Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 0 m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ The Origami S9.02.- S9.0227.04.- Diên tích: 59.2m2 (tim tường) - 54.6m2(thông thủy).- đầy đủ nội thất.- giá: 3.1 tỉ (bao...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 77 m2 40,26 triệu/m2
      Dự án: Roman Plaza.đc: Đường Tố Hữu, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm.Tòa B2.căn hộ chung cư 08.Tầng 8 - 12.DT 77 mét vuông.Thiết Kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      M
      Em Lợi - Giá Thật - Mua Bán Căn Hộ Mini. Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,9 tỷ

      3.91 tỷ 71 m2 55 triệu/m2
      Em Huy có quỹ căn giá siêu mềm 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ khách gửi bán trong T6/2023.- 2 ngủ DT 71.3m2 tầng trung đẹp (bàn giao nội thất đầy ...
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng nhanh chung cư 2 PN căn hộ chung cư Feliz Homes Hoàng Mai giá cắt lỗ.- chung cư 77m2 hướng mát toà Fantasy.- Tầng trung...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - Thiết kế 2 phòng ngủ rộng, 2 toilet, phòng khách cực rộng. Tất cả các phòng đều vuông vức, rộng rãi. logia Nam, View thoáng mát.- nội thất ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:+ DTTT: 77,51 mét vuông.+ Cửa chính hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm.+ căn hộ chung ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Akari City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,05 tỷ tại Bình Tân

      4.05 tỷ 97 m2 41,76 triệu/m2
      chung cư sẵn đã hoàn thiện nội thất, thuộc tháp AK4.Chủ cần bán ngay giá mềm hơn giá thị trường.Rất mong gặp Kh hữu duyên.giá là giá chốt muốn bán ngay,...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Riva Park, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5 tỷ tại Quận 4

      5 tỷ 107 m2 46,73 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Riva Park Q4, căn hộ góc view sông cực đẹp.DT: 107m2, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, nội thất cơ bản.* Tiện ích căn ...
      Dự án Riva Park, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      3.35 tỷ 86 m2 38,96 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn 86,3m2 dự án Berriver No3 thiết kế 2 PN 2 vệ sinh logia đôi tầng cao cực thoáng nhìn ra hướng Sông Hồng.căn hộ chung cư...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ

      4.95 tỷ 109 m2 45,42 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay trong tháng chung cư 2 phòng ngủ tại Royal City, 72a Nguyễn Trãi,HNDT 109 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 72 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 72 m2 66,67 triệu/m2
      * Masteri Centre Point - VHGP Q. 9.Chỉ TT 35 phần trăm - trong 3 năm.* Mua nhà chưa bao giờ dễ như bây giờ:Trả trước 10 phần trăm ký TTĐC.Một...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,58 tỷ tại Thủ Dầu Một

      4.59 tỷ 150 m2 30,56 triệu/m2
      Penthouse 150 mét vuông C Skyview.Tầng 35 và 36.giá 4.583 tỉ (102 phần trăm) tặng kèm gói hoàn thiện sẵn có.liên hệ ngay 0904 977 ***
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 49 m2 69,39 triệu/m2
      6 Lý do nên đầu tư tại The 9 Stellars:1. Vị trí chiến lược kế bên trạm Metro, TTTM, bến xe Miền Đông mới. Tâm Điểm của TP. Thủ Đức, TP khu Đông hiện đại...
      Dự án The 9 Stellars, Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,35 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.35 tỷ 106 m2 41,04 triệu/m2
      căn hộ góc 3 mặt thoáng với thiết kế đẹp nhất tòa L2 Jardin De Joie.3 phòng ngủ đều có logia/ cửa sổ, tầm view cực chill.Phòng khách view trực diện...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      4.8 tỷ 106 m2 45,29 triệu/m2
      - chung cư thuộc phân khu cao cấp L1 - 2, đã hoàn thiện cơ bản gồm sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị WC đầy đủ, cửa từ chống cháy...- Quỹ ngoại giao chủ ...

      Bán nhanh căn Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 112 m2 35,72 triệu/m2
      + DT 112 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh nhà thoáng mát, mới sửa đẹp về ở luôn.+ Nội thất sàn gỗ, trần thạch cao, bình nóng...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 55 m2 69,1 triệu/m2
      Chính sách giới hạn: CK tiền mặt ít nhất 200 tr lên đến 1 tỉ (KH bốc thăm may mắn).TT giãn 4 năm - căn 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh 3 tỉ 8 - TT...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Em gửi a/c hàng hiếm vừa rẻ vừa đẹp ạ.chung cư Studio: 1 tỉ 650.- chung cư 1 phòng ngủ: 2 tỉ 4.- chung cư 1 phòng ngủ +: 3 tỉ 2.- chung cư...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.