Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 90 m2 36,12 triệu/m2
      Tôi có căn căn hộ chung cư Anland Premium đã làm đầy đủ nội thất đẹp, xịn.DT 90m2 tim tường.DT 85m2 thông thủy.giá chỉ 3,2x tỉ. Nhà có bìa đỏ, chính...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      Chính chủ đăng bán căn hộ chung cư tại The Garden Hill, căn hộ góc 2 mặt thoáng.+ DT 79m2.+ Thiết kế 2 phòng ngủ 2VS 3 logia.+ Cửa vào Tây Nam...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 4 phòng ngủ, 142 m2, giá 3,65 tỷ tại Cầu Giấy

      3.65 tỷ 142 m2 25,71 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT3 - Dương Đình Nghệ, 142m2, 4 PN. Giá: 3.65 tỉ. L/H: 0379 455 ***- DT: 142m2, 4 PN, 3 phòng vệ sinh, cửa chính hướng Đông ...
      Dự án Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 9

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn JAMILA DT: 75m2 2 phòng ngủ 2 toilet FULL NỘI JAMILA KHANG ĐIỀN nội thất đầy đủ xịn sò như hìnhCẦN bán nhanh GIÁ CHỈ CÓ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Trường Sa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.91 tỷ 80 m2 61,25 triệu/m2
      sang nhượng một số chung cư khu Ocean Villa Resort Đà Nẵng.Khu này có 2 toà, toà A và toà B.Toà đã có sổ hồng riêng, toà B đang là HĐMB.DT: Từ 80m -...
      Dự án The Ocean Villas, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      - chung cư cao cấp chính chủ cần bán nằm tại tầng 22A thuộc tòa nhà The Minato Residence, tổ hợp căn hộ chung cư chuẩn Nhật với chất lượng cao nhất, đc...
      Dự án The Minato Residence, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet.căn hộ chung cư Eco Green Tp Thành phố Hồ Chí Minh Q. 7.Vị trí lầu cao view đẹp...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Riva Park, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 105 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Riva Park, Nguyễn Tất Thành, P. 18, Q. 4.DT: 105 mét vuông, 3 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng khách. căn hộ chung ...
      Dự án Riva Park, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Nguyễn Khôi Nguyên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      Tôi cần bán căn căn hộ chung cư An Bình PLaza Phòng 3008 gồm 3 PN, 2 toilet, 1 phòng khách, 1 bếp, logia, là khu căn hộ chung cư cao cấp với...
      Dự án An Bình Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư 2 PN có giá cực rẻ Royal hiện tại.Cam kết: Giá thật, ảnh thật,gọi ngay: 0982 465 *** để biết thêm thông tin chi tiết.DT:...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay chung cư 2 PN full nội thất Masteri An Phú.-----------------* đc dự án: 179 Xa lộ TP Hà Nội, P. Thảo Điền, hành phố Thủ Đức.*...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      CẦN BÁN: Căn 3 PN - 2 toilet Ruby - Celadon City, sát Aeon Mall Tân Phú- DT: 82 mét vuông (đặc biệt có logia)- Giá: 3.5 tỉ (đã có SHR)- nội thất...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư JAMILA KHANG ĐIỀN - NTCB 40 tr/ mét vuông (NH định giá 42 tr/ mét vuông)Loại căn hộ chung cư: 3 PN, 2 nvs, có khu vực...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,25 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.25 tỷ 107 m2 39,72 triệu/m2
      chính chủ có nhu cầu mua bán, cho thuê căn hộ chung cư call ngay em Hưng: 0968 728 *** để đc phục vụ tốt nhất, nhanh nhất.Tôi là dân cư dự án Sunshine...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,65 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3.65 tỷ 97 m2 37,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư Le Grand Jardin Sài Đồng giá siêu mềm + 2 phòng ngủ nguyên bản chủ đầu tư: 2.1 tỉ + 2 phòng ngủ full đồ : 2.25 tỉ +...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,74 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.74 tỷ 0 m2
      Căn 3 phòng ngủ 2 toilet thuộc phân khu cao cấp The Zenpark vin Ocean ParkMua mới, ký trực tiếp chủ đầu tư - pháp lý an toàn* phòng kinh ...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      vin D'Capitale Trần Duy Hưng 3.6 tỉ.vin D'Capitale Trần Duy Hưng - trung tâm Cầu Giấy - full đồ - giá lỗ - 2 phòng ngủ.Mô tả:+ Trước mua 3.6 tỉ + sửa...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,24 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      3.24 tỷ 72 m2 45 triệu/m2
      VUNG TAU CENTRE POINTcăn hộ chung cư sở hữu lâu dài, tiêu chuẩn 5* duy nhất tại Vũng Tàu đặt giữ chỗ: Chỉ 50 tr/ Căn (Hoàn lại tiền nếu không mua) Quyền...
      Dự án Vũng Tàu Centre Point, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.