Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn Chung cư 6th Element, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,35 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      4.35 tỷ 95 m2 45,79 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư ở 6th Element, tôi mua cho con gái để ở, nhưng giờ nó sang Úc du học nên tôi muốn bán căn hộ chung cư này đi vì không còn nhu...
      Dự án 6th Element, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,04 tỷ tại Hà Đông

      3.04 tỷ 72 m2 42,16 triệu/m2
      Mình cần bán gấp căn hộ chung cư 72 mét vuông căn hộ chung cư Season Avenue Mỗ Lao, Hà Đông.- DT 72 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 phòng...
      Dự án Seasons Avenue, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      Em xin gửi tới anh/chị quỹ căn cập nhật mới nhất tại dự án The Emerald CT8 Đình Thôn KĐT Mễ Trì:Căn 2 ngủ E1 - tầng cao - DT 82 mét vuông - 3.5 tỉ.Căn...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,94 tỷ tại Long Biên

      3.94 tỷ 82 m2 48,05 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư cao cấp 3 phòng ngủ view phố dự án cao cấp HC Golden City chỉ cách cầu Chương Dương 500m; chung cư view đẹp và thoáng,...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 90 mét vuông tầng trung view nhạc nước tại toà vip T10 Times City giá chỉ 4,2 tỉ. call ngay: 0978 468 ***- DT: 90  mét vuông.-...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 73 m2 50,69 triệu/m2
      Cần bán chung cư Bonanza 23 Duy Tân, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm:- DT 73 mét vuông.- Thiết kế bao gồm 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, logia.- Nội...
      Dự án Dreamland Bonanza, 23 Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 98 m2 40,82 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà vô Hồ Chí Minh cần bán căn hộ Thăng Long Number One - Viglacera.căn hộ chung cư 3 PN, có đủ nội thất.Nhà hướng mát, view đẹp,...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 62 m2 50 triệu/m2
      Hôm nay, FPLand xin phép giới thiệu đến anh/chị căn 2 phòng ngủ 62 mét vuông, nhà mới, có nội thất gồm: Rèm, máy lạnh, bếp từ, giàn phơi giá chỉ...
      Dự án Saigon Asiana, Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,33 tỷ

      3.34 tỷ 101 m2 33 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao chung cư Khai Sơn 101m2 tầm view công viên, hồ điều hoà 22ha. call ngay: 0986 988 ***- DT sàn xây dựng: 110.90m2.- DTSD: 101.57m2.-...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 122 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 122 m2 36,89 triệu/m2
      Nguồn kín chính chủ nhờ bán căn hộ góc đẹp tại căn hộ chung cư 24T1 Hoàng Đạo Thúy.L/H: 0988 043 ***- DT: 122 mét vuông.- Nhà đã sửa lại mới đẹp,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 4

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      * Thông tin sản phầm:- Loại căn hộ chung cư: Oficetel.- DT: 50 mét vuông.- Nội thất cơ bản.- View sông, tầng trung.- Giá chủ chào 3tỷ5 thỏa thuận...
      The Tresor, 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,97 tỷ

      3.97 tỷ 74 m2 53,65 triệu/m2
      Bán: 3.97 tỉ TT.- Còn 5 phần trăm sổ ~ 130 tr, tự TT với chủ đầu tư.Bán căn hộ Botanica Premier - Novaland, Số 108 Đường Hồng Hà, P, 2, Tân Bình.-...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên bán lại căn hộ chung cư đang ở tại căn hộ chung cư Bộ Công An The Park Home - số 1 Thành Thái.căn hộ chung cư thiết kế...
      The Park Home, số 1, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 128 m2 38,29 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán nhanh trong tuần toà Time2 Tower - 35 Lê Văn Lương.căn hộ góc 3 PN tràn ngập ánh sáng.bìa đỏ cất két - có slot...
      Times Tower - HACC1 Complex Building, 35, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Docklands Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 125 m2 39,21 triệu/m2
      Cần bán chung cư Docklands Saigon Đ/C 99 Nguyễn Thị Thập, Tân Phú, Q. 7 DT 125 mét vuông, 3 PN, nhà trống giao ngay, Tiện ích gồm hồ bơi, phòng tập...
      Docklands Sài Gòn, 99, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      DT 75 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn, 2 logia...Giá: 3,4 tỉ.DT 80 mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN,  toilet,...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 77,81 mét vuông tại Goldmark City.Thông tin chung cư như sau:DT 77.81 mét ...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá