Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ Chung cư The Sun Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,99 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.99 tỷ 116 m2 43 triệu/m2
      Tôi cần tiền nên muốn bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ The Sun Mễ Trì, thông tin:- Căn 09 tầng 35, cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông ...
      Dự án The Sun Mễ Trì, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,85 tỷ tại Tân Bình

      3.85 tỷ 74 m2 52,03 triệu/m2
      giá: 3.850 tỉ.Hiện trạng nội thất đầy đủ.Thiết kế để ở, nội thất chỉnh chu kèm hình đăng bên dưới.DT: 74 mét vuông, 2 PN, 2  toilet.căn hộ ...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Sunrise, Q. 7.+ DT: 82 mét vuông - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.+ nội thất đầy đủ như hình.+...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      CSBH đang đc Hưng Thịnh áp dụng KH mua tại dự án Avatar Thủ Đức:--------------Chính sách TT vượt tiến độ 98 phần trăm CK ngay 52 phần trăm trừ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Tổ hợp Nhà cao tầng Phú Mỹ, 3 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 0 m2
      chung cư Phú Mỹ VPH với đầy đủ tiện ích như hồ bơi, BBQ, phòng sinh hoạt cộng đồng, sân thể thao...DT: 117.6m2.giá: 3,7 tỉ nội thất đầy đủ.chung cư Phú...
      Dự án Căn hộ Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.8 tỷ 123 m2 30,9 triệu/m2
      DUY NHẤT TẶNG 20 GÓI NỘI THẤT CÓ TƯ VẤN THIẾT KẾ RIÊNG THEO GU CỦA KHÁCH KHI SỞ HỮU duplex thông tầng SANG TRỌNG - SỞ HỮU NHÀ CHỈ XÁCH va li vô ở ...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn Khu căn hộ Botanica Premier, 69 m2, giá 4 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 69 m2 57,98 triệu/m2
      Cần bán hoặc cho thuê chung cư Botanica Premier - 108 Hồng Hà, P2, Tân Bình ** DT 69m2, nội thất như hình** Các tiện ích free: phòng gym, hồ bơi, BBQ,...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      Mình cần tiền gấp nên cần bán chung cư cao cấp tại tháp A1, Tropic Garden, Thảo Điền, Q. 2. Nhà đẹp - Tặng toàn bộ nội thất luxury.Vị trí: Dự án Tropic...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 115 m2 31,31 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư cần bán Giai Việt Q8, DT 115 mét vuông 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh full nội thất giá 3 tỉ 6, view đẹp,...
      Dự án Chánh Hưng Giai Việt, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      - vin Smart City Tây Mỗ Nam Từ Liêm HN, chủ đầu tư vin bán mới căn hộ chung cư 3 PN 82m2. hướng Đông Nam - hướng Đông Bắc.- căn hộ góc 2 hướng...
      Dự án The Miami, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,25 tỷ tại Cầu Giấy

      4.25 tỷ 74 m2 57,44 triệu/m2
      căn hộ góc 2 view - siêu hiếm - căn hộ chung cư 5* - 2 PN 2  nhà vệ sinh - đầy đủ nội thất tiền tỉ - ở ngay.Hướng cửa hướng Đông Nam -...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Metro Star Quận 9, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.15 tỷ 61 m2 68 triệu/m2
      Metro Star - kết nối trực tiếp ga Metro Số 10.Đ: 50 / (có hoàn lại).Chương trình hỗ trợ LS đến khi nhận bàn giao.Đa dạng loại hình chung cư: 2 phòng ...
      Dự án Metro Star, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,6 tỷ tại Hà Đông

      3.6 tỷ 120 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 120m2 - 3 phòng ngủ tại toà B tầng trung đẹp - căn hộ Hồ Gươm Palza.Hướng mát - view thoáng.giá 3,6 tỉ (full phí).căn hộ...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      Tôi chính chính chủ đông người cần chuyển lên DT 3 phòng ngủ nên bán nhanh chung cư gấp 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh Full NT đẹp như...
      Dự án The Botanica, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư K35 Tân Mai, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,6 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.6 tỷ 78 m2 46,16 triệu/m2
      Gia đình làm ăn phát đạt nên chuyển đổi chỗ ở xuống nhà liên kế.Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tòa N03 tại dự án K35 Tân Mai.- Thiết kế...
      Dự án K35 Tân Mai, Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa - Hà Nội

      4.3 tỷ 107 m2 40,19 triệu/m2
      * Dự án tổ hợp công trình văn phòng và căn hộ cao cấp do Tổng công ty UDIC là CĐT.* Dự án gồm 21 tầng, trong đó có 2 tầng hầm, 5 tầng văn phòng, 14 tầng...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      Vị trí gần công viên trung tâm, hồ Cát Trắng, nhà xe nổi, phân khu vip nhất dự án.Tiện ích công viên hồ cát trắng, khu vui chơi trẻ em, sân thể thao, phòng ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,96 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.96 tỷ 88 m2 45 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư cao cấp mặt biển Mỹ Khê - ngay trung tâm TP Đà Nẵng - 1 trong căn hỗ đc bình chọn đáng sống nhất - The Sang Residence.- Vừa...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá