Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay nền đất 227 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 227 m2 8 triệu/m2
      Tổng DT 227m2 đc thôn Cánh Chủ, xã Bình Yên, Thạch Thất, ngay sát khu công nghệ cao Hoà Lạc.+ 128m2 đất ở, 99m2 đất trồng cây lâu năm.+ Cách đường 420 600m,...
      Thôn Cánh Chủ, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Đất ngay Phan Văn Đối, xã Bà Điểm, Hóc Môn nền thổ cư 100 phần trăm cách chợ Bà Điểm 500m.- NH MB bank, Vietcombank hỗ trợ vay 70 phần trăm.-...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      Đón đầu xu hướng bắt đáy BĐS trong 2023, chúng tôi mở bán hơn 20 sp BĐS có giá rất tốt cho quý anh chị NĐT.Tất cả đều là các lô có vị trí đẹp, đa dạng DT...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất dự án 370 m2 tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 370 m2 4,33 triệu/m2
      Đất nghĩ dưỡng view đồi săn mây.- DT đa dạng: 370m2 - 471m2 có TC.- Xây dựng tự do.- hạ tầng giao thông hoàn thiện 95 phần trăm.- bìa đỏ riêng...
      Đường Âu Cơ, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 180 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Nghi Trường - Nghi Lộc - Nghệ An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 180 m2 11 triệu/m2
      Chào Mừng Ngày 8 - 3.Chính chủ cần bán mảnh đất đấu giá xóm Trường Sơn, xã Nghi Trường, huyện Nghi Lộc, tỉnh Nghệ An.Diện tich 180m2 rộng 9m.Đường 8m.Đông ...
      Xóm Trường Sơn, Xã Nghi Trường, Nghi Lộc, Nghệ An

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Nghĩa Lộ - Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      2 lô liên kế Hẽm Nguyễn Công Phương, cách vòng xoay ngã 5 mới 100m. - DT: 5x20m/ lô.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường 4m.- Thích hợp cho anh/chị mua xây...
      Đường Nguyễn Công Phương, Phường Nghĩa Lộ, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh đất dự án 65 m2, hướng Đông - Bắc tại Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 65 m2 26,93 triệu/m2
      Bán nền trục chính hẻm 198 Tầm Vu, P. Hưng Lợi, Q. Ninh Kiều, TPCT, vị trí bao đẹp cách chợ tầm vu 300m cách bờ kè 70m.- DT: 5 x 13 = 65m2.- Lộ: 3,5m ô ...
      Hẻm 198, Đường Tầm Vu, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất dự án 92 m2, mặt tiền 4m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 92 m2 14,14 triệu/m2
      - Do kinh tế khó khăn, làm ăn thua lỗ nên Gia Đình em cần bán nhanh mảnh đất thổ cư đường Song Hành- Hóc Môn - Giao thông thuận tiện. Thông 2 đầu ra các...
      Đường Song Hành, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 54 m2, mặt tiền 4m tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 54 m2 33,71 triệu/m2
      Tuyến chính, buôn bán nhỏ đc.Giá chỉ 1,82 tỉ.0972 821 ***
      Phố Bạch Mai, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,11 tỷ

      1.12 tỷ 80 m2 13,88 triệu/m2
      Mô tả thông tin.- Vị trí: ngã 3 đường Long Hưng - Phước Tân 60m, P. Phước Tân, TP Biên Hòa, Đồng Nai.- CĐT: Tập đoàn Tín Nghĩa.- Quy mô dự án: 156ha.- Hạ...
      Dự án Paradise Riverside, Đường Hương lộ 2, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất 1400 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Túc Trưng - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 1400 m2 1,3 triệu/m2
      Đất nền sổ sẵn view hồ Trị An cách hồ 700m.DT đa dạng từ 1000 - 1400 mét vuông giá cực kỳ ưu đãi từ 1 tỉ - 2 tỉ /nền.Bắt trọn view hồ.Gần kề khu công...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh đất dự án 70 m2 tại Xã Phù Khê - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      - Khu vực đắc địa, đường oto đỗ cửa, bên cạnh nhà văn hoá để xe ngày đêm.- Nằm tại khu vực cư dân đông đúc, khu vực dân trí cao.- Chỉ 1,7 tỉ sở hữu ngay...
      Xã Phù Khê, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất nền 275 m2 tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 275 m2 5,82 triệu/m2
      Giá ngộp cho ace đầu tư ạ.Tiện ích: Trung tâm của xã Đức Hoà Thượng, gần chợ, uỷ ban xã, trường học, bách hoá xanh, công ty chutex...Cách đường nhựa Đức Hoà...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất 65 m2, mặt tiền 8m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 65 m2 27,54 triệu/m2
      - Đất nền khu dân cư Thủ Đức đường Ngô Chí Quốc, đường số 6, P. Bình Chiểu Thủ Đức, cách chợ đầu mối Thủ Đức 500m.- Quy hoạch tỉ lệ 1/500, đường 9m -...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 600 m2, mặt tiền 6m tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 600 m2 2 triệu/m2
      Vị trí nằm trên đường Cây Trôm Mỹ Khánh cách QL 22 tầm 200m về Thị Trấn Củ Chi 2 kilomet.DT: 600m2.Giá: 1 tỉ 2.Đường trải đá 6m ô tô chạy thoải...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay đất đường Số 17, P Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, cách Gigamall 200m.+ DT: 70m2 (5 x 15m) giá 2 tỉ, SHR, xây dựng tự do.+ (Đang kẹt...
      Đường Số 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 36 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 36 m2 34,73 triệu/m2
      Tôi có mảnh đất cần bán tại P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông.DT 36m2 bìa đỏ.- Đường trước dất 3m oto đỗ cửa.- Gần chợ, nhà văn hoá. Trường mẫu giáo, cấp 1, bến...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất 1028 m2 tại Xã Quảng Thành - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 1028 m2 1,42 triệu/m2
      Đất view đồi, điện - đường - trường - trạm - chợ đầy đủ. Đường trước nhà 5m, cách đường nhựa 200m. Xung quanh cư dân ở đông đúc, thuận tiện làm nhà vườn....
      Xã Quảng Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.