Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,15 tỷ tại Hoàng Mai

      4.16 tỷ 105 m2 39,53 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển sang nhà thổ cư nên cần bán lại chung cư hiện tại ở HH02B Eco lake view.Thiết kế 3 ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 logia và 1 loga.chung...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Trung Yên Plaza, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,95 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 112 m2 44,2 triệu/m2
      + chính chủ cần bán nhanh chung cư cao cấp toà Trung Yên Plaza số 1 Trung Hoà.+ DT 112 mét vuông, thiết kế 2 PN to, 1 PN nhỏ, phòng khách và bếp...
      Dự án Trung Yên Plaza, Đường Trung Yên 11, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7

      4.7 tỷ 106 m2 44,34 triệu/m2
      DT 106m có 2 FN,2 toilet, đầy đủ nội thất.Nhà mới sửa đc hơn 1 năm, người lớn sử dụng rất kỹ nên Nội thất còn mới toanh. View Đông mát cả ngày. Rất...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ + 3 phòng vệ sinh DT 127,6m thông thủy giá TT thẳng 3.1 tỉ/ căn.- Hoặc KH lựa chọn TT theo tiến độ chỉ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,26 tỷ tại Quận 9

      4.26 tỷ 99 m2 43 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.Đối diện Lakeview trung tâm Q2.MT đường Song hành cao tốc Long Thành - DG.Giảm sâu 500 tr/căn.Giá gốc 4.8...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      - Chủ bán ngay chung cư giá rẻ Carillon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- DT: 66m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- giá: 3 tỉ...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 4,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.9 tỷ 154 m2 31,82 triệu/m2
      Hàng hiếm căn hộ góc 154m2 toà vip nhất.Chính chủ bán căn hộ góc 3 mặt thoáng 154m2 4 phòng ngủ 3VS căn hộ chung cư Mulberry Lane.giá: Cần bán ...
      Dự án Mulberry Lane, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Nam Trung Yên, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,65 tỷ tại Cầu Giấy

      3.65 tỷ 112 m2 32,59 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN, 2  nhà vệ sinh, tầng cao.DT 96 mét vuông trong sổ, 112 mét vuông thực sử dụng.Hướng cửa chính Đông, logia hướng Tây ...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Golden Westlake, 1 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tây Hồ

      4.3 tỷ 68 m2 63,24 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Golden Westlake - 162A Hoàng Hoa Thám:- Thiết kế chung cư: 1 PN, 1 vệ sinh, phòng khách và bếp.- DT: 68m2- Tiện ích: Bể bơi, fitness, xông...
      Dự án Golden Westlake, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      TỔNG QUAN DỰ ÁN VŨNG TÀU CENTRE POINTTên dự án: Vũng Tàu Centre PointVị trí: Nguyễn Hữu Cảnh và đường 2/9, P. Nguyễn An Ninh, TP Vũng TàuCĐT: DIC...
      Dự án Chí Linh Center, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 71 m2 54,93 triệu/m2
      Thông tin cơ bản: (Giống hình).- Thiết kế: 2 PN, 2 WC.- giá: 3,9 tỉ.- Nhà trang bị nội thất đầy đủ.- Hồ sơ pháp lí đầy đủ.- KDC an ninh bảo vệ 24/7...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, hướng Đông, giá 3 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ căn 2 phòng ngủ + 1 84 mét vuông Zenpark tầng thấp.Hướng logia hướng Tây Nam.Nội thất CĐT bàn giao.giá cắt lỗ...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 65 m2 48,47 triệu/m2
      Quỹ 8 căn đẹp - giá mềm nhất Tonkin tháng 6, CK tới 20 phần trăm, vay miễn lãi 24 tháng, nhận nhà ngay(*) Lý do lựa chọn phân khu The Tonkin:1. Là...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.85 tỷ 140 m2 27,5 triệu/m2
      Em Cần bán gấp căn hộ chung cư DTSD 140m tòa HPC Landmark 105 - CĐT Hải Phát. căn hộ chung cư đc thiết kế 3 phòng ngủ + 1 phòng phụ. Với cửa...
      Dự án HPC Landmark 105, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 10

      4.7 tỷ 53 m2 88,68 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hà Đô, p. 12, Q10, Thành phố Hồ Chí Minh:+ DT 53 m2.+ Bao gồm 1  phòng ngủ và 1  phòng vệ sinh.+ đầy đủ nội thất (như...
      HaDo Centrosa Garden, 200, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      Nhà mình rất thiện chí bán căn hộ chung cư 73m2 tại dự án Mỹ Đình Pearl.- DT 73m2, gồm 2 PN.- Tầng trung, view thoáng.- Các phòng tràn ngập ánh sáng tự...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường K2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 126 m2 30,16 triệu/m2
      Bán chung cư an sinh xã hội - Lê Hữu Phước , Đường K2 - Mỹ Đình,QNTL HN DT 126m2 - 3 phòng ngủ -2  phòng vệ sinh Tầng cao Giá 3.8 tỉ, có...
      Đường K2, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,94 tỷ

      3.94 tỷ 116 m2 33,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 116m2 tại dự án Golden Place.DT: 116m2 bao gồm 3 phòng ngủ, 2VS.đầy đủ nội thất cơ bản.Dự án có đầy đủ...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.