Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,66 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.66 tỷ 73 m2 50,14 triệu/m2
      - giá: 3,655 tỉ.- DT: 73m2 2 phòng/ 2 vệ sinh- Còn 5 phần trăm sổ chưa bao gồm.- Cần bán để xử lý bankliên hệ để tham quan chung cư thực tế.Tell:...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 71 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 71 m2 54,93 triệu/m2
      ------------------------Chính sách KHỦNG Tại vin Grand Park Q. 9----------------------CHÍNH THỨC RA MẮT 2 "NÀNG HOA HẬU" GH1 - GH6 TẠI THE GLORY HEIGHTS -...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Tâm Nguyễn HT- GĐDA Glory Heights Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,2 tỷ tại Bình Chánh

      4.2 tỷ 86 m2 48,84 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Nam Long thuộc dự án Mizuki Park - Flora Panorma.- Mỗi block căn hộ chỉ 14 tầng - thiết kế cao cấp.- Cửa chính, cửa sổ thông...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 98 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,72 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.72 tỷ 98 m2 37,96 triệu/m2
      Chỉ còn 5 suất ưu đãi cuối cùng đc Ck lên đến 15 phần trăm giá trị căn hộ tại Moonlight An Lạc, căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 98,5m2 giá chỉ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
      -
      Nguyễn Thị Lan Hương -PKD Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Tân Bình

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp The Botanica Novaland 3 PN gần sân bay bao hết phí.chung cư tọa lạc tại MT số 104 đường Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình tiện lợi thông...
      The Botanica, số 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 82 m2 57,32 triệu/m2
      chính chủ cần bán sớm căn hộ chung cư 2 PN Vista Verde Tháp T1 DTSD 82 m2 - Tầng cao view thoáng về define.Có khoản thông gió kề căn hộ góc , đón gió...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ rộng ở Imperia GardenDT: 82 mét vuông, thiết kế 2  phòng ngủ rộng,phòng khách rộng rãi,...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      Cần bán 2 chung cư Jamila Khang Điền tòa căn hộ A và tòa căn hộ C.- DT: 69 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - logia dài thoáng...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 107 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.9 tỷ 107 m2 36,45 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ 107 mét vuông mà giá chỉ 3,9 tỉ, ký mới của chủ đầu tư phân khu The Pavilion vin Ocean Park.block cao cấp mang tiêu chuẩn...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,23 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.23 tỷ 90 m2 35,89 triệu/m2
      - chung cư ở phân khu Tonkin vị trí đẹp nhất vin Smart City: Đối diện hồ cát trắng, công viên trung tâm, sát trục đường chính 50m.- Tiện ích: Bể bơi...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,6 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 83 m2 43,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Sunrise Riverside tầng cao view đẹp và thoáng. DT 83 mét vuông giá 3.6 tỉ bao phí.Hồ bơi tràn bờ 2200m (mệnh...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 141 m2 24,47 triệu/m2
      Bán " cắt lỗ " căn hộ góc 4  phòng ngủ 141 mét vuông trung tâm hành chính công Thanh Trì.Nhận nhà ở ngay đã có bìa đỏ.giá chỉ 3,4tỉ.Chính...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 3,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.9 tỷ 134 m2 29,11 triệu/m2
      Gia đình bán chung cư đang ở tại căn hộ C14 Bắc Hà - Bộ Công An mặt đường Tố Hữu.- chung cư DT 134 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ -...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ

      4.66 tỷ 120 m2 38,75 triệu/m2
      Với 10 năm lĩnh vực bất động sản chuyên chuyển nhượng chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú với giỏ hàng các DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,32 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.32 tỷ 0 m2
      chung cư cần bán có DT: 68,66 mét vuông.- Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- full nội thất mới đẹp như hình.- Nhà hiện đang trống,...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      X
      Triệu Thị Ngọc Xuân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 73 m2 47,95 triệu/m2
      Bán chung cư Lux Garden, Q. 7.- DT: 73m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- logia Đông, view nội khu đón gió mát, đón ánh sáng tốt.- Thiết kế độc đáo, hiện...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      CẦN bán ngay căn hộ chung cư JAMILA KHANG ĐIỀN ĐỐI DIỆN LAKEVIEW TRUNG TÂM Q2 MT Đường Song hành cao tốc Long Thành DGGIẢM SÂU 500 tr/CĂNGIÁ GỐC 4.8...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      CẦN bán ngay căn hộ JAMILA DT: 76 mét vuông CÓ 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh View nội khu hồ bơiCửa chính hướng Đông Nam. logia hướng ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.