Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Khu phức hợp The Tresor, 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 4

      3.8 tỷ 65 m2 58,47 triệu/m2
      Dung (Danh Land) 0916 020 *** chuyên giỏ hàng Bán - Cho Thuê chung cư The Tresor.- Office: Giá từ 1.8 - 2.1 tỉ.- 1 +  phòng ngủ, 1  toilet: Giá...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 58 m2 77,59 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp Terra Royal đường Lý Chiến Thắng, Q. 3.DT: 58m2 - bao gồm 2  phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh.giá bán: 4,5 tỉ - Bank hỗ...
      Dự án Terra Royal, Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,6 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3.6 tỷ 110 m2 32,73 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở, gia đình cần bán nhanh căn 3N đẹp nhất tại Le Grand Jardin Sài Đồng:- chung cư tầng trung đẹp có DT 110 mét vuông tim tường,...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Trương Định - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 55 m2 78,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp 107 Trương Định.- ĐC: 107 Trương Định, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 55 mét vuông (sổ...
      Dự án 107 Trương Định, Đường Trương Định, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- Loại chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng ban công máy giặt riêng.- DT: 75m2.- nội thất đầy đủ cao cấp tuyệt đẹp.- View sông,...
      The Tresor, 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      3 tỷ 0 m2
      Thông tin chung cư như sau:- DTSD 77.8m2.- Hướng cửa vào hướng Tây Bắc, hướng logia hướng Đông Nam rất mát, view nội khu rất thoáng.- Thiết kế gồm 2...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,06 tỷ tại Thanh Trì

      3.06 tỷ 127 m2 24,1 triệu/m2
      Mua nhà có sổ luôN! Nhanh kẻo lỡ tại Tecco Garden.chính chủ đã có sổ cần bán chung cư 4 phòng ngủ - 3 nhà vệ sinh.DT: 127 mét vuông.Giá:...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Chung cư Udic Riverside, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,35 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.35 tỷ 88 m2 38,07 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 88m2 view TP, CC Udic Riverside giá 3,350 tỉ bao phí. L/H: 0813 489 ***- căn hộ chung cư có DTSD rộng 88m2. Thiết kế vuông ...
      Dự án Chung cư 122 Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Gia đình thêm thành viên mua căn to hơn nên cần bán ngay căn hộ Mulberry Lane gần Làng Việt Kiều Châu Âu - khu đô thị Mỗ Lao.- Thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 0 m2
      Origami vin Grand Park, Q. 9.đc: KĐT vin Grand Park, ngay MT đường Nguyễn Xiển, P. Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, TP....
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Cần bán chung cư An Gia Skyline Q. 7.3 phòng ngủ 2 toilet tầng cao.giá 3 tỉ.Sẵn sổ nội thất đầy đủ.Tiện ích: hồ bơi tràn, phòng gym, yoga,...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Ba Đình

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      O971,O85383 Chính chủ không có nhu cầu ở cần bán ngay căn hộ chung cư 3 ngủ căn hộ Hòa Bình Green Apartment, DT 90 mét vuông, cửa nam, logia bắc,...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, Ba Đình, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ The Sun Avenue Q. 2 73 mét vuông nội thất xịn xò giá 3,8 tỉ. hotline 0799 916 ***.Thông tin chi tiết:DT...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      * chung cư 3  phòng ngủ DT 90 mét vuông, căn hộ góc 2 mặt thoáng.Vị trí gần công viên trung tâm, hồ Cát Trắng, nhà xe nổi, phân khu vip nhất...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Five Star Kim Giang.DT: 80 mét vuông.Thiết kế: 2  phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách có ban công trải dài, bếp mở ra ban ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 62 m2 62,91 triệu/m2
      Rẻ hơn gần 900 tr so với căn tương tự = lựa chọn thông thái cho KH.căn hộ góc 2 ngủ + logia hướng Đông Nam, tầng trung view công viên trung tâm và TP,...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 105 m2 35,24 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư mới view trực tiếp bể bơi.DTTT 105 mét vuông, 3 ngủ 2  toilet.giá chỉ 3.7 tỉ bao các phí,liên lạc xem nhà: 0972...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.75 tỷ 82 m2 45,74 triệu/m2
      Gia đình không còn nhu cầu sử dụng nên cần bán gấp chung cư tại An Bình Plaza.DT chung cư: 82m2 Thiết kế: 3 PN + 2 phòng  toiletđầy đủ nội thất...
      Dự án An Bình Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.