Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 86 m2 36,05 triệu/m2
      Chủ bán căn hộ Him Lam Chợ Lớn- ĐC: 491 đường Hậu Giang, P. 11, Q. 6- Tiện ích căn hộ . Chỗ đậu xe, Sân nướng BBQ,Thang máy,Hồ bơi,Sân tennis,Phòng sinh...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 106 m2 35,85 triệu/m2
      căn hộ Eco Green 286 Nguyễn Xiển.- Bán căn 3 PN, 2 vệ sinh, 106m2, full đồ, có bìa đỏ.- logia hướng Tây Nam + hướng Tây Bắc, cửa chính hướng Đông ...
      Eco Green City, 286, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      1. Chính chủ bán nhanh 02 chung cư Indochina Plaza, 110 mét vuông, 117 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, giá 5 - 5.5 tỉ.Nội thất cơ bản...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      Căn penthouse cuối cùng The Tonkin 2 phòng ngủ - 71 mét vuông giá 3,2 tỉ view công viên, nội thất đầy đủ nhập khẩu.- Phân khu duy nhất thiết...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      + ban công hướng mát view thoáng.+ Thiết kế 3 ngủ, 2 vs, 1 khách, 1 bếp, 1 ban công, 1 ban công rộng theo phong cách singapore.+ Ngay trục đường Tố Hữu...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 54 m2 61,12 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ.Nội thất bàn giao CĐT 54 mét vuông giá: 3.3 - 3.5 tỉ (bao phí).Nội thất bàn giao CĐT 70 mét vuông giá: 3,8 - 4.2 tỉ...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      V
      Chính Chủ Bán Căn Hộ 71m2 Tại Chung Cư Mhdi 60 Hoàng Quốc Việt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,02 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.02 tỷ 82 m2 49 triệu/m2
      - Bàn giao nội thất đầy đủ theo tiêu chuẩn đẳng cấp 5* plus.- Vật liệu xây dựng và hoàn thiện nhập khẩu 100 phần trăm từ Châu Âu.- 100 phần ...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,59 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.59 tỷ 81 m2 44,33 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ đã có SHR ngay trung tâm q. Bình thạnh. Mua nhà đc tặng bộ tủ bếp mới làm 100 tr + toàn bộ...
      Đường D5, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 106 m2 34,91 triệu/m2
      MHD Trung Văn CK ngay 15 phần trăm cho khách TT 95 phần trăm giá trị căn hộ ký hợp đồng mua bán.CK 6 phần trăm khi khách TT theo...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      đc: Tầng trung căn hộ chung cư cao cấp Anland 2, khu đô thị Dương Nội, Hà Đông, thành phố Hà Nội.- Hướng cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây ...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ thương mại Luxcity, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Sắm nhà mới, bán lại chung cư Luxcity số 528 Huỳnh Tấn Phát P. Bình Thuận Q. 7.DT 82m2, 2 PN, 2  toilet, đầy đủ nội thất (căn này DT lớn nên có thể...
      Luxcity, số 528, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Sunrise Cityview, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 76 m2 53,95 triệu/m2
      Nhà mình còn mới ít sử dụng, nội thất xịn xò hiện chuyển công tác nên mình bán lại CH Sunrise City View 76 m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ ...
      Dự án Sunrise City View, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 94 m2 50 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư 3 phòng ngủ The Zei.- DTTT: 84 mét vuông.- Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 toilet 1 khách 1 bếp.- Nội thất: Full...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,06 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.06 tỷ 51 m2 60 triệu/m2
      Tổng quan dự án.- Vị trí nằm ở phía Tây Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển qua các Q. trung tâm. đc 158 An Dương Vương, P. An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí ...
      The Privia, 158, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Link Ciputra, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      Bán căn hộ The Link Ciputra thành phố Hà Nội tòa L345.căn hộ góc view sân golf đẹp, thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia, 100 phần trăm các phòng...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Quỹ căn 3 PN giá siêu mềm tại vin Smart City:+ Tòa SA3, DTSD 75m2. Giá 3,4 - 3,7 tỉ.+ Tòa SA3, DT 82m2. Giá 3,6 - 3,9 tỉ.+ Tòa SA5, DTSD 75m2. Giá 3,6 -...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.7 tỷ 66 m2 55,99 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Richmond 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ, view đẹp, nhà đẹp giá cực đẹp chỉ 3.695tỉ thích hợp mua ở và đầu tư. hotline em xem...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,67 tỷ tại Quận 9

      3.67 tỷ 54 m2 67,97 triệu/m2
      Chính sách đặc biệt TT nhàn hạ cho chung cư xanh sống sang tại vị trí đẹp nhất khu đại đô thị vin Grand Park TP. Thủ Đức.TT nhàn hạ trong 4 năm.T5/2023 TT...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.