ở hoặc đầu tư.+ hạ tầng ...
      Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Bất Động Sản Uy Tín Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 75 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 75 m2 25,34 triệu/m2
      KDC đông đúc, đối diện cổng trường đại học quốc gia Thủ đô Hà Nội, canh KĐT xanh vilas. Xanh Villas là KĐT sinh thái đẳng cấp tại phía hướng Tây Nam...
      Dự án Xanh Villas, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      * Tọa lạc MT Trường Lưu 45m chuẩn bị mở rộng lên 60m thúc đẩy giá trị bất động sản tăng cao, cơ hội vàng cho NĐT thông minh.- Giá ưu đãi 1 tỉ 8 đến 2 tỉ 5...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 66 m2, mặt tiền 4m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 66 m2 25,76 triệu/m2
      ĐẠI HẠ GIÁ CHỦ CẦN TIỀN CẮT LỖ SÂU NHÀ 2 TẦNG XUÂN BÁCH, QUANG TIẾN, SÓC SƠN.SÁT khu công nghiệp & SÂN BAY NỘI BÀI. GIÁ CHỈ 1.7 tỉ- Nhà 2 tầng vẫn còn mới...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 600 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 7 - Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 600 m2 2,25 triệu/m2
      đc: đường Tỉnh Lộ 7, xã Phước Thạnh, huyện Củ Chi, TPHCMDT: 600m2 (12x50). 200m2 thổ cư. Xây dựng tự doGiá 1 tỉ 350 trSHR, sang tên công chứng liềnKDC hiện...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.