Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,41 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.41 tỷ 94 m2 36,28 triệu/m2
      ⛳ ⛳ ⛳ Cần bán căn 3 phòng ngủ góc 94m toà Hồ Gươm Plaza Trần Phú Hà Đông ⛳ ⛳ ⛳ 📌 chung cư gồm 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 khách, 1...
      Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư New Skyline , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5 tỷ tại Hà Đông

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ NewSkyline Văn Quán.DT: 125m2, 3 phòng ngủ, 2vs, hoàn thiện đẹp nội thất gỗ hương, để lại full đồ, nhà 3 mặt thoáng.Giá 5, x...
      Dự án New Skyline, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ với 74,7m2 thông thủy.Thiết kế 2 mặt thoáng, tối ưu không gian sinh xã hội hoạt chung.Bàn giao nội thất tiêu chuẩn...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 146 m2 32,88 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 146m2, 3 PN tại tòa 34T khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Do chuyển sang căn hộ khác để...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 105 m2 39 triệu/m2
      Bán chung cư 3 ngủ 2  toilet căn hộ MHD Trung Văn.hotline ngay 0346 029 ***- Vị trí: 29 Tố Hữu, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- DT -...
      MHD Trung Văn, 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 133 m2 33,09 triệu/m2
      Do cần tiền nên tôi bán lại căn hộ tại chung cư Iris Garden Trần Hữu Dực.- Căn số 05 DT thông thủy 133m2.- Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.- Nội thất đã hoàn...
      Dự án Iris Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 94 m2 44,69 triệu/m2
      Thuộc tòa SA3 với phong cách Nhật, hiện đại, đầy đủ tiện ích: Bể bơi 4 mùa, khuôn viên nội khu mang phong cách Nhật bản.căn hộ góc nguyên bản của CĐT, DT...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,77 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.77 tỷ 83 m2 45,43 triệu/m2
      - Chính chủ bán chung cư 83m2 thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia tầng trung đẹp tại An Bình City.- contact em Tú: 0949 560 ***Call/Zalo) xem giấy tờ nhà và...
      Dự án An Bình City, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 0 m2
      Tổng hợp quỹ căn vin Smart City - Phân khu Imperia Smart City với mức giá và chính sách vô cùng hấp dẫn.liên lạc để nhận bảng giá và chọn căn ưng ý: 0916...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      B
      Đông Tây Land Miền Bắc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      KHÁCH KẸT TÀI CHÍNH CHỈ 1 căn DUY NHẤT CẮT LỖ 300tr FP3 - Mizuki Park -Loại căn: 86m2 | 2PN2 nhà vệ sinh | căn hộ góc-Nhà mới 100 phần trăm...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.25 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ MT Nguyễn Thị Định.View trực diện sông và hồ bơi, tầng trung thoáng mát.nội thất xịn xò CDT.Đang có sẵn hợp đồng thuê...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 4

      4.8 tỷ 74 m2 64,87 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay bán chung cư Masteri Millennium.Số 132 Bến Vân Đồn, P. 6, Q. 4.- DT: 74 mét vuông - Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng ...
      Masteri Millennium, Số 132, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán chung cư Saigon South Residences Phú Mỹ Hưng.- DT 74.34m2, nhà thô, kiểu nhà 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- sổ hồng riêng sở hữu lâu dài.- View...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển về Cầu Giấy để các bé tiện đi học nên cần bán lại chung cư 3 PN để lại toàn bộ nội thất như hình tại tòa C căn hộ Vinaconex Kim Văn Kim...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 123 m2 36,59 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ CT1 Hyundai Hillstate, DT 123 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh, nhà đã có đầy đủ đồ, điều hòa âm trần. Nhà làm để ở rất cẩn...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, hướng Đông, giá 3,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      chung cư nằm ở tòa B - Có DT 68.18m2- Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 toilet.- Cửa hướng Đông- logia hướng Tây- nội thất đầy đủ.giá: 3.2 tỉ có thỏa ...
      Dự án Sky Central, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Xuân Phương Residence, 3 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      - Tổng DT 95,6m2.- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh.- Nội thất full hiện đại.- Hướng cửa: hướng Tây Nam.- logia: hướng Đông Bắc.- Khu nhà ở cán bộ, cư dân văn...
      Dự án Xuân Phương Residence, Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
      sp mang giá trị đầu tư thực với vị trí đắc địa KH có thể cảm nhận đc ngay khi thấy vị trí dự án này.chung cư Sun Cosmo Residence.- chung cư 3 tầm...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.