Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      - Quĩ căn sang nhượng đẹp nhất dự án, căn đẹp giá đẹp có slot oto:- 2 ngủ:+ Tòa A: X. 16: 60m2, 3,1 tỉ, logia hướng Đông Bắc.+ Tòa A: X. 07: 60m2, 3.15...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Ehome 5 The Bridgeview, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ+1, 2 toilet Ehome5 ngay MT Trần Trọng Cung.+ Tiện ích như trường học mẫu giáo, cấp 1,2,3. Siêu thị Vincom,...
      Dự án Ehome 5-The Bridgeview, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Tòa nhà D11 Sunrise Building, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Trần Thái Tông, 110 mét vuông, 3 phòng ngủ, nhà đẹp, 4.2 tỉ. 0975 118 **** DT 110 mét vuông, 3  phòng ngủ,...
      Dự án D11 Sunrise Building, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      Chuyển sang căn rộng hơn gia đình cần bán căn 2 phòng ngủ 2 toilet nội thất đầy đủ xịn xò tại dự án The legend - 109 đường nguyễn tuân - chung...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.9 tỷ 71 m2 54,93 triệu/m2
      vin Green Bay mễ trì - căn hộ chung cư thuộc tòa G2 - 08A- DT 70,9m.- logia: hướng Đông Bắc - Hướng cửa: hướng Tây Bắc- Tầng trung view thoáng -...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.05 tỷ 81 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ N04A Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.căn hộ Ngoại Ngoại Giao Đoàn tọa lạc nằm ở phía Tây Hồ Tây, thuộc xã Xuân Đỉnh, Q. Bắc...
      Dự án N04A Ngoại Giao Đoàn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,98 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.98 tỷ 126 m2 31,59 triệu/m2
      + Cần bán căn hộ Mỹ Đình Hàm Nghi đủ đồ xách va li đến ở. 3.98 tỉ.+ DT 126 mét vuông thiết kế gồm 3 PN 2 vệ sinh.+ Vị trí tầng trung đẹp nhất khu Mỹ...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,85 tỷ tại Gò Vấp

      4.85 tỷ 93 m2 52,16 triệu/m2
      Bán lại căn hộ góc P2, view sân bay đang ở kèm nội thất gỗ.CH2 - Cityland Gò Vấp, vị trí đáng sống nhất Q. Gò Vấp hiện nay (gồm nhiều tiện ích xung quanh...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      chung cư 2N_2 toilet 65.4 mét vuông TT view bể bơi giá chỉ 3,2 tỉ The Tonkin 2, vin Smart City, Nam Từ Liêm- chung cư 2N 2 toilet 65,4 m...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Tonkin 2 - là toà đang có mức CK cao nhất cả dự án vin Smart City - CK lên tới 14 phần trăm + quà tặng đặc biệt xe máy điện Vinfast.- liên hệ: 0916...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      DT: 75m2.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 VS.đầy đủ nội thất chủ mới chỉ việc chuyển vào ở.Hỗ trợ vay NH.
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
      A
      Nguyễn Cảnh Đức Anh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,25 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.25 tỷ 99 m2 42,93 triệu/m2
      Tôi muốn bán CH ở Florence 99m2 3 phòng ngủ CB tầng cao thoáng mát 4.25 tỉ hotline: 0932 526 ***Sẵn sổ, giao dịch nhanh chóngTiện ích:* Hệ thống TTTM,...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 87 m2 43,68 triệu/m2
      Cần tiền gấp bán căn hộ chung cư 2 ngủ siêu đẹp, giá cực hấp dẫn.+ DT căn hộ chung cư 87 mét vuông đã đc trang bị full nội thất.+ View cực đẹp...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,82 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.82 tỷ 106 m2 36 triệu/m2
      Chính sách tốt chưa từng có - Giảm ngay 15 phần trăm giá trị căn hộ, chỉ còn 36 tr/m2 khi mua căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại mhd trung...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai

      3 tỷ 88 m2 34,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 88 mét vuông dự án Rose Town - 79 Ngọc Hồi.Căn thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.nội thất đầy đủ đẹp. Chỉ việc về ở.giá: 3...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.8 tỷ 0 m2
      bán ngay căn 2 PN Sunshine Riverside Tây Hồ.- DT 80,3m2, 2 PN, 2 vệ sinh.- Cửa hướng Nam, logia hướng Đông thoáng mát view cầu Nhật Tân và công viên cây...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,3 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.3 tỷ 96 m2 44,8 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán S01 tòa SO1 Sol Forest.Cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc view hướng Phố đi bộ, BTĐ, Quảng trường.DTTT 95 mét vuông.Gồm...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 82 m2 40,25 triệu/m2
      NÓNG vin GIẢM SÂU chung cư 3 Ngủ chỉ 3 tỉ Phân khu SaKuRa nhiều tiện ích nhất Đại đô thị vin Smart City 5p Di Chuyển đến BigC - Đường Vành Đai 3 8p đến...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.