Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ 2VS căn hộ chung cư cao cấp HN Center Point số 27 Lê Văn Lương.chung cư đã thiết kế nội thất đẹp.DT: 70m2.Thiết kế chung...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5 tỷ tại Hà Đông

      5 tỷ 140 m2 35,72 triệu/m2
      bán nhanh căn 140 mét vuông dualkey Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, logia hướng Đông Nam, căn siêu hiếm không góc chết.-...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 78 m2 52,57 triệu/m2
      * Bán chung cư Rivera Park, đường Thành Thái, P. 14, Q. 10.* giá: 4.1 tỉ. (Tặng lại nội thất).* DT: 78m2, bao gồm 2 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng khách, 1...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ vay nên gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN.DT: 93m2.2 PN, 2 vệ sinh.giá: 4.5 tỉ thu về (4.620 tỉ bao phí sang tên).call ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 111 m2 44,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Him Lam Riverside - Hoàng Trọng Mậu (khu dân cư Him Lam), P. Tân Hưng, Q. 7, Tp HCM.- căn hộ chung cư: 3 PN + 3  toilet.-...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,45 tỷ tại Hà Đông

      3.45 tỷ 97 m2 35,57 triệu/m2
      bán nhanh căn 97m2, 3 phòng ngủ + 1, 2  phòng vệ sinh tại Terra An Hưng logia hướng Đông Nam, toà V2 giá 3.45 tỉ.- logia: hướng Đông Nam.-...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 58 m2 67,25 triệu/m2
      Thông tin sp River Gate:- chung cư 2 phòng ngủ 1 toilet 58m2.- nội thất đầy đủ.- View đẹp thoáng mát.L/H 0938 130 *** em Uyên.liên lạc 0938...
      River Gate, 151, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Bình

      3.3 tỷ 74 m2 44,6 triệu/m2
      - chính chủ cần bán nhanh căn hộ The Harmona, Tân Bình, nhà sạch sẽ, thoáng mát.- Với tiện ích đa năng tại chỗ của dự án căn hộ The Harmona Q. Tân Bình,...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 93 m2 52,69 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn hộ chung cư Nguyễn Ngọc Phương.- DT: 93m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, bán để lại nội thất căn bản, pháp lí sổ hồng ...
      Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, 66, Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      chính chủ cần tiền muốn giao dịch nhanh chung cư sở hữu lâu dài tai An Bình Plaza- chung cư: 85m²(3 PN 2vs) - Tầng trung đẹp- Nội thất: nội thất đầy đủ...
      Dự án An Bình Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 52 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      3.8 tỷ 52 m2 73,08 triệu/m2
      - căn hộ chung cư rộng 52m đc thiết kế 1 ngủ.- Thiết kế đẹp view TP. Nhận nhà về ở luôn.- Dự án đc thi công bởi công ty xây dựng Delta và Hoà Bình.- Bàn...
      Dự án Discovery Central, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 78 m2, giá 4 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4 tỷ 78 m2 51,29 triệu/m2
      [không - thể - rẻ - hơn] căn hộ chung cư 78m2 tại Park Hill giá chỉ 4 tỉ! DT: 78m2 Tặng toàn bộ nội thất cho chủ mới View thoáng mát giá: chỉ 4 tỉ! L/H:...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,48 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.48 tỷ 116 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán ngay căn hộ chung cư 116m căn hộ CT2 Xuân Phương Quốc Hội bìa đỏ chính chủ giá chỉ 30tr/m.căn hộ chung ...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,32 tỷ

      3.33 tỷ 81 m2 41 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N07B3.2 Thành Thái, khu đô thị Dịch Vọng, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Đây là dự án có hạ tầng hiện đại, quy hoạch đồng bộ bao gồm đầy đủ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,59 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.59 tỷ 81 m2 44,33 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ đã có sổ hồng riêng ngay trung tâm q. Bình thạnh. Mua nhà đc tặng bộ tủ bếp mới làm 100 tr + toàn bộ...
      Đường D5, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Cổ Nhuế, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ CT2B KĐT Nam Cường, đường Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng.- DT: 80m2.- Thiết kế nội thất cơ bản, căn mới tinh với 2 PN rộng...
      Dự án KĐT Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 110 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư, căn hộ chung cư Hapulico Complex, DT 110m, Khu Vực Trung Tâm, Hiếm Nhà Bán căn hộ chung cư Hapulico Complex số 1 Nguyễn Huy Tưởng- Tòa...
      Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.6 tỷ 133 m2 34,59 triệu/m2
      Gia chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh - Căn số 08.Tầng cao view thoáng mát.bìa đỏ chính chủ, để lại đầy đủ nội...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.