Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 4

      4.5 tỷ 65 m2 69,24 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm chính chủ cần bán ngay chung cư cao cấp Tresor - Q. 4:- DT: 65m2.- Số phòng: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- đầy ...
      The Tresor, 39, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,25 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.25 tỷ 99 m2 42,93 triệu/m2
      Tôi muốn bán CH ở Florence 99 mét vuông 3 phòng ngủ CB tầng cao thoáng mát 4.25 tỉ gọi ngay: 0969 286 ***.Tiện ích:* Hệ thống TTTM, hệ thống bể...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      E cần bán ngay giá siêu mềm nhất tại căn hộ chung cư 90 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân.Dt 72 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 69 m2 68,12 triệu/m2
      căn hộ chung cư b. X. 05.- Giá gốc 4tỷ866 - giá muốn thu về 4tỷ7.- DT: 69m32.-  phòng ngủ: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Tầng cao.- Dự...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.35 tỷ 112 m2 29,92 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT3 Khu nhà ở Bắc Hà fadacon Mỗ Lao 112m2 giá 3.35 tỉ Tọa lạc 3 mặt phố.Mặt phố trần phú ( đối diện học viện an ninh) mặt ...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,49 tỷ tại Cầu Giấy

      3.49 tỷ 70 m2 49,86 triệu/m2
      bán gấp chung cư Home city Trung Kinh Căn 06 toà V2 giá vừa rẻ tầng đẹp L/H để đc ép giáchính chủ nhờ em bán hộ căn 06 toà V2 DT 70m2, Đông Bắc, thiêt kế...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 0 m2
      Quỹ căn hiếm rộng nhất tại Usilk City dt từ 165 - 176.6m2 bao gồm cơ bản và nội thất đầy đủ đẹp.căn hộ chung cư thiết kế với 3 phòng ngủ, 3VS và...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 65 m2 52,31 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ độc quyền thiết kế đẳng cấp. Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát. Mua ngay hoặc không bao giờ có đc.nội thất đầy đủ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 77 m2 42,86 triệu/m2
      Gấp chính chủ bán căn 76,8 mét vuông 2 phòng ngủ2 phòng vệ sinh tại căn hộ chung cư VinGardenia.Thông tin căn hộ chung cư như...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh chung cư Chung cư Sky Park Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,89 tỷ tại Cầu Giấy

      3.89 tỷ 72 m2 54,03 triệu/m2
      Cần bán sang nhượng căn hộ chung cư 2 ngủ nhỏ, tầng thấp, tại dự án Sky Park - số 3 Tôn Thất Thuyết - Cầu giấy.- giá: 3,89 tỉ.- DT: 71,5 mét ...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      4.3 tỷ 87 m2 49,43 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hoa hậu 2 phòng ngủ Times City. DT 87m2. Giá 4,3 tỉ. Thông tin chung cư:- DT: 87m2 thiết kế vô cùng hợp lý: 2 phòng ...
      Dự án Times City - Park Hill, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      phòng KD The Gold View cập nhật giỏ hàng sang nhượng mới nhất tháng 06/2023 tốt nhất hiện nay, mới 100 phần trăm:1  phòng ngủ (50 mét ...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán căn 2 ngủ 90m2 view sông hồng cầu Vĩnh Tuy tại Times City giá cực rẻ thị trường chỉ 4,2 tỉ bao phí. liên hệ ngay: 0978 468 ***- DT: 90m2.- Thiết...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,35 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.35 tỷ 106 m2 41,04 triệu/m2
      chào bán Toà L2: Phân khu Jardin De Joie.Sở Hữu 3 Tầm View Đắt Giá:- View Hồ Sài Đồng.- View vin The Harmony.- View Bể Bơi Resort.căn hộ chung cư cao...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ

      3.05 tỷ 80 m2 38,13 triệu/m2
      bán ngay chung cư 3 ngủ hiếm tòa B Vinaconex 2 KĐT Kim văn Kim lũ ngay mặt đường Nghiêm Xuân Yêm, Bầu trời tiện ích Hoàng Mai all trong 1 bước chân. Nơi...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 133 m2 35,34 triệu/m2
      4.7 tỉ - Chính Chủ.căn hộ chung cư 3 ngủ - KĐT mới Dịch Vọng - Cầu Giấy.Mô tả:- Hướng cửa: hướng Tây Bắc. Hướng logia: hướng Đông Nam.- Căn căn hộ ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị ParkCity Hà Nội, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      Cần bán căn 3 PN 92 m2, 5 tỉ bao phí full bàn giao đầy đủ nội thất liên hệ ngay 0969 033 ***.View công viên trung tâm hồ điều hoà 2.5 ha free 2 năm...
      Dự án ParkCity Hà Nội, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,9 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 83 m2 46,99 triệu/m2
      Nhất cái tay kí cái tên là có chung cư Sunrise Riverside thật đẹp mọi thao tác điều trong 1 nốt nhạc.83m2 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh chỉ 3,9 tỉ...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.