Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay đất dự án 400 m2, hướng Đông - Nam tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 400 m2 4,5 triệu/m2
      - Đất MT đường nhựa 8m 6B Hòa Thuận, bên hông NH Sacombank, đường thông thoáng. Đất rộng, phù hợp xây nhà.- DT: 6 x 70m.- Giá: 1,8 tỉ.- Hướng: hướng Đông ...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Hòa Thuận, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh đất dự án 85 m2, mặt tiền 25m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 85 m2 14 triệu/m2
      Tôi muốn bán ngay nền đất tôi làm chủ không qua môi giới.Đất nền có SHR tại Bàu Bàng tỉnh Bình Dương.Đất MT shop house 25m.- Ngang 5m - dài 17m.Cam kết sổ...
      Dự án KDC Nam Long TAT, Đường NC, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 2000 m2, mặt tiền 4m tại Đường 765 - Xuân Tây - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 2000 m2 0,5 triệu/m2
      Cần bán 2000 mét vuông ấp 7 Xuân Tây . Đường 4 mét hiển thị tới đất . View suối bao quanh đất . cư dân đông. Cách nhựa 150 mét . Kế bên khu nghĩ...
      Đường 765, Xã Xuân Tây, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Sở hữu đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - MT Bùi Hữu Nghĩa, Ngay Cầu Rạch Sỏi- Cách trung tâm thành phố Biên Hoà 1km- Cách Cầu hoá An 800M- DT 100m2/1tỷ5- Đất ở đô thị- vỉa hè Trước nhà 2m,...
      Dự án Biên Hoà Riverside, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 65 m2 17,7 triệu/m2
      mảnh đất đẹp mặt đường nhựa khu vực cư dân đông, gần trường học, chợ. mảnh đất mặt đường giá hợp lý nhất trong khu vực, tiềm năng tăng giá mềm.- DT 64,7...
      Đường 401, thôn Lạng Côn, Xã Đông Phương, Kiến Thụy, Hải Phòng.

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Khách mua 2 năm sau khi dự án bắt đầu triển khai xây dựng vẫn có thể mua đc nền giá siêu mềm, vị trí đẹp tại đây với rổ sp hơn 500 nền cần bán lại:Vị trí...
      Dự án Gem Sky World, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Phường Phương Đông - Uông Bí - Quảng Ninh, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 90 m2 16 triệu/m2
      Hàng ngoại giao giá siêu tốt với 5 miếng đất nền KĐT Licogi 18 mặt đường QL 10 :pháp lí RÕ RÀNG - NH THẨM ĐỊNH!- DT: 75-90 mét vuông.- Đường 7.5m,...
      Đường 10, Phường Phương Đông, Uông Bí, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền 1080 m2, mặt tiền 20m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 1080 m2 1,44 triệu/m2
      - Bán đất làm nhà vườn chất như nước cất tại Thái Mỹ - Củ Chi. DT 1080m2 đc chia làm 2 sổ, mỗi sổ 500m2 hơn.- Sổ xem trực tiếp. Hiện trạng đất bao đẹp.-...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 210 m2, mặt tiền 10m tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 210 m2 9,05 triệu/m2
      Cần bán nền căn biệt thự thuộc Long Đức, Long Thành, Đồng Nai.- Ngang 10m, dài 21m.- Đường 8m, vỉa hè, điện âm.- Sát bên hồ sinh thái Lộc An.- Vị trí tiềm...
      Dự án Dragon Land, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 100 m2 16,7 triệu/m2
      Bán nền thổ cư tại hẻm 165, vạn xuân, TP Buôn ma thuột, đaklakDT 100 mét vuông, 5x20. thổ cư 40m2- đất thuộc KDC văn minh, căn biệt thự, nhà vườn,...
      Đường Vạn Xuân, Phường Ea Tam, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Xã An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 60 m2 16,67 triệu/m2
      * Chủ cần tiền làm ăn bán cắt lỗ 100 tr nền đất đường 6m Văn Cú, An Đồng, An Dương.- sổ đỏ còn thơm mùi mực. liên lạc: 0947 103 ***hotline trước 30 ph để...
      Đường Văn Cú, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Dân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Gấp.... Giá nào cũng bán!Chính chủ em đang rất cần tiền bán cắt lỗ (200tr so với khi mua) mảnh đất KD trục chính chợ xuân lễ - tân dân - giáp khu công ...
      Xã Tân Dân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 132 m2 11,37 triệu/m2
      Bán đất nền KĐT Dhome Yên Thủy nằm trên mặt đường QL12B, trung tâm thị trấn Hàng Trạm huyện Yên Thủy tỉnh Hòa Bình.Đón đầu làn sóng đầu tư bất động sản...
      Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán nhanh nền đất 700 m2, mặt tiền 8m tại Xã Thạnh Đức - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 700 m2 2,72 triệu/m2
      DT: 8,8*56m, 700m2. Đất hàng năm khác, đc lên thổ.Giá: 1,9 tỉ thỏa thuận.Vị trí: Ấp 4 xã Thạnh Đức, Bến Lức Long An.cư dân đông, điện, nước đầy đủ, phía...
      Xã Thạnh Đức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 3684 m2, mặt tiền 56m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 3684 m2 0,29 triệu/m2
      Bán đất diên xuân diên khánh, đường ô tô giáp suối giá rẻDT : 3684 mét vuông ngang 56mgiá : 1 tỉ 50 tr ( 285k/ mét vuông) Hiện trạng đất CHN,...
      Đường 1, Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 73 m2 tại Xã Đông Tảo - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 73 m2 18,5 triệu/m2
      nền đất thích hợp để KD đầu tư hoặc để ở liên hệ 0978 391 ***
      Xã Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất nền 120 m2, mặt tiền 38m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 120 m2 14,17 triệu/m2
      Đất chính chủ vợ chồng a/c khách mua có ý định xây dựng nhưng kẹt tiền lãi NH bán cắt lỗ 300 tr đã công chứng sang tên đầy đủ.- DT 120m2 đường nhựa vỉa hè...
      Đường Nguyễn Văn Dương, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 4000 m2, hướng Tây tại Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 4000 m2 0,43 triệu/m2
      DT 4 sào. Bằng phẳng cách đường ĐT 768 khoản 100 m, ngay KDL hồ Trị An, Vĩnh Cửu.Giá 430 tr/sào.Khu vực đang rộ lên du lịch camping gần Hồ Trị An, Đập thủy...
      Đường 768, Xã Trị An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.