Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn Metro Star Quận 9, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 56 m2 69,65 triệu/m2
      - Chỉ còn vài căn cuối cùng với vị trí đẹp nhất đc chào bán với thiết kế thông minh 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ (59m - 75m) tối ưu hóa DTSD....
      Dự án Metro Star, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Metro Star Quận 9, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 9

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      " Kiến trúc của Metro Star giống như những bản giao hưởng tuyệt đẹp khi sở hữu 7 kỳ quan thiên nhiên xanh mát từ Singapore:1 Forest Garden - Khu vườn sinh...

      Bán chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      Đ/c: căn hộ chung cư GOLDEN MANSION, cần bán căn hộ chung cư tháp Gm2, căn số 8 căn hộ góc - Giá : 4.3 tỉ còn trừ lại cho khách 122 tr TT sau - Có...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 96 m2 50 triệu/m2
      Full quỹ căn sang nhượng tại vin Gardenia quỹ căn sang nhượng giá mềm nhất (tòa A1, A2 và A3) đc cập nhật mới nhất tháng 6.2023:+ chung cư 1 PN: DT 57m2...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 61 m2 80,33 triệu/m2
      - chung cư 1 phòng ngủ + 1ĐN 1 phòng vệ sinh 61 mét vuông.- nội thất đầy đủ cao cấp.- Giá bán ngay nay chỉ 4,9 tỉ(Rẻ nhất thị trường...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Bán chung cư D'Capitale số 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 2 logia, bếp,...
      Vinhomes D'Capitale, số 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Phú

      4.3 tỷ 85 m2 50,59 triệu/m2
      chung cư tại Diamond Celadon City - một trong những khu chung cư cao cấp và sang trọng nhất tại TP. TP.HCM khu Tây.- Với vị trí đắc địa tại trung tâm Q....
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Diễm Phương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, hướng Tây, giá 4,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      TT chỉ 1,3 tỉ sở hữu ngay căn hộ chung cư cao cấp 3 phòng ngủ - 3 toilet view sông, rộng đến 100m2Bàn giao tiêu chuẩn cao cấp đến từ thương...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 71 m2 61,98 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay 02 phòng ngủ view thoáng tại Masteri An Phú.---- giá chỉ còn 4.xx tỉ (x rẻ nhất thị trường) đã cắt lỗ 200 tr.- Nội thất mới...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 124 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,84 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.84 tỷ 124 m2 39,04 triệu/m2
      The Landmark - căn hộ chung cư cao cấp và giới hạn.Mời quý khách sở hữu ngay 1 trong 5 căn điển hình đặc biệt của toà:căn hộ chung cư có DT thông thuỷ...
      Swan Lake Onsen, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 73m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh tầng trung tại vin Gardenia.Thông tin chung cư như sau:DT 73m2, 2 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 130 m2 31,93 triệu/m2
      Bán chung cư toà 18T Cienco Hoàng Đào Thuý.DT - 130m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, logia.Nhà đẹp, full nội thất: Sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m2, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Gia đình em có mua một căn 3 ngủ tại tòa DV02 dự án Rose Town, nay chuyển nhà sang khu Mỹ Đình nên cần nhượng lại chung cư này.căn hộ góc 3 ngủ 2 vệ...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 119 m2 37,82 triệu/m2
      Bán căn hộ 17T9 - Trung Hòa Nhân Chính, 119 mét vuông, 3 PN, giá: 4.5 tỉ. gọi ngay: 0379 455 ***- DT: 119 mét vuông, 3 PN, 2 nhà vệ ...

      Cần bán ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,06 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.06 tỷ 127 m2 24,1 triệu/m2
      Chỉ với 3 tỉ 060tr a/c có cơ hội sở hữu ngay căn hộ trung tâm Q. mới chỉ cách dự án Phương Đông Green Park 5 - 7 ph di chuyển theo đường trần thủ độ.căn ...
      Dự án Tecco Diamond, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      chính chủ kẹt gấp cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh với giá bao tốt ở The Tresor.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ &...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Green View, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 106 m2 42,46 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Green View, Phú Mỹ Hưng, Q7. DT 106m2, thiết kế 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, gần công viên, trường học quốc...
      Dự án Green View, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.