Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,45 tỷ tại Huyện Nhà Bè

      3.45 tỷ 71 m2 48,6 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Saigon South 71m2, nội thất đầy đủ.Giá 3.45 tỉ bao hết.L/H: 0795 145 ***
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Bình

      4.3 tỷ 73 m2 58,91 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN cao cấp tại The Botanica, Tân Bình.đc: Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT: 73 mét vuông; đầy đủ nội thất.- giá: 4,3 tỉ; Bao...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Bình Vượng Tower, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 114 m2 27,2 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc "cực rẻ" 114m2, 3 phòng ngủ - căn hộ Bình Vượng Tower 200 Quang Trung - Hà Đông - thành phố Hà Nội.- Cửa chính TN - logia ĐB -...
      Dự án Bình Vượng 200 Quang Trung, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Trung Yên I, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,55 tỷ tại Cầu Giấy

      3.55 tỷ 110 m2 32,28 triệu/m2
      Bán căn hộ Trung Yên I - 110 mét vuông, 2 PN, giá: 3.55 tỉ, liên hệ: 0379 455 ***- DT: 110 mét vuông, 2 PN, 2 toilet, cửa chính hướng...
      Dự án Trung Yên I, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Green View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 118 m2 40,68 triệu/m2
      Cần bán CH Green View, Phú Mỹ Hưng, Q7.DT: 118m2.Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.giá: 4.8 tỉ.nội thất đầy đủ, căn hộ góc thoáng...
      Dự án Green View, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Sun Grand City, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 4 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng tại căn hộ chung cư Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, TP Hà Nội.* căn hộ chung cư: 52m2, 1 PN, bếp rộng,...
      Sun Grand City, 69B, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,38 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.38 tỷ 71 m2 47,61 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư Home City.- DT: 71m2 TK 2 ngủ 2vs.- Tầng trung, view hướng Đông Nam.- Nhà đầy đủ nội thất.- Giá bán gấp: 3,380 tỉ.- liên ...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 95 m2 51,06 triệu/m2
      Dự án Euro window- đc: Trần Duy Hưng, Trung Hòa, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội- Căn 3 tầng 21-25- S 95m2- 2ngủ,2 vs- đầy đủ nội thất- Hướng logia TBGiá 4,850 tỉ
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Tây Hồ

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Tây Hồ Residence - 68A Võ Chí Công:- căn hộ chung cư thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp.- DT: 70m2. logia Đông, view...
      Tây Hồ Residence, 68A, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 70 m2 57,86 triệu/m2
      giá: 4.050 tỉnội thất đầy đủ đẹpTầng cao thoáng mát, view cây xanh nhìn về công viên gia địnhDT: 74 mét vuông, 2 PN, 2 WCđc: chung cư GOLDEN...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 17T Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà, Cầu Giấy thành phố Hà Nội 110m2 3 ngủ 2  phòng vệ sinh giá 4 tỉ 0987,063,288.chung cư vị...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      + Dự án đang có mức giá tốt nhất khu vực Thành phố Hồ Chí Minh - chỉ 42 tr/m2.đc phát triển bởi Điền Phúc Thành - chủ đầu tư với pháp lí chỉnh chu -...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Riva Park, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Riva Park , Q.4 , Nguyễn Tất Thành - Diện tích : 105 mét vuông , 3 PN , nhà đẹp , logia rộng - Tiện ích : hồ...
      Dự án Riva Park, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2

      3.6 tỷ 72 m2 50 triệu/m2
      chung cư hiện đại thiế kế 2 PN sàn lát gỗ chống nước Thụy Sỹ, balcon đã ốp lại gạch tường và sàn nhựa- Thiết bị khu bếp (hút mùi, vi sóng, lò nướng, bếp...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      [không - thể - rẻ - hơn] chung cư 76 mét vuông tại Park Hill giá chỉ 4 tỉ! DT: 76 mét vuông Tặng toàn bộ nội thất cho chủ mới View thoáng mát...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ căn 2 phòng ngủ + 1 góc 81 mét vuông Zenpark view hoa hậu cực đẹp.Hướng ban công hướng Đông Nam, ban công...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.1 tỷ 71 m2 57,75 triệu/m2
      căn hộ vin D'Capitale Trần Duy Hưng nằm ở vị trí trung tâm, thuận lợi cho việc di chuyển và tiếp cận các khu vực quan trọng khác trong TP. Gần đây có các...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ căn 2 phòng ngủ + 1 góc 81 mét vuông Zenpark view cực đẹp.Hướng logia hướng Đông Nam mát mẻ.Nội thất CĐT bàn...

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.