Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 90 m2 34,23 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn hộ thông tấn xã VN - khu đô thị Kim Văn Kim Lũ, P. Đại Kim, Q. HOàng Mai, thành phố Hà Nội- Toà nhà CT1 - VOV Sông Đà 7.- Vị trí...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,95 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.95 tỷ 79 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán Mỹ Đình Pearl mặt hồ 2 phòng ngủ2 nhà vệ sinh giá 3.95 tỉ - giá mềm nhất dự án Mỹ Đình Pearl hiện tại.DT 79 mét vuông...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      chào bán cắt lỗ căn hộ Việt Đức Complex là block cao cấp tọa lạc trên khu đất 2 MT Nguyễn Tuân và Lê Văn Lương, sở hữu vị trí vô cùng đắc địa, tiện nghi...
      Việt Đức Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,8 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 54 m2 70,38 triệu/m2
      chung cư cao cấp Avatar Thủ Đức:Mua chung cư Cao Cấp - TT Chỉ Bằng Lương.Thang toán đợt 1 chỉ 3 phần trăm:Mỗi tháng TT 0.25 phần trăm.Studio:...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,7 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      + Luxury 2 phòng ngủ + giá 3,7 tỉ (thuế giá trị gia tăng). Tầng cao view biển. Căn hot nhất, giá siêu mềm nhất. Tầng 18.- Tiện ích cao cấp như...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      chung cư cần sang nhượng.DT chung cư 108m (thông thủy 98m) 3 PN - 2 nhà vệ sinh nằm trên tòa căn hộ B - căn hộ góc có 2 view. View biển (đối...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      - Hanoi Star Land - Đại lý phân phối căn hộ chung cư Five Stars Kim Giang cam kết giá cực rẻ thị trường.- call ngay bộ phận KD: 0969 071 ***- Xem đúng...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Phú

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Carillon 7, Tân Phú, giáp Q. 6, đi lại thuận tiện.Bán căn 88 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 toilet, căn hộ góc 3 view, các phòng đều thoáng,...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 89 m2 39,33 triệu/m2
      0932 526 *** Do phải chuyển công tác xa chính chủ cần bán chung cư cao cấp tại The Garden Hill - 99 Trần Bình.+ DT 89m2, 3 PN, 2 vệ sinh, thiết kế thông...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Sunshine Palace, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Hoàng Mai

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư 2  phòng ngủ Sunshine Palace 13 Lĩnh Nam.- DTTT: 80m2 thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet (2 ban công).- Nội thất bàn giao: Có đồ...
      Dự án Sunshine Palace, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Tân Phú

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Carillon 7, Tân Phú, 112m2, 3 phòng ngủ, căn rộng nhất, giá 5 tỉ. L/H: 0939 125 *** Trà.- Vị trí đẹp, nhà mới, đã có sổ hồng ...

      Cần bán ngay căn chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Gò Vấp

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Cityland Park Hills - Gò Vấp.- DT: 75m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.- Đã có sổ.Tiện ích đầy đủ như phòng gym, hồ...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu đô thị mới Cổ Nhuế, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Chính chủ gủi bán chung cư siêu đẹp căn hộ chung cư KĐT Nam Cường.DT: 83 mét vuông thông thủy.+ Thiết kế 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ ...
      Dự án KĐT Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,12 tỷ tại Tân Phú

      3.12 tỷ 71 m2 43,88 triệu/m2
      Celadon Emerald 71m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh full NT đẹp - view nội khu - tốt nhất thị trường Emerald 71m2 2 phòng ngủ 2 phòng ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 134 m2 23,14 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ góc 3 ngủ tại căn hộ chung cư Tecco Garden, đã có sổ, vào ở đc ngay.DT chung cư: 127m.Thiết kế chung cư bao gồm 3 PN lớn...
      Dự án Tecco Garden, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư An Gia Garden, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,25 tỷ tại Tân Phú

      3.25 tỷ 83 m2 39,16 triệu/m2
      Giảm giá mạnh.------------------------Bán chung cư An Gia Garden, Q. Tân Phú.giá: 3.25tỉ thỏa thuận.------------------------DT: 83m2.Thiết kế:...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Chính chủ bán căn lô góc, tầng trung, toà S2.02, tổng 3 ngủ 2 toilet, 76 mét vuông, logia hướng Đông Nam, nội thất thuê thiết kế mục đích sử...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 85 m2 36,48 triệu/m2
      Sắm nhà mới, bán lại chung cư Luxcity số 528 Huỳnh Tấn Phát P. Bình Thuận Q. 7.DT 85m2, 3 PN, 2 WC, đầy đủ nội thất.giá bán 3tỷ1 (đã có SHR)view thoáng...
      Luxcity, số 528, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá