Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Saigon South Residences của chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng- căn hộ chung cư đã có SHR- DT: 71  mét vuông...
      Dự án Saigon South Residences, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      Bán chung cư Masteri:- chung cư 1 PN, 1 toilet giá.DT 51m2 - 56m2: 3,3 3,5 tỉ.- chung cư 2 PN, 2 toilet.DT 63m2, 68m2, 71m2, 74m2, 76m2: 4,35...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,95 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.95 tỷ 106 m2 46,7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 PN tòa T10 - Times City.chung cư trên tầng 20 logia hướng Đông Nam view thoáng mát.Nhà đã thuê thiết kế sửa sang lại toàn bộ mới...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      - Tôi cần bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tòa A GoldSeason 47 Nguyễn Tuân.- DT 66 mét vuông, tầng 23.- Nội thất đủ đồ, giá bán ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,41 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.41 tỷ 0 m2
      Bán chung cư cao cấp 2 phòng ngủ 57,9m2, Tầng 27 Đông Nam, View Biển Mỹ Khê, Đà Nẵng.Vị trí: Nằm vị trí kim cương trung tâm Đà Nẵng, đường Hồ Xuân...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,09 tỷ tại Đường 2/9 - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.09 tỷ 72 m2 42,91 triệu/m2
      Vung Tau Centre Point: pháp lí hoàn chỉnh - an tâm sở hữu.pháp lí BĐS là yếu tố vô cùng quan trọng, giúp bảo vệ quyền lợi chủ nhân chung cư cũng như bảo...
      Dự án Vũng Tàu Centre Point, Đường 2/9, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 71 m2 53,53 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán căn 2 phòng ngủ 71 mét vuông siêu rẻ Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân. Có thỏa thuận.logia hướng Tây ...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,75 tỷ tại Bình Chánh

      3.75 tỷ 82 m2 45,74 triệu/m2
      Mua trực tiếp từ Nam Long chung cư 82m2 giá từ 3,749 tỉ - Vị trí Góc View cực thoáng.* Nhận ngay ưu đãi Đặc Biệt từ chủ đầu tư Nam Long & Đối Tác Nhật-...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 73 m2 58,91 triệu/m2
      Anh chính chủ thiện chí bán gấp, căn thật, nhà thật, cam kết giá siêu mềm nhất thị trường.Gọi Duy ngay 0904 875 *** để nhận thêm thông tin chi tiết sớm...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Hyco4 Tower, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5 tỷ tại Bình Thạnh

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ chung cư Thủy Lợi 4 - MT đường Nguyễn Xí đoạn 2 chiều sầm uất P. 26 Bình Thạnh.- căn hộ chung cư DT 52 mét vuông - Thiết...
      Dự án The Hyco4 Tower, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,06 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      3.06 tỷ 78 m2 39,24 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư cao cấp (lâu dài) ngay TP biển xinh đẹp Vũng Tàu Centre Point.0775 100 *** TT chỉ 35 phần trăm cho tới lúc nhận bàn giao CK...
      Dự án Vũng Tàu Centre Point, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Chỉ với 3,5 tỉ gia chủ đã sở hữu ngay cho mình chung cư 2 phòng ngủ + 1 thiết kế siêu đẹp tại phân khu Tonkin 2.- Tầng trung thoáng mát, tầm nhìn...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 136 m2, giá 4,08 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.08 tỷ 136 m2 30 triệu/m2
      Bản tin bất động sản tháng 07/2023.Em còn duy nhất căn hộ chung cư Mezza tại Sky Oasis trần cao 6m.- Chỉ với 30 tr/ mét vuông sở hữu căn hộ ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 83 m2 56,63 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - Vista Verde:* Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- Layout: 2 phòng ngủ; 2 nhà vệ ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.6 tỷ 0 m2
      Bán căn Sunshine Riverside - 2 PN - Giá: 3,6 tỉ (full đồ + bao phí + bìa đỏ).+ Căn vuông vức.+ 2 ngủ + 2 toilet + 1 logia.+ Phòng khách rộng rãi, bếp...
      Dự án Sunshine Riverside, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      R
      Dư Quang - Sunshine Riverside Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.7 tỷ 133 m2 35,34 triệu/m2
      căn hộ Dolphin Plaza - 6 Nguyễn Hoàng (28 Trần Bình).- căn hộ chung cư: 2  phòng ngủ và 1 kho.- DT: 133m2.- Tháp 2.- Tầng: Trung mát mẻ.- Giá: 3x...
      Dolphin Plaza, 28, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Cần tiền xoay sở NH bán nhanh 3 căn tại Q. 7, giá mềm nhất tại khu này.Căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá 3.6 tỉ, liên hệ: 0907 891 ***.Căn...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 73 m2 49,32 triệu/m2
      (*) Lý do lựa chọn phân khu The Tonkin:1. Là phân khúc căn hộ chung cư Ruby cao cấp nhất vin Smart City có tiêu chuẩn quản lý, dịch vụ & thiết kế, nội...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.