Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 93 m2 40,87 triệu/m2
      Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- Giá bán ngay: 3,8 tỉ bao thuế phí.- DT 93m2 trên sổ.- căn hộ góc logia hướng Đông Nam siêu mát.- Thiết kế...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy

      3.9 tỷ 110 m2 35,46 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Pico 173 Xuân Thủy.DT 110 mét vuông căn 3 phòng ngủ, 2vs, đầy đủ nội thất.Tòa căn hộ mặt phố đầy đủ tiện ích.Siêu...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      bán ngay căn 2 phòng ngủ A La Carte toà B mã 14,12,11,15 giá sốc tầng cao. L/H ngay 0396 369 *** báo giá báo giá và làm việc chính chủ.căn hộ chung...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Em Bắc dân cư đang sinh sống tại The Emerald đc chính chủ tin tưởng gửi bán quỹ căn 2 - 3 - 4 phòng ngủ.Cam kết tư vấn chuẩn chính xác.The Emerald...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 88 m2 35,23 triệu/m2
      chung cư 4 MT đường Lý Chiêu Hoàng - trung tâm Q. 6.DT: 50 - 65 - 88m2 (2 - 3 PN).giá cho thuê: 7 - 12 tr/tháng.giá: 1,9 - 3,1 tỉ.Nhận nhà ở ngay.
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 127 m2 24,02 triệu/m2
      bán ngay chung cư 4 phòng ngủ, DT 127m, Tầng trung, hướng mát.Dự án có đầy đủ tiền ích, cây xanh, trường học.Giá 3. X tỉ.căn hộ Tecco Garden - Tứ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,02 tỷ

      3.02 tỷ 68 m2 44,34 triệu/m2
      Thời điểm giá nhà vin Golden River đang thích hợp nhất để đầu tư. Cập nhật đến anh/chị những căn giá siêu mềm thời điểm hiện tại:-1 phòng ngủ (OT)...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      Chị Trang công chức chuyển nơi công tác nên bán chung cư CCCC CT2 - Vimeco Nguyễn Chánh, Trung Hòa, Cầu Giấy 0903 628 ***- DT 130 mét vuông, 2 logia...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,73 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.73 tỷ 81 m2 46 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 81m2 TP Hà Nội Paragon nhận nhà ở ngay giá chỉ 3.8 tỉNhững ưu đãi đặc biệt cho KH Quà tặng tân gia trị giá 2 phần trăm giá...
      Dự án Hà Nội Paragon, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 58 m2 72,42 triệu/m2
      chung cư Terra Royal 58m2, để lại 3 điều hoà, TV, máy giặt, nội thất bếp, giá 4,2 tỉ thu về.Vị trí thuận lợi các Q. trung tâm.chung cư: 58m2 gồm...
      Dự án Terra Royal, Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      👍👍GIÁ QUÁ TỐT- KHU SÂN BAY- NOVALANDcăn hộ cao cấp THE BOTANICA - CĐT NOVALAND Đ/c: 104 Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Tp Sài Gòn - giá 3 tỉ thỏa ...
      The Botanica, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Cầu Giấy Center Point, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 76 m2 53,29 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi chỗ ở nên cần bán căn căn hộ chung cư Cầu Giấy Center Point - 110 Cầu Giấy.DTSD: 76 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.giá: 4...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 140 m2 32,86 triệu/m2
      Bán căn hộ thành phố Hà Nội Paragon, 181 Trần Quốc Vượng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Khu căn hộ chung cư thành phố Hà Nội...
      Dự án Hà Nội Paragon, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 0 m2
      Chuyển nhà về Cầu Giấy, gia đình em cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS tại căn hộ chung cư cao cấp Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng.Nội...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 42 m2, giá 4,7 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      4.7 tỷ 42 m2 111,91 triệu/m2
      Ekip xin gửi một căn tháp Melia dự kiến căn hộ chung cư SỐ 11 TẦNG 11- DT tim tường 45.5m2, DT thông thuỷ 41.6m2- căn hộ chung cư Deluxe A có logia...
      Dự án Vega City Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ chung cư The Zen Residence, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ The Zen Gamuda ,căn hộ chung cư DT 95 mét vuông gồm 3 phòng ngủ và 2 vs,nhà mới nguyên bản chủ đầu tư.Tất...
      Dự án The Zen Residence, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,64 tỷ tại Quận 7

      4.64 tỷ 88 m2 52,73 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Green Valley trên đường Tôn Dật Tiên.Lâu cao, view sân golf rất thoáng.DT 88 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,95 tỷ tại Thanh Xuân

      4.95 tỷ 96 m2 51,57 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- DT 96m2 thiết kế 3 ngủ 2 phòng vệ sinh.-...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.