Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ The Zen Residence, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,25 tỷ tại Hoàng Mai

      3.25 tỷ 75 m2 43,34 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ + 1 The Zen thuộc dự án Gamuda.DT: 75 mét vuông.Thiết kế 2 + 1.nội thất đầy đủ đẹp như hình.Tầng đẹp hướng...
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 106 m2 35,85 triệu/m2
      CHÍNH SÁCH TỐT CHƯA TỪNG CÓ - GIẢM NGAY 15 phần trăm giá trị căn hộ, chỉ còn 36tr/m2 khi mua chung cư 3 phòng ngủ tại MHD TRUNG VĂN + GÓI...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      - Căn 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh với DT tim tường 80,1 mét vuông - thông thủy 76 mét vuông. logia hướng Đông Nam view trọn nội...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      Dự án The Tonkin - vin Smart City, P. Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.chung cư 3 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.Tiện ích...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại căn 60 mét vuông giá 3,4 tỉ đầy đủ nội thất xịn gồm cả thiết bị liền tường và đồ điện tử, nay gia đình không có nhu cầu ở nên...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 77 m2 51,95 triệu/m2
      Cần bán chung cư Scenic Valley, Phú Mỹ Hưng, dt 77 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, full nội thất.Scenic Valley nằm khu Y tế...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      L
      Phạm Thị Ngọc Liễu Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 6

      3.05 tỷ 88 m2 34,66 triệu/m2
      căn hộ Western Capital Q. 6, MT Lý Chiêu Hoàng Q. 6.--------------------Giá: 3.050 tỉ.Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2 toilet - Balcony.DT: 88 m2.Giá...
      The Western Capital, 116, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,32 tỷ tại Hoàng Mai

      3.32 tỷ 88 m2 37,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Rose Town 79 Ngọc Hồi.- DT: 88 mét vuông thông thủy.- 3 PN, 2 vệ sinh, nội thất đầy đủ.- logia hướng Đông Nam.- SHR...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 53 m2 62,27 triệu/m2
      55 Chuyển công tác nên tôi cần bán ngay căn hộ chung cư Victoria Village Novaland MT Trương Văn Bang Q. 2. căn hộ chung cư gần sông thiết kế thông...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      không có nhu cầu sử dụng chính chủ cần bán lại căn 2 ngủ Timescity thông tin chi tiết như sau:- DT: 95 mét vuông thiết kế với 2 phòng ngủ,...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Waterfront City, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,08 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      4.08 tỷ 73 m2 55,85 triệu/m2
      giá: 4,077,195,408 VND.DT tim tường: 73.40m2.căn hộ chung cư đã có nội thất đầy đủ có thể mua ở hoặc đầu tư cho thuê.Hiện trạng căn hộ chung cư mới...
      Dự án Waterfront City, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 93 m2 50 triệu/m2
      Định cư nước ngoài nên gia đình tôi cần bán căn hộ Royal City 2 PN, tầng đẹp, view thoáng. liên hệ ngay: 0982 465 *** để biết thêm thông tin chi tiết.2...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 104 m2 41,35 triệu/m2
      Bán căn hộ Mỹ Đình Plaza 2 số 2 đường Nguyễn Hoàng, cạnh bến xe Mỹ Đình.chung cư có DT 104m (thông thuỷ) thiết kế 1 phòng khách, 3 PN, 2 WC, 2 logiaNội...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ PN Techcons, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      chung cư  phòng ngủ - Techcons số 48 Hoa Sứ, P7, Q. Phú Nhuận, TPTP.HCM.- DT: 105m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, bán tặng lại nội thất...
      PN-Techcons, 48, Đường Hoa Sứ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,25 tỷ tại Bình Chánh

      4.25 tỷ 95 m2 44,74 triệu/m2
      Kẹt tài chính cần bán căn hộ góc 95m2 tòa căn hộ Mp6,7,8.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh (logia siêu dài từ phòng khách qua...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,75 tỷ tại Vũng Tàu

      3.75 tỷ 108 m2 34,73 triệu/m2
      Bán chung cư Vũng Tàu Melody.3 PN 2 phòng vệ sinh.DT 108.08 m2.giá 3.750 tỉ.nội thất đầy đủ đẹp, view biển Bãi Trước, núi hồ.SHR lâu dài.a/c cần...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà chung cư An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 83 m2 44,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư góc 3 PN, 2 vệ sinh, DT 83 mét vuông tại căn hộ chung cư An Bình Plaza.Cửa nhà Đông Nam, logia Tây Bắc, view...
      An Bình Plaza, 97, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận Thủ Đức

      3.45 tỷ 72 m2 47,92 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn Opal Garden căn hộ góc đã có sổ hồng riêng, view nhìn ra hồ bơi cực đẹp và mát, đầy đủ nội thất.- Vị trí: MT đường số 20...
      Dự án Opal Garden, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.