Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Tòa B6A khu đô thị Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu giấy, thành phố Hà NộiDT tim tường 80m2, thông thủy 72m, có...
      Dự án Khu đô thị Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Green View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7

      4.6 tỷ 118 m2 38,99 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Green View, Phú Mỹ Hưng giá rẻ Q7.DT 118m2, thiết kế 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, view đẹp thoáng mát, gần công...
      Dự án Green View, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ

      3.5 tỷ 114 m2 30,71 triệu/m2
      chung cư đc thiết kế như sau;- DT: 114 mét vuông - 3n2vs.- Hướng cửa: TB logia: ĐN.- Nội thất cơ bản.- giá: 3,5 tỉ có thỏa thuận cho KH thực sự muốn...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Qũy căn sang nhượng giá mềm nhất tháng 6 tại Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.Loại chung cư: 2...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,74 tỷ tại Quận 4

      4.74 tỷ 82 m2 57,81 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán gấp căn hộ chung cư giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp Giá chỉ 4ty740 , tận 82 mét vuông - NGƯỜI NƯỚC NGOÀI CÓ THỂ SỞ HỮU -...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư CELADON - EMERALD ĐỦ LOẠI DT DT: 53m2 1 phòng ngủ + 1 phòng vệ sinh, Nội thất cơ bản, giá: 2.5tỉ (Bao hết)53m2 1 phòng ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      CK quà tặng nội thất đến 6,5 phần trăm.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm trong 20 năm không LS 3 năm đầu.TT 30 phần trăm nhận nhà ở ngay.TT giãn...
      Dự án Căn Hộ I - Park An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Cp Dv Bds Phú Thị Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Phú

      4.1 tỷ 98 m2 41,84 triệu/m2
      Dự án Celadon City Tân Phú, Phân Khu Ruby, tòa căn hộ D.Cần bán căn hộ góc 3 PN, 2  toilet, có logia view đẹp thoáng.nội thất đầy đủ như hình...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 84 m2 40,48 triệu/m2
      Cần bán chung cư La Casta Văn Phú.- Tầng thấp (thuận tiện cho việc đi lại).- sổ hồng riêng đã có.- Full đồ nội thất như clip.- DT 84 mét vuông với...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,46 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.46 tỷ 96 m2 36 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ, 96 mét vuông view trọn hồ Văn Quán, nằm trên giường ngủ cũng xem đc pháo hoa cực rõ nét, cực chill và lãng mạn. Đông ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,3 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      Gia đình cần tiền để mở rộng công ty nên rất thiện chí bán gấp cho quý anh/chị quan tâm.Thông tin căn hộ chung cư: DT thông thuỷ 87,3m2, 2 ngủ 2...
      Dự án N01-T5 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 75 m2 51,87 triệu/m2
      - DT sử dụng: 75 mét vuông.- Thiết kế 2 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh.- Tặng toàn bộ NT cho khách mua.- căn hộ góc nên cực thông thoáng,...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 68 m2 54,42 triệu/m2
      Khách em cần ra hàng căn 2  phòng ngủ giá mua GĐ 1 nên cần ra gấp giá mềm cho a/c đầu tư hứng sóng chào bán GĐ cuối của dự án.Căn 1 + 1 phòng ...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Phú Đạt, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,58 tỷ tại Bình Thạnh

      3.58 tỷ 81 m2 44,2 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ đã có sổ hồng riêng ngay trung tâm q. Bình thạnh. Mua nhà đc tặng bộ tủ bếp mới làm 100 tr +...
      Dự án Chung cư Phú Đạt, Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư 2 PN 2 vệ sinh DT 83m2 dự án Berriver No1 ban công hướng Đông Nam cực thoáng và mát.Bếp thông với ban công tối ưu...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 112 m2 35,72 triệu/m2
      Tôi có 1 suất ngoại giao duy nhất chung cư cao cấp Grand Sunlake.DT 112m2 thông thủy, giá chỉ 4 tỉ.Sở hữu lâu dài.Tầng trung siêu đẹp.căn hộ góc 2 mặt...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      không có nhu cầu sử dụng chính chủ cần bán lại căn 2 phòng ngủ tại P9 Timescity với thông tin chi tiết như sau:- DT: 70 mét vuông thiết kế với...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      Dự án MT EastMark City sở hữu vị trí vàng với 3 MT đường: Trường Lưu - Lò Lu và Vành Đai 3 thuộc P. Long Trường, TP Thủ Đức.Đặc biệt:- TT giãn chỉ...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.