Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn Cầu Giấy Center Point, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 76 m2 55,27 triệu/m2
      Rẻ nhất Cầu Giấy CenterPoint, bán ngay chuyển vào Đà Nẵng.Thông tin chung cư- DT 76m2- Thiết kế 2 ngủ 2  nhà vệ sinh- logia ĐB mát mẻ- Giá chỉ 4.2...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 0 m2
      Thông tin mô tả:- căn hộ chung cư thiết kế: 2 PN + 2  phòng vệ sinh.- DT: 70.12 m2.- full nội thất.- giá: 3.05 tỉ.- giá thuê: tr / tháng.- căn ...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.05 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư C14 Bắc Hà, P. Trung Văn, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.- DT: 98,5m2, cửa hướng Tây Bắc, Bc hướng ...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 1

      4.7 tỷ 140 m2 33,58 triệu/m2
      - Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Central Garden,- Đ/C 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q. 1, Khu sầm uất, chợ Nga.- DT 140m2, 3...
      Central Garden, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 123 m2 34,96 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí gửi bán căn 3 phòng ngủ, nhà mới đẹp 123 mét vuông để chuyển mua nhà đất.- Thiết kế nhà như sau.- 3 phòng ngủ,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      Phan Vĩnh _nhà Môi Giới Chuyên Nghiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Gần trung tâm thương mại Vivo City, Crescent Mall, BV FV, BV Tim Tâm Đức, Trung Tâm Q1..
      Dự án Saigon South Residences, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 110 m2 44,55 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác, nên cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 PN, căn 3 căn hộ chung cư cao cấp Discovery Complex 302 Cầu Giấy.Quý khách có nhu...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,17 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.17 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư Q7 Boulevard:căn hộ góc MT Nguyễn Lương Bằng B1 - 06, tầng 17.DT 69.18 mét vuông.Loại căn: 2 PN 2 vệ sinh.Giá HĐ 3 tỉ 371...
      Dự án Q7 Boulevard, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên cần bán chung cư tòa C Vinaconex mà gia đình tâm huyết. Nằm đằng sau tòa B Vinaconex Nguyễn Xiển không bị ồn, gần Thông Tấn Xã, Bea...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Văn Phú Victoria, 2 phòng ngủ, 119 m2, giá 3,5 tỷ tại Hà Đông

      3.5 tỷ 119 m2 29,42 triệu/m2
      Toà V1 căn hộ Victoria (khu đô thị mới Văn Phú) 119m2, T17, giá 3.5 tỉ Hà Đông.Nhà đẹp - nội thất đầy đủ tiền tỉ - trung tâm Hà Đông - 2 phòng ...
      Dự án Văn Phú Victoria, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,33 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.33 tỷ 103 m2 42 triệu/m2
      + Thông tin tổng quan dự án.- CĐT: DIC Holdings.- NH bảo lãnh: OCB.- NH tài trợ cho vay: OCB & HD Bank.- Tư vấn quản lý vận hành: CBRE.- Tổng DT: 7.482,07...
      Dự án Vũng Tàu Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Bán chung cư Hà Đô Parkside, 80m2, 2 ngủ, 3.9 tỉ bao thuế phí 0967 858 ***.* DT 80m2, 2 ngủ, 2vs, nhà đủ đồ chỉ việc xách va li về ở.* Tiện ích gần chợ,...
      Dự án CC1 Hà Đô Parkside, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Him Lam Riverside, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 110 m2 44,55 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Himlam RiverSide ( Đường D1, P. Tân Hưng, Q. 7). - DT: 110m2. 3 PN, 3 WC, phòng giặt, phòng khách, lầu cao, thoáng mát. Nhà...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ tại Thanh Xuân

      4.6 tỷ 0 m2
      anh/chị tôi chuyển công tác nhờ bán lại chung cư A602 dự án căn hộ Stellar Garden 35 Lê Văn Thiêm, Thanh Xuân, TP Hà Nội.chung cư thuộc tòa A, tầng 6...
      Stellar Garden, 35, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      Chuyển xuống mặt đất gia đình cần bán căn căn hộ Lạc Long Quân, Xuân La, Tây Hồ.DT 92 mét vuông, 3 phòng ngủ 2VS trên tầng 10, nhà gần trường ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,16 tỷ

      3.16 tỷ 127 m2 24,89 triệu/m2
      - Duy nhất một căn trên bảng hàng tòa B1 tầng cao DT 127 mét vuông thiết kế 4 phòng ngủ 3 toilet cửa Đông Bắc, logia hướng Tây Nam...
      Dự án Tecco Garden, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,55 tỷ tại Hà Đông

      3.55 tỷ 97 m2 36,6 triệu/m2
      bán nhanh căn 97 mét vuông, 3 phòng ngủ + 1, 2  toilet tại Terra An Hưng logia hướng Đông Nam, toà V2 giá 3.55 tỉ.- logia: hướng Đông ...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 68 m2 50 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 toilet, 1 logia.- DT: 68 mét vuông.- Nhà mới 100 phần trăm, chưa từng ở hay cho thuê.- Không gian sạch...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.