Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 78 m2 55,13 triệu/m2
      Bán Eco Green, CH Q. 7, từ 1 phòng ngủ - 3 phòng ngủ, từ 1,1 tỉ - 4,3 tỉ.căn hộ cao cấp Eco Green TP.HCM - Q. 7 tọa lạc tại vị trí đắc địa,...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,9 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      Gia đình e mới mua đc căn 3 PNnên cần bán lại căn 2 PN tại tòa P12Park Hill- khu đô thị Times City- TP Hà NộiNhà mới sửa, sắm lại toàn bộ nội thất mới...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,1 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      4.1 tỷ 107 m2 38,32 triệu/m2
      1, Mô tả chung cư:- DT tim tường 107m2.- logia hướng Đông Nam hướng mát.- Tầng 20.- Giá bán gấp:Trả thẳng 100 phần trăm: 4,1 tỉ.2, Ưu điểm chung ...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      Gia đình không còn nhu cầu sử dụng, cần bán ngay chung cư tại Roman plaza Tố Hữu.Thông tin chung cư:- Thuộc dự án Roman plaza Tố Hữu.- Tòa B2.- DT...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      Giỏ hàng giá mềm nhất hơn 30 căn hoa hậu cuối cùng dự án Urban Green, đc chúng tôi cập nhật mới nhất từ chủ đầu tư Kusto Home vào tháng 07/2023 này.Tháng...
      Dự án Urban Green, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Cầu Giấy Center Point, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,8 tỷ tại Cầu Giấy

      3.8 tỷ 67 m2 56,72 triệu/m2
      Bán căn hộ Cầu Giấy Center Point, TP Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như Indochina Plaza, Epic Tower, The Park Home, Home City, làng quốc...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      Trực tiếp chủ đầu tư Bình Minh Garden City: căn hộ chung cư 92m thiết kế 3 phòng ngủ đang giá siêu mềm nhất Q. Long Biên và chỉ áp dụng trong...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Trương Định - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 107 Trương Định P6. Q. 3. Vị trí vàng đắc địa ngay trung tâm Q. 3 nhiều cây xanh thuận tiện đi lại.DT 50 mét vuông, 1...
      107 Trương Định, 107, Đường Trương Định, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,4 tỷ tại Tây Hồ

      4.41 tỷ 74 m2 59,46 triệu/m2
      Thuộc quỹ căn cuối cùng dự án căn hộ chung cư cao cấp HDI Tây Hồ Residence, căn hộ chung cư 2  phòng ngủ 74m thiết kế cực kì vuông vức, thoáng...
      Dự án Tây Hồ Residence, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Hà Đô Park View, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 100 m2 44 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hà Đô Park View, 100m2, nội thất đầy đủ, chỉ 4.4 tỉ. liên hệ ngay 0355 902 ***.DT 100m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, nội thất ...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 2 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 69 m2 với 2  phòng ngủ, 2 vs view nội khu đẹp giá mềm, nguyên bản trong Ciputra khu L345. Giá 4,2 tỉ có thỏa thuận. Môi...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển đổi lên căn 3 ngủ nên muốn bán lại căn hộ chung cư 2 ngủ dự án Imperia.- DT: 80m2.- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vê sinh.- Nội thất cơ bản.-...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,2 tỷ tại Tây Hồ

      4.2 tỷ 77 m2 54,55 triệu/m2
      Tổng hợp các căn bán sang nhượng tại dự án HDI Tây Hồ - 68 Võ Chí Công, vị trí rất đẹp nhà mới, nhiều tiện ích dịch vụ, dân cư ở 90 phần trăm, có...
      Tây Hồ Residence, 68, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,2 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 84 m2 38,1 triệu/m2
      Em sẵn căn 3 ngủ Vinhome Smart City giá thấp hơn thị trường 800trThiết kế với 3 PN đầy đủ ánh sáng tự nhiênNhận nhà ở ngay không lo chờ thi côngChỉ 5P đến...
      Đường Mỹ Đình 1, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 77 m2 55,85 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên cần bán ngay căn hộ chung cư Eco Green, Q. 7.Thiết kế: 2 PN + 1 phòng làm việc, 2 toilet 77 mét vuông. 3 phòng full...

      Sở hữu căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      chung cư thuộc phân khu The Tonkin - phân khu cao cấp nhất của vin tại vin Smart City.- 1 bước chân ra 2 gara nổi - giải quyết vấn đề để xe tại VinSmart.-...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Flora Novia, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Thủ Đức

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      - Gia đình cần tiền bán ngay căn hộ góc 3 phòng ngủ, tầng cao, block căn hộ A căn hộ chung cư Flora Novia.- Nội thất đẹp, sang trọng.- Vị trí...
      Dự án Flora Novia, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.3 tỷ 95 m2 34,74 triệu/m2
      * Trực tiếp CĐT dự án Bình Minh Garden: Sở hữu chung cư nội thất đầy đủ cao cấp, giá siêu mềm nhất Q. Long Biên:- chung cư thuộc tháp A với DTTT 104m...

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.