Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,8 tỷ tại Hoàng Mai

      3.8 tỷ 94 m2 40,43 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển đổi nơi ở, bán nhanh chung cư 3 PN - dự án Eco Lake View, số 32 Đại Từ, Đại Kim, Hoàng Mai.+ chung cư căn hộ góc nằm ở tầng trung...
      Eco Lake View, số 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      - Tự tin là chung cư view biển cuối cùng ôm trọn eo biển Mỹ Khê tầm view Panorama đỉnh nhất tại biển Đà Nẵng - chung cư đc nhận nhà năm nay sẵn.- Vị trí:...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Đổi nhu cầu chỗ ở nên để lại căn 2 phòng ngủ tại Rivera Park.- DT: 70m2.- full nội thất, toàn đồ nhập khẩu gia đình mới sắm từ trước tết, chủ mới...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 7

      4.05 tỷ 71 m2 57,05 triệu/m2
      Cần bán Scenic 1: 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, hướng nam, lầu cao, không chắn view. Nhìn trực diện qua Crescent Mall. DT: 71 mét vuông,...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.8 tỷ 84 m2 45,24 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn 3 ngủ, 2 vệ sinh tòa G4 Le Grand Jardin phố Huỳnh Văn Nghệ, Long Biên.DT: 84m2.Hướng: hướng Tây Bắc.View: Bể bơi, Vinhome, 2...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,49 tỷ

      3.5 tỷ 97 m2 36 triệu/m2
      Quỹ căn, tầng đẹp đã đc ra hàng tại dự án Khai Sơn City Long biên.- liên kế phố cổ, chỉ 10 ph vào Hồ Gươm, 20 ph đi sân bay Nội Bài, di chuyển các tỉnh...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.9 tỷ 99 m2 39,4 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay: - Căn sân vườn : 3 PN, 2 vệ sinh. - DT: 99,09 mét vuông. - căn hộ góc hướng : hướng Đông Nam, hướng Đông Bắc. - Nhà...
      Sol Forest Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 68 m2 57,36 triệu/m2
      Do gia đình không có nhu cầu sử dụng, cần bán chung cư 08A, 2 phòng ngủ, tòa S1 của vin Skylake.DT chung cư: 68 mét vuông.Hướng nhà: hướng ...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 156 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 156 m2 26,29 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán cắt lỗ căn hộ góc 156 mét vuông tại căn hộ CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 4.1 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 66 m2 57,58 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn 2 phòng ngủ - Tầng cao, View Q1.TT 3.8 tỉ nhận nhà ở ngay.DT: 66 mét vuông.View Q1, full kính, view đẹp nhất dự...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 103 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 103 m2 40,78 triệu/m2
      Dành cho Quý KH thích chung cư DT lớn vin.chung cư 3  phòng ngủ DT 103 mét vuông thông thủy đáp ứng mọi yêu cầu gia chủ ạ.- Thiết kế chung cư...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 76 m2 40,79 triệu/m2
      + ban công hướng mát view thoáng.+ Thiết kế 2 ngủ, 2 vs, 1 khách, 1 bếp, 1 ban công, 1 ban công rộng theo phong cách singapore.+ Ngay trục đường Tố Hữu...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,86 tỷ tại Tân Phú

      3.86 tỷ 84 m2 45,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Emerald - Celadon City - View hồ sinh thái.- DT: 84m2 (thiết kế 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - 1 kho - 1 ban công -...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 105 m2, giá 3,6 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 105 m2 34,29 triệu/m2
      Quỹ căn giá rẻ giá chỉ từ 3.6 tỉ/ căn nhận nhà bàn giao thô DT 105 mét vuông - 106.5m2chủ đầu tư tặng gói nội thất siêu khủng cho gia chủ 400trTT...
      Dự án MHD Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 94 m2 38,83 triệu/m2
      căn hộ M One nam Tp Tp HCM Q. 7 cần bán.chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT lớn nhất M One.căn hộ góc view cực đẹp thoáng mát.căn hộ...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 74 m2 64,87 triệu/m2
      Full danh sách 1800 chung cư ở vin Skylake cập nhật giá chính xác không đăng ảo.Quý khách xem nhà trực tiếp xin hotline: 0983 786 ***.Chính chủ bán...

      Bán gấp căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 62 m2 64,52 triệu/m2
      Chuyên thị trường New City sang nhượng/cho thuê nắm data mới nhất thị trường:---------------------------------------------------------------------------Bán...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Căn penthouse cuối cùng The Tonkin 2 phòng ngủ - 65 mét vuông giá 3,2 tỉ view công viên, nội thất đầy đủ nhập khẩu.- Phân khu duy nhất thiết...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.