Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      Bán căn 75m tầng 8 toà B2 thiết kế 2 ngủ 2 nhà vệ sinh - căn hộ chung cư cao cấp Roman Plaza- Tầng trung đẹp.- Nội thất làm kỹ.- bìa đỏ sẵn sàng...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.05 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư C14 Bắc Hà, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.- Căn 3 phòng ngủ, 98,5m2, hướng cửa hướng Tây Bắc, logia...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh - logia: Đông - Sunshine Riverside (Tây Hồ).+ DT: 68,6m2 thông thủy.+ Cửa: Tây, logia: Đông.+...
      Dự án Sunshine Riverside, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      H
      Dư Quang - Sunshine Riverside Tây Hồ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      Bán Văn Phòng Đa Năng Sunshine Sky City Q. 7Thông tin chung cư:-DT: 85m2-Thiết kế: 2 PN, 1 phòng đa năng, 2  phòng vệ sinh-Chất liệu chung cư bàn...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      - chính sách bán hàng dự kiến CK 9 phần trăm khi TT sớm 95 phần trăm.- HTLS 0 phần trăm trong 12 tháng Tên dự án: Hanoi Paragon.- Vị...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.75 tỷ 90 m2 52,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Home City - 177 Trung Kính, 90 mét vuông, 3 PN, giá: 4.75 tỉ. gọi ngay: 0379 455 ***- DT: 90 mét vuông, 3 PN,...
      Home City - Trung Kính Complex, 177, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 73 m2 54,11 triệu/m2
      - giá. 4,1 tỉ ( bao hết)- DT. 75m2 - 2 phòng ngủ, 2WC- Nhà đẹp nội thất mới, view sân bay rất đẹpcall ngay: 0909 790 *** Minh Tài xem nhà thực tế.Dự...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Tây Hồ

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư số 14 tầng cao tòa R2 Sunshine Riverside:- DT 90m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 2 logia view thoáng.- Nội thất bàn giao đồ cơ bản như...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.15 tỷ 71 m2 44,37 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư EMERALD - CELADON - DT: 71 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh - Nội thất cơ bản (Bếp, rèm, máy lạnh) -...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Tôi đang cần bán lại một trong hai căn hộ chung cư ở căn hộ Goldseason đường Nguyễn Tuân cho bác nào có nhu cầu mua thực để ở. Tòa nhà mới đầy đủ các...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,08 tỷ

      4.08 tỷ 74 m2 55,14 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Rivera Park Saigon, đường Thành Thái, P. 14, Q. 10DT: 74 mét vuông, gồm 2 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng khách. căn...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Nguyễn Khôi Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,03 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.03 tỷ 92 m2 32,94 triệu/m2
      căn hộ ở Long Biên chỉ cách Hồ Gươm 10 ph di chuyển đang CK lên đến 25  phần trăm + Bộ bàn ăn.+ căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 92 mét ...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      ------------------------Chính sách KHỦNG Tại vin Grand Park Q. 9---------------------- CHÍNH THỨC RA MẮT 2 "NÀNG HOA HẬU" GH1 - GH6 TẠI THE GLORY HEIGHTS -...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Tâm Nguyễn HT- GĐDA Glory Heights Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. Giá: 3,5 tỉ.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, bếp,...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,44 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.44 tỷ 68 m2 50,59 triệu/m2
      Do chuyển đổi nhu cầu cần bán căn hộ chung cư 68 mét vuông tại căn hộ khoáng nóng Swanlake Onsen- Thiết kế: 2 ngủ+ 2 vệ sinh- Tầng trung, logia...
      Dự án Swan Lake Onsen, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 99 m2 50,51 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp CT8 The Emerald, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.DT: 99 mét vuông.Thiết kế: 3 PN + 2 vệ sinh.Nội thất: Full đồ cao...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      Gia chủ gửi bán căn tại CT9 KĐT Mễ Trì.DT 106 mét vuông - 3 ngủ 2 nhà vệ sinh.căn hộ góc - logia hướng Đông Bắc.Bán tặng kèm nội thất đầy...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn Khu căn hộ Đà Nẵng Plaza, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 4,6 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      4.6 tỷ 127 m2 36,23 triệu/m2
      Bán chung cư Đà Nẵng Plaza.Công năng sử dụng:- 3 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, gian bếp, phòng giặt phơi, phòng khách.- Phòng xông hơi, máy rửa...
      Dự án Đà Nẵng Plaza, Đường Nguyễn Du, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.