Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay đất dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Hớn Quản - Bình Phước, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 300 m2 4,5 triệu/m2
      - Đất chính chủ đăng bán, nằm ngau sau ủy ban nhân dân xã Thanh Bình, sau Trạm y tế xã như trên bản đồ.- Xung quanh gần 4 trường học từ mẫu giáo lên cấp...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Thanh Bình, Hớn Quản, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền 9342 m2 tại Xã Hàm Cần - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 1 tỷ

      1 tỷ 9342 m2 0,11 triệu/m2
      DT 9342 mét vuông.Đất thuộc Hàm cần.Hiện trên đất có 400 trụ thanh long.Xe oto chạy tới nơi.Sau trường học cũ.View sông suối.Cách đường chín vào đất...
      Xã Hàm Cần, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 95 m2 16,74 triệu/m2
      Vị trí ngay QL 22 giao nhau với Tỉnh Lộ 2, di chuyển về trung tâm TP rất thuận tiện.DT 5 x 19m full thổ cư, hiện trạng nhà nát.Đang ngộp NH cần bán ngay...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 93 m2, mặt tiền 4m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 93 m2 15,6 triệu/m2
      Cần ra 2 mảnh đất ở cần đước Long An,nằm trong KDC long cang-cơ sở giao thông đã hoàn thiện- ngay công viên gần KCN-thích hợp xây phòng trọ hoặc buôn...
      Đường Phước Vân, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán đất 150 m2, mặt tiền 16m, hướng Bắc tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 150 m2 11,87 triệu/m2
      Kẹt tiền cấn bán ngay nền đất vị trí đầu tư đẹp đối diện trường cấp 1 Chánh Phú Hòa và Sát bên hông Chợ Chánh Phú Hòa .DT : Ngang 5m , Dài 30m Đúng đủ...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Phước 3, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 105 m2 tại Đường Bình Phú - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 105 m2 17,62 triệu/m2
      DT: 5x21m = 105 mét vuông.Giá 1tỷ850SHR, thổ cư 100 phần trăm.Đường rộng 16m, vỉa hè mỗi bên 1.5m.Vị trí đắc địa: Cách chợ đầu mối và KCN Linh...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 740 m2, mặt tiền 20m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 740 m2 2,23 triệu/m2
      Đất ngợp cần tiền KD sau dịch bán nền đất đường lớn Nguyễn Văn Dương 10mDT : ngang 20 x dài 37 = 740m - giá 1ty650 trĐất vuông vắn, đường lớn thông...
      Đường 1, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 150 m2 9,2 triệu/m2
      Khu công nghệ cao đường 7,5m chỉ 1.4 tỉVị trí đẹp ngay khu công nghệ cao, khu trubg tâm phần mềm, đường vành đaiĐường 7,5m DT:150m2 ngang 5x30mPhù hop KD...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Vạn Phúc - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 50 m2 27 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Vạn Phúc, Thanh Trì.- Thông số: DT 50 mét vuông vuông đẹp, MT gần 5m.- Thuận tiện đi lại:+ Gần trường mầm non, cấp 1, gần chợ thuận...
      Xã Vạn Phúc, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 72 m2 19,45 triệu/m2
      Cần bán đất TĐC Đất Lành - Vĩnh Thái giá siêu mềm nhất khu vực- DT: 72 mét vuông ( ngang 4m ). Tây Bắc - Nằm đường rộng 5m gần công viên, cách...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 64 m2, mặt tiền 17m tại Đường Quốc Lộ 13 - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 64 m2 16,41 triệu/m2
      chào bán phân khu đẹp nhất dự án ngay trục đường 17 m tại khu dân cư Nam An Bàu Bàng - Phúc Đạt Gold City.- Vị trí: DX 614 thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng,...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 405 m2, mặt tiền 8m tại Xã An Hoà - Tuy An - Phú Yên, giá 2 tỷ

      2 tỷ 405 m2 4,94 triệu/m2
      miếng đất vuông vắn thuộc Phú Điềm, An Hoà Hải, Tuy An, Phú Yên, cách trung tâm TP Tuy Hoà ~ 15 kilomet.DT theo sổ: 404.8m2 (ngang hơn 8m), 275m2...
      Xã An Hoà, Tuy An, Phú Yên

      Sở hữu nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 90 m2 13,89 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất thổ cư 90m2 MT đường Đỗ Văn Dậy ngay thị trấn Hóc Môn.Đất cách chợ Hóc Môn 1.5 kilomet, cách BV Hóc Môn 2 kilomet, xung...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 150 m2 7,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi mảnh đất MT đường MT đường Nguyễn Thị Se xã Tân Thông Hội.Cách QL 22 chỉ 500m, cách chợ chỉ 1 kilomet, cách trường Trung học phổ ...
      Đường Nguyễn Thị Se, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng thổ cư.- sổ hồng riêng 2 MT đường giá 1,6 tỉ nằm trong khu dân cư sầm uất Phùng Hưng - Trảng Bom - Đồng Nai.- Đường nhựa 12m, sổ ...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất 125 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 125 m2 14,4 triệu/m2
      nền đất kế góc.Đường đông trọ đã kín.Quanh KCN.DT 125m2, giá 1.8 tỉ.
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường NH2, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 115 m2 16,09 triệu/m2
      MT Hồ Tùng Mậu P.Long Tâm không lỗi phong thuỷ ngang 5 dài 23m thổ cư 100 phần trăm giá chỉ 1.8Xx tỉcall ngay:0937 956 *** Cảnh Đỗ
      Đường Hoàng Sa, Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Huyện Bến Cát - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ thu hồi vốn mảnh đất 100 mét vuông MT đường nhựa 25m thuộc dự án Mega City 1, ngay trung tâm TX Bến Cát.- Cách chợ bến cát 5 ph.-...
      Dự án Mega City, Đường Hùng Vương, Bến Cát, Bình Dương

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.